-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไป วี พี โพเวช์ที่ลำพูนบ้างครับ  (อ่าน 536 ครั้ง)

xjapan

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ใครเคยไป วี พี โพเวชน์ที่ลำพูนบ้างครับขับรถผ่านแต่ไม่เคยเข้าไปครับ

ขอท่านผู้รู้ช่วยตอบที

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: ใครเคยไป วี พี โพเวช์ที่ลำพูนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:04:54 »

อยู่ตรงไหน ครับท่าน จะไปลำพูนพอดี

xjapan

• V.I.P.
  • *
Re: ใครเคยไป วี พี โพเวช์ที่ลำพูนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 13:44:22 »

ตรงคูเมือง ตรงข้างกับ ดาดหนองดูกครับ

xjapan

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 13:51:27 »

ตรงคูเมือง ตรงข้ามกับกาดหนองดอกครับ รอบวนออก จะไปเชียงใหม่น่ะๆ ฝั่นเดียวกันร้านถุงแก้ว ขับตรงไปเลยครับ

kit_27

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 13:55:52 »

ถ้าต้องการนวด จิง จิง ที่นี่ครับ หมอเก่ง ไม่มีระดับครับ hgjhg

zupakyt

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 15:12:02 »

ไม่มีระดับและไม่มีการส่งสัญญาณใดๆทั้งสิ้นครับ หมอก็ค่อนข้าง สว. ครับ..

xjapan

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 18:21:50 »

ขอบคุณท่านเทพทั้งหลายที่แนะนำครับ

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2013, 20:20:45 »

งั้นผ่านเลยดีฟ่า red001

popeye

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 14:42:12 »

สถานที่กบดานผม  ถ้าตอนบ่ายๆ อากาศร้อนๆผมจะไปนอนนวดเล่นที่นั้น  แต่หมอจะตั้งใจนวดกว่า ร้านน้องเติล  หมอมีแต่ สว.ครับ  ระดับ 1 ทุกคน 300 แต่ถ้าใครชอบสาวๆ ผมว่าอย่าไปดีกว่าครับเห็นหมอแล้วจะไม่มีอารมย์ครับ ส่วนมากลุงๆเขาจะมานวดกันครับ  เด็กสุดก็ อายุ 37  ชื่อ แอ๋ว เบอร์อะไรไม่รู้ครับ  เพราะผมชอบเปลี่ยนไปเรื่อยๆจะได้รู้ว่าใครนวดดี 
เทคนิคนะครับหมอนวดที่จะส่งสัญณาณ  เขาจะถามว่า  เคยมานวดไหม  ถ้าอยากได้ระดับก็บอกว่าเคย  แต่ถ้าเราบอกไม่เคยมา  หมอก็จะถามว่านวดที่ไหนบ้าง  ถ้าเราบอกร้าน พวก  ช้างคลาน  ช้างแดง  เขารู้แน่ว่าเรา ต้องการแน่  เพราะบ้างคนเขาไม่กล้าถามตรงๆ บางคนเขาอาย  แต่หมอเขาอยากทำระดับทุกคน  เพราะถ้าไม่ได้ทำเขาก็จะขาดรายได้ เพราะวันหนึ่งเขาอาจได้นวดแค่ 1 รอบ ถ้าระดับ 1 เขาจะเอาเกิน 300  ก็อ้างว่าคนนั้นยังเอาเท่านี้เลย  เพราะบ้างทีหมอบ้างคนจะเอาเยอะ  ให้ตกลงก่อน  บอกว่ามีติดกระเป๋าแค่นี้  หมอก็เอาอยู่ดีครับ  เราต้องเล่นตัวหน่อยครับ