ผู้เขียน หัวข้อ: >>ถ้าเชื่อผม..นาทีนี้ยกให้เป็นอันดับ1.ทั้งชีวิตที่เคยเที่ยวมา++N-ฟองเบียร์++<<  (อ่าน 719 ครั้ง)

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

การบ้าน.....ฟองเบียร์
วันนี้ได้มีโอกาสกลับไปที่ร้านออฟฟิศอีกครั้งหนึ่ง  scary หลังจากเตรียมตัวศึกษามาระยะหนึ่ง มีข่าวว่ามีทีเด็ดมาจากสาขาบางแสน เห็นพีอาร์ว่าลูกค้าจองกันนักหนา ลูกค้าประจำเธอเพียบ เธอคือน้องฟองเบียร์ เห็บแว็บแรกก็ต้องบอกว่า น้องสวย เฉี่ยว มีเสน่ห์ แต่แอบแฝงด้วยความร้อนแรงและไฟราคะที่มันซ้อนเร้นอยู่ในตัวเธอ  hgjhg พอชำระค่าสินสอดเสร็จ

พอได้ไปถึงห้องเท่่านั้นหล่ะครับ   rock03 น้องโน้มคอเรามาดูดปากแลกลิ้นกันซะน้ำลายไหลเต็มหน้าไปหมด  eta14 มีแรงเท่าไหร่ ความหื่นเท่าไหร่ใส่ไปหมดครับวันนี้ มาเจอของแรงส์แบบนี้แล้ว  mnbv ก่อนที่น้องจะกระชากเสื้อผ้าผมออกจนหมดแล้วเรา2  eta16 คนก็นัวกันไปจึงถึงห้องห้อง น้องฟองเบียร์ ไม่พูดร่ำทำเพลงครับจับฝักบัวมาชำระล้างตัวผมก่อนที่จะล้างไมค์ทองคำผมตามด้วยฟอกสบู่พอล้างเจ้าไมค์ทองคำด่วนนั้นเสร็จ
 eta12 หัวไมค์ก็หายเข้าไปในปากน้องฟองเบียร์
  eta12 อารมณ์นั้นผมเสียวมากมือนึงได้แต่กุมหัวน้องไว้ อีกมือนึงก็ สแครชร่องเสียงของน้องฟองเบียร์ไปจะผมเกือบแพ้แตกได้แต่เบรคเอาไว้ต่อที่เตียงก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2019, 21:26:06 โดย valentine2018 »