-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องความรักครับ ผมว่าเว็บเราที่หนึงนะ  (อ่าน 2852 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ghfg  เขาเล่าลือมาจนตกใจ  pongz

kobmoi

ghfg  เขาเล่าลือมาจนตกใจ  pongz
....

...  รายละเอียดฉบับเต็มๆ หน่อยครับท่าน ดล  ผมมะเข้าใจ  .... zad

ชาคริต

ผมว่าไม่ครับ ยังมีที่เหนือกว่า อันนี้พูดกันตรงๆน่ะครับ

www.siamcasanova.com เคยเข้าไปยังครับ ผมเองก็ยอมรับว่าเรีบนรู้มาจากตรงนั้นด้วย

แต่ไม่ค่อยกล้าเอามาแนะนำกับพวกคุณแบบนั้น เพราะแนวและความคิดของการจีบสาวของแต่ล่ะท่านในเวปนี้

ล้วนแต่ยึกหลักการ ฟัน+สับราง +การหม้อให้ติดแล้วฟัน  โดยอาศัยแค่เครื่องอำนวย เช่น เงิน+คารม

แต่ถ้าคุณไปเจอเวป www.siamcasanova.com การจีบสาวต่างๆจะลึกไปถึงจิตวิทยาครับ ซึ่งคุณจะรู้เลยว่าความรวยแทบไม่มีผลต่อความชอบของสาวๆก็เพราะอะไร

paholkarn

ผมว่าไม่ครับ ยังมีที่เหนือกว่า อันนี้พูดกันตรงๆน่ะครับ

www.siamcasanova.com เคยเข้าไปยังครับ ผมเองก็ยอมรับว่าเรีบนรู้มาจากตรงนั้นด้วย

แต่ไม่ค่อยกล้าเอามาแนะนำกับพวกคุณแบบนั้น เพราะแนวและความคิดของการจีบสาวของแต่ล่ะท่านในเวปนี้

ล้วนแต่ยึกหลักการ ฟัน+สับราง +การหม้อให้ติดแล้วฟัน  โดยอาศัยแค่เครื่องอำนวย เช่น เงิน+คารม

แต่ถ้าคุณไปเจอเวป www.siamcasanova.com การจีบสาวต่างๆจะลึกไปถึงจิตวิทยาครับ ซึ่งคุณจะรู้เลยว่าความรวยแทบไม่มีผลต่อความชอบของสาวๆก็เพราะอะไร

อ่าห์ ..... มี จิตวิทยา ด้วย อ่ะ

อยาก เรียนแบบ ใช้ คาถา อ่ะ งับ เขิน

vrc

แม่เจ้าโว๊ย...สยามคาสโนวา

น่าจะมี สยามขุนแผน ด้วยนะครับ อาจจะเหนือกว่า คาสโนว่า  fdgdfdf

แหม ท่านชาคริต มีตำราดีอย่างนี้นี่เอง  /jhtdc

gosty

อ่อ พวกหนอนหนังสือ

Keijikung

สังคม สถานที่ ฯลฯ มันต่างกัน ลอกกันไม่ได้หรอก

j007

ถึงว่า ชาคริต เลยจีบสาวเก่ง เพราะแบบนี้นี่เอง..... เขิน

faifai

อยู่ที่ความคิดของแต่ล่ะบุคคลงิ ว่าจะนำไปใช้ยังงั้ย

powerdesigngirl

เขาถึงบอกว่าผู้ชาย  casnova / playboy / หัวงู / ลัลล้า / หม้อ

ต่างกันไปตามระดับงัยคะ 

ผู้หญิงก็เหมือนกัน

gangskt

เวปนี้สุดยอด ผมละอิจฉาจริงๆ  น่าจะเจอเวปนี้ตั้งแต่ 10 ปีที่แล้วว   

ชีวิตคงแซ่บบ กว่านี้หลายยย   09876

ami_amilie

ขอบคุณค่า  ที่เอามาแบ่งปัน  ไปตามอ่านมั่งดีกว่า

ชะแว๊บบบบบ