ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นงานกับดารา (คลายดารา เข็ม รุจิรา) [น้องน้ำแข็ง]เย็นสดชื่**อ้างอิงจากอาฮุย***  (อ่าน 698 ครั้ง)

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอเลียนแบบอากระเสียนนะคับ เอาหัวข้อนี้ขึ้นก่อนแต่ผมจะมารบอกเล่าตามมาคับ
Profile  ม้าลายปี2มอดังเอกชน กทม. (ค่าเทอม์ปีล่ะเป็นแสน)
หน้าตา  สวย น่ารัก  ( คลายดารา เข็ม รุจิรา ) ยิ้มสวย
รูปร่าง   34 24 34  สูง 162 หนัก 42 หุ่นดีมาก แขนขาก็เพรียวได้สัดส่วน
ผิวพรรณ  ไม่มีรอยสักทั้งตัว ขาวค่อนมาก ผิวเนียนแน่น เต่งตึงตามวัย ดูแล้วสะอาดตามาก
ผม   สีดำยาวสลวยถึงเอว สะอาดนุ่มหอม
หน้าอก   ของแท้สวยได้รูปกำลังดี จุกเล็กสีสวย  บ้านเล็กเล็กน้ำตาลอ่อน จับแล้วแน่นมีสปริง
หน้าท้อง   แบนราบเอวคอดสะโพกผายเนียนลื่น กลิ่นสาวติดจมุก
ช่วงร่าง   ตกแต่งดีไม่รก  ไม่มีติ่งโผล่ ข้างในชมพูมาก  แถมใหญ่นูนและฟิต

GF  น้องเป็นคนนิ่งๆไม่พูดมากและใสซื่อดูจากการพูดและแสดงออกงานสายหวานเอาใจเก่งและตั้งใจทำงาน
   ไปงานเลี้ยงเมียอยู่บ้าน อยากกินเด็กหาเรื่องออกจากงานก่อนแวะมาหา PR บอกสเปค PR แนะนำน้องโชว์ตัว หุ่นดีมาก หน้าสวย ผมยาว ผิวขาว นมแท้ ไม่มีสัก อายุ 21 เกิน สเปคที่ต้องการแล้วคับ เพราะรอบนี้ไม่แน่นเนื้องานจึงเลือกคอส Relax ( PR บอกน้องไม่จูบสเปร์ถุงทาสีได้)
-   ในห้องคุยกันนิดหนึ่งน้องชวนอาบน้ำถอยผ้าไปก่อนแล้วเอาผ้าขนหนูมาพันตัวให้แล้วน้องค่อยถอดผมของน้องถอดน้องอายแต่ก็ยอมถอยเสร็จห้องสว่างเพิ่มเพราะความขาวนมสวยทรงแบบธรรมดาตั้งชูชันจุกเล็กบ้านเล็กสีสวยขอน้องจับนมมันแน่นและนุ่มนมแท้จะได้ตามอารมณ์ตอนสัมผัส
-   ในห้องน้ำถอยผ้าขนหนูไปแหวนให้ผสมน้ำให้ตามที่เราชอบผมยื่นมองน้องน้องรวบผมขึ้นก็สวยไปอีกแบบโชว์ความขาวทั้งตัวและความใสสวยของใบหน้าและลำคอโดยส่วนตัวผมชอบมากคับน้องล้างตัวและฟอกสบู่ให้ ตั้งแต่ปลายเท้าจนถึงต้นคอทั้งหน้าและหลังเป็นอีกคนอาบน้ำได้สะอาดหมดจดมีความตั้งใจไม่รีบเร่งค่อยๆทำแบบนู่มนวนฟอกสบู่เสร็จก็หันหน้ามากอดมาบอดี้มาบิ้วแบบหนิมนวนผมก็บิ้วน้องตื่นสักพัก กระปู่ก็ตื่นน้องทำหน้าจำลองหน้าให้เสี้ยวมากนะคับขอบอกแล้วน้องก็ไปบอดี้หลังให้พร้อมกับทับพิ่งไปด้วยผมเอาคืนพลักน้องกลับผมไปยื่นข้างหลังน้องแล้วจับนมเต็มๆด้วย2 มือก้นน้องทั้งขาวและงอนให้อารมณ์สุดๆเด็ก 21 แน่นและเต่งดึ่งไปทั้งตัวลองท่าจำลองไปผมเสี้ยวน้องก็เสี้ยวซาวด์ธรรมชาติมากผมบอกน้องล้างตัวเถอะไปต่อที่บนเตียงน้องยิ้มให้ล้างตัวเสร็จน้องเช็ดตัวให้
-   บนเตียงน้องถามพี่เมื่อยไหมค่ะ หนูนวดไทยได้นะคะ ก็ดีเหมือนกันให้กระปู่ได้พักก่อน น้องนวดได้ดีไม่แพ้ข้าวฟ้าง นวดให้ทั้งหลังและหน้าผมบอกน้องหายเมื่อยแล้วขอนวดแบบเสี้ยวน้องให้นอนคว่ำ บอดี้+บิ้ว ด้วย,นม,สาหร่าย,หน้าท้อง ต่อด้วยกาให้นอนหงายแล้วน้องก็จัดท่าทางให้แล้วต่อด้วยบอดี้และบิ้ว ตั้งแต่ ติ่งหู และ ซอกคอ  หัวนม ท้อง และขาอ่อน แล้วน้องก็สเปร์ถุงให้ เผื่อกระปู่ก็ตื่น แล้วผมบอกให้น้องหันก้นมากระบิน้องแคบใหญ่และขับในชมพูสดไม่มีกลิ่นรบกวนสะอาดมากโดนลิ้นเข้าไปมีซาวด์ธรรมชาติออกแสดงว่าภูมิต้านทานต่ำ เพราะน้ำเต็มบ่อเร็วมากแล้วก็ถงเวลากินเด็ก 21 ให้น้องนอนหงาย ตอนนี้น้ำนองเต็มถ้ำน้อง

