-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปะทะ M6 หล่นครับ แต่ผมทำน้องเค้าหล่น  (อ่าน 772 ครั้ง)

Antopony

• บุคคลทั่วไป

คิดอยู่นานว่าจะโพสดีไหม เพราะเป็นการประจานตัวเองชัดๆ  uilo  แต่ผมจะได้ข้อมูลอย่างเดียวก็ไม่ดี ต้องเป็นผู้ให้ด้วยคับพี่น้อง
นานๆ ผมจะขี้นมาเชียงใหม่ที ล่าสุดก็ ตค ปีที่แล้ว .. หลังจากเสพข้อมูลการเมืองตลอดช่วงบ่าย ก็เครียดจนลงไข่ ต้องหาที่ระบายซักหน่อย kjhg
ไปถีงก็เกือบๆ หกโมงหล่ะ ในลิสต์ที่มีก็ดูไว้สองเบอร์ M3 กับ M6  โชคดีวันนี้มาทั้งคู่ รอดูอยู่เกือบ 45 นาที M3 ก็น่ารักดีนะแต่หน้าแบนไปนิดเลยผ่านไป
รอดู M6 ต่อ ใส่ชุดแดงด้วยป่าถามเอาเลยไหม ด้วยความที่ปัด M3 ไปแล้วหมดตัวเลือกแล้วตรู เบอร์อื่นก็ไม่โอ M6 ก็ยังไม่เป้กอีก ลองดูก็ได้หว่า
(เล่านิดหนี่ง ระหว่างที่รอ M3 กับ M6 เห็นเบอร์ M36 ไม่ก็ M38 เนี่ยหล่ะ เป้กโคตรๆ ขาวมากๆ ขาสวย พอดีผมของขี้นกับคนผิวขาวหน่ะครับไม่รู้เป็นไร
แต่จังหว่ะที่รอดู M6 น้องเค้าไปซะแล้ว เสียดายสุดๆ  ghfg)

ตัดมาที่ห้อง ประทับใจมากห้องท้ายสุด แอร์อย่างร้อนครับพี่น้อง ผมก็สำรวจน้องแจง ตัวเล็กมากอ่าครับ 150 เอง ก็ไปอาบน้ำกัน อาบน้ำก็ธรรมดา
มาที่เตียง งานดีเลยครับโม้กสด เลียไข่เต็มที่ น้องบอก แข็งโป๊กเลยนะคะ สักพักผมขอนัวบ้าง แต่.....หด หด และก็หด  ghjk ผมก็พยายามบิ้วตัวเองโดยการจูบปาก
แต่ได้แค่แตะๆ ครับน้องไม่ยอมให้แลกลิ้น ผมก็ยิ่งไม่ขี้นเลยคราวนี้ น้องเลยบอก "หดแล้วอ่าา รู้งี้ใส่ตั้งแต่ทีแรก ทำไงดีอ่า" พูดวนอย่างกะกรอเทปสี่ห้าครั้งในสองนาที
ทำให้ผมรู้สีกกดดัน ประกอบกับเคยมีประสบการณ์เลวร้ายแบบนี้มาแล้ว คือปลุกไม่ยอมขี้นโดน ผญ วีนเลยครับ แต่น้องแจงเข้าก็ช่วยเต็มที่ครับ จนขี้นมาได้ใหม่
เลยรีบ basic ได้ไม่ถีงนาที ไปซะหล่ะ แต่ผมยังดันทุรัง บิ้วใหม่ให้น้องขี้น WOT ได้ไม่ถีงนาทีกลายร่างเป็นหนอนชาเชียวอีกแหล่ว ผมยอมหล่ะชักเองเลย
ผมเลยพาน้องเค้าหล่นเต็มๆ ดีที่ผมไม่โดนตบหน้า ฮ่าๆๆ ไม่ใช่น้องเค้าไม่ดีนะครับ ดีครับช่วยเต็มที่จริงๆ แต่แค่ไม่ใช่สเป้กผมเท่านั้นเอง
กับพูด "หดแล้วอ่า ไม่ขี้นแล้วอ่า" กดดันจริงๆ จำติดหัวเลยคำนี้ อยากเอาหัวโขกอ่างน้ำตาย  piuyty หน้าขายหน้าที่สุดในชีวิต  lkkjjh
สรุป น้องเค้าดีครับ แต่ลูกน้องผมมันเลวเอง  kjhg

ชื่อน้อง         แจง
เบอร์ติดอก    M6
หน้า ตา        7 (ไม่เป้กผมอ่าครับ แต่อาจจะเป้กท่านเทพก็ได้)
บริการ          8 ตั้งใจดี
ไฟหน้า         7
หลอดไฟ       7
ช่วงล่าง        - ผมจึึกไม่กี่ทีก็หดอ่าครับ เลยให้คะแนนไม่ได้
รูปร่าง          7 สำหรับผมตัวเล็กเกินไปครับ
ผิว              7 (คล้ำก็ผมอ่าครับ ถ้าเป็น M36 ไม่ก็ M38 นี่หล่ะ ให้ 10++ เลย ป่๋าศักดิ์บอกขาวสุดที่มีหล่ะ)
ลีลา            - ผมพาน้องหล่นเอง เลยไม่รู้อะไรเลย  uilo
พูด จา         8 ทั่วไปดีนะครับ แต่คำๆนี้จะติดหัวผมไปจนตายเลย "หดแล้วอ่าา ไม่ขี้นแล้ว"  piuyty
สเปร์           8 ดีครับ สด แต่ลิ้นไม่พริ้วเหมือน M19 เมื่อสองสามปีก่อน
GF              8
สินสอดน้อง  1300
ทิปน้อง        200 ค่าปิดปากเรื่องนี้ให้เงียบไว้ 55++ (ขออย่าให้เจอน้องในที่แจ้งเลยย ผับผ่าสิ ขายขี้หน้าไปอีกสิบปี)