แต่เวลามุดถ้ำจริงๆยังใช้เจลช่วย มุดถ้ำเส็จนมคู่นั้นคือเป้าหมาย ทั้งดูด จับ บีบ อารมณ์ร่วมน้องมาเต็ม ถ้าจุดน้องติดสิ่งที่ PR บอกไว้ลืมได้เลย ซาวด์ของน้องจะธรรมชาติมาก ผมก็บิ้วต่อ แล้วเกมส์ก็เป็นไปตามธรรมชาติของมันจาอารมณ์ร่วมของทั้งคู่  เมื่อจบเกมส์ ต่างคนต่างเหนื่อย ก็นอนกอดกันสักครู่แล้วน้องก็ไปหยิบทิชชู่มาทำความสะอาดให้อย่างดีมาก แล้วไปทิ้งถัง หยิบผ้าขนหนูมาห่มให้ เข้ามานอนกอดคุยกันเบาเบาให้หายเหนื่อย บอกตรงๆ ตอนนั้นผมมีความสุขมาก มีม้าลายที่อายุน้อย สวยงาม น่ารัก จะดูแลเราได้ขนาดนี้ เมื่อเสียงบอกหมดเวลาดังขึ้น ก็พากันไปอาบน้ำ น้องก็อาบให้อย่างดี ไม่รีบเร่ง ผมบอกล้างสบู่เฉพาะกระปู๋ เพราะไม่อยากให้กลิ่นสบู๋ติดตัวตอนกลับบ้าน ล้างตัวเส็จน้องมาเช็ดตัวให้ พันตัวให้ เมื่อออจากห้องน้ำ น้องก็ไปหยิบเสื้อผ้าของผมที่แขวนไว้มาวาง เรียงกันบนเตียง ส่วนน้องก็ไปแต่งตัว เพราะเกินเวลามาแล้วพอสมควร รอบนี้ไม่ได้ถ่ายรูปเพราะเลยเวลาและเกรงใจน้อง ใช้รูปทางร้านลงไปก่อนครับ ประกอบการบ้าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2019, 21:26:24 โดย valentine2018 »