man69

Re: ปะทะ M6 หล่นครับ แต่ผมทำน้องเค้าหล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:10:33 »

uilo น่าเห็นใจครับ  dsgjsd สู้ใหม่ครับท่าน  ;kljj

suksao

Re: ปะทะ M6 หล่นครับ แต่ผมทำน้องเค้าหล่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:14:19 »

โชคดีจริง ๆ เจอ M3  ว่างอ่ะ

ผมไม่เคยเจอ M3 ว่างเลย

แนะนำคราวหน้าเลือก M3 สู้ตายไปเลยครับ ไฟหน้าสวยสุดยอด

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:19:56 »

มะเคยปาย มะเคยขึ้นและมะเคยเหน.....

รอระเบิดอ่างก่องครับ แล้วจะลองลอกดู แต่ผมคงไม่หล่นแบบท่านแน่..... kjhg

prof.big

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 08:09:53 »

คราวหน้าแก้ตัวใหม่นะครับ พักผ่อนมากๆ

deztiny

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 08:56:20 »

ทำใจให้สบายครับ พักผ่อนมากๆ ค่อยไปแก้ผ้า เอ้ย แก้ตัว  ;khhg

blend_man17

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 10:13:10 »

น่าเห็นใจครับ เวลาจะไปผมก็กังวลเหมือนกัน แต่พอเจอน้องเขื่ยโน้น นี่ แปบเดี่ยวขึ้นลำพร้อมใช้ทันที...เฮ้อรอดไป ตอนนี่กังวลเรื่องใหม่คือทำไมมันตรูเสร็จเร็วจัง uilo

meaw_meow

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 10:35:03 »

น่าเห็นใจครับ เวลาจะไปผมก็กังวลเหมือนกัน แต่พอเจอน้องเขื่ยโน้น นี่ แปบเดี่ยวขึ้นลำพร้อมใช้ทันที...เฮ้อรอดไป ตอนนี่กังวลเรื่องใหม่คือทำไมมันตรูเสร็จเร็วจัง uilo

เขิน อาการเดียวกันเลยครับ ขึ้นไว ไปเร็ว

สงสัยวันหลัง ต้องอึ๊บเมีย เอ้ย กรึ้บเบียร์ สักแก้ว

ค่อยลงกะน้อง .....  kjhg

shoots

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 12:48:16 »

น่าจะมีสาเหตุมาจากอารมณ์เป็นส่วนประกอบ เพราะผมก็เคยเป็น บทเวลาจะขึ้นง่าย ก็ง่ายซะไม่มีปี่มีขลุ่ย บทเวลาจะไปก็ไปกันซะดื้อๆเหมือนกัน ต้องดูแลเรื่องสุขภาพร่างกายให้ดีเป็นสำคัญ     ss

chefbb

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:34:04 »

ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่นะครับผม  อาจจะเิกิดจากการที่ท่านกังวลมากเกินไป   ทุกคนก็เคยหล่นเหมือนกับท่านนั้นแหละครับผม ไม่ต้องอายหรอกครับ  เทพ ๆ ในเวปก็หล่นกันมาแล้ว ไม่ใช่ท่านคนเดียว   ลองแก้ตัวใหม่ครั้งหน้านะครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 07:19:31 »

น่าเห็นใจครับผมก็เพิ่งเป็นมาเหมือนกับท่าน zad lkkjjh lkkjjh

timmy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:24:47 »

พยายามอย่าเอาประโยคนั้นมาใส่ใจนะครับ dsgjsd
รู้ครับว่าลืมยาก แต่พยายามลืมละกันครับ

ครั้งหน้าจะได้ไม่พลาด

เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ pongz

niparatpotter

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 10:19:49 »

เหอะๆๆ

เอาใหม่นะค่ะ ^^  kjhg kjhg

sky_cm

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 12:27:53 »

ผมเคยลงกับm6ไม่หล่นนะครับ ,mnnb

BCCKiller

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 13:25:18 »

คำพูดของน้องเป็นผมก็จำได้ติดใจคับ   ghjk ghjk

ฺBomu

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 18:39:16 »

ดีนะผมยังหนุ่มเลยไม่มีปัญหา อิอิ  ttu

roonaldo

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 10:51:22 »

ผมเลิกนานละเบอร์นี้

tatooo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 09:54:59 »

ss สู้ต่อ ไป คับ ท่าน.... ouiy ouiy

pegasusk

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 11:44:55 »

เคยมีประสบการณ์ทำนองนี้เหมือนกันคับ สู้ๆ ไปแก้มือ คับ
อย่ายอม เพราะ หากเราหนีครั้งนี้ เราต้องหนีไปชั่วชีวิต (ว่าไปนั่น ฮ่าๆๆๆ)