ผู้เขียน หัวข้อ: กินผลไม้เที่ยงคืน.....สดชื่นสะใจ  (อ่าน 1557 ครั้ง)

artt

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
กินผลไม้เที่ยงคืน.....สดชื่นสะใจ
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 13:04:59 »

mbvcเหมือนมีมนต์สะกดอะไรซักอย่างมาดลใจดลกาย  พอรู้ตัวอีกทีก็อยู่ที่บ้านฮาเร็มละ(พึ่งมารู้ตอนหลังว่าเป็นคาถาอีแพง..... kjhg)ก็ทักทายน้องตามปกติทุกคนน่ารักเหมือนเดิม  อาการเก่ายังไม่หาย(อาการติดใจน้องโบวี่คนเมื่อวาน)ก็มีอาการอยากทานผลไม้ขึ้นมาเลยจองคิวน้องฟรุ๊ตตี้....พีอาร์คนสวยก็สนอง....ส่วนเราก็นั่งรอ รอ รอ รอ แล้วก็ รอ ....รอบก่อนหน้านี้น้องนานมากไม่ทราบว่าท่านใดกักตัวน้องใว้รึปล่าว......และแล้วก็ถึงเวลา
น้องออกมาเรียกพี่คะ....เราก็หันไป " โอ้แม่จ้าวววว  ลีดาเฮ  มาอยู่บ้านนี้ด้วยหรือนี่"หายตกใจก็เดิ้นบนนตามน้องต้อยๆๆๆขึ้นชั้นบนถึงห้องก็เปลี่ยนผ้ากันและน้องก็ชวนไปอาบน้ำระหว่างนั้นน้องก็คุยด้วยเป็นระยะทำให้หายประหม่าไป....และน้องว่า"พี่สุภาพเนาะคะ""อยู่ด้วยแล้วรู้สึกปลอดภัย"....อุ่ยยยย  หมดกันที่พี่คิดแผนการร้ายใว้ถูกค้ำคอด้วยประโยคดังกล่าว piuyty....และก็ตอบน้องไปว่า ค่ะ....ก็พี่จะทำไรหนูได้หล่าคะ(ทั้งที่อยากทำใจจะขาดก็ตาม)  ด้วยใวใส(ยี่สิบเอ็ด)กอร์ปกับการเอาใจอย่างดีงานนวดดีและนานพอควรถึงงานนัวน้องรุกแบบฮาร์คอร์ไม่ทันได้ตั้งตัวกันเลยทีเดียว....ก็ดีไปอีกแบบ....และแล้วก็พ่ายน้องไปอย่างง่ายดาย  หลังเสร็จกิจน้องก็ถาม พี่ว่าหนูเร็วไปป่าวคะหรือต้องพัฒนาตรงใหน....อืม  ถ้าหน่วยงานใดมีพนักงานที่มีใจรักการพัฒนาอย่างนี้  ผมว่า "เจริญครับ"เลยบอกน้องไปตามตรงว่าพี่เน้นนัวววววไม่เน้นนวด....แต่ก็ได้ไปอีกแบบครับระหว่างอยู่ด้วยกันเหมือนแสดงหนังคู่กับลีดาเฮเลยอ่ะ.....คงเป็นหนังงงงง........ที่น่าดูเนอะถ้าดูแต่นางเอก  พอออกมาก็เที่ยงคืนพอดี...เลยเป็นที่มาของหัวข้อ  ผลไม้เที่ยงคืน....ตอนจ่ายเงินก็นับ+คำนวนแล้วว่าเผื่อทิบน้องแล้วแต่สาวเจ้าซื่อให้น้องเค๊กหมดเรยน้องเค๊กรู้ทันเลยเรียกให้มารับทิบของตัวเอง....พี่ตั้งใจให้จ่ะก็น้องดีกับพี่มากๆนี่จ๊ะ    ขออภัยครับถ้ายาวและเยิ่นเย้อ...แต่รู้สึกดีกับบ้านนี้จริงๆๆ
หมายเหตุ...ยังแอบคิดถึงน้องโบวี่อยู่เลยอ่ะ

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: กินผลไม้เที่ยงคืน.....สดชื่นสะใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 13:13:58 »

หัวใจเธอมันน่ากราบมาก ฟรุ๊ตตี๊

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: กินผลไม้เที่ยงคืน.....สดชื่นสะใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 15:24:27 »

kjhg โอ้ท่าน เดี๋ยวนี้ไม่อยากกินข้าวต้นกลางวัน เหมือนผมแล้วใช่ไหม
กินแล้วมันคงเหนื่อยอ่อน สู้ไปกินผลไม้เที่ยงคืนที่บ้านฮาเร็มไม่ได้ สดชื่นและสะใจดี
มารอยางผมก็อยากจะไปลองเหมือนกัน แต่ทำไรก็เหมือนเลวร้ายมีมีมารผจญ
สัปดาห์นี้ผบ.ไปอบรม ออกบ้านกลางคืนได้ แต่เมื่อวานดันโดนน้ำร้อนลวก
ที่แขนพองเลย คงต้องรออีกสักพักก่อนไม่รู้จะหายเมื่อไหร่  yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 16:29:37 »

การบ้านสูดยอสสสคับ
ครั้งหน้ามากินผลไม้ร้านนี้ อย่าลืมผมมากส์หน้าด้วยสาหร่ายที่น้องเค้กเค้าโฆษณาไว้ด้วยนะคัฟ ฮ่าๆ

karn_np

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 17:00:58 »

อยากเจอน้องฟรุ๊ตตี้มั่งจัง ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ปล. ผมก็ยังคงคิดถึงน้องโบวี่เหมือนกันทำไงดีน้าาา  mbvc

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 18:22:35 »

โอม....ให้ช้างลืมโขลง โอม.....(ไรต่อเนี่ย คาถาคุณแพงเค้าแหละ)

รู้สึกพี่ artt จะโดนเข้าไปซะละ
eta03

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 21:58:11 »

ขอบคุณการบ้านพี่ artt ครับ  pongz pongz pongz

artt

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 16:19:37 »

ท่าน pol ครับ ผลไม้ดัต่อสุขภาพครับ  สดชื่นนนนนนเจงเจง... mbvc mbvc น้องเค๊ก....สงสัยพี่จะโดนคาถานั้นจริงๆๆๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 16:24:39 »

ท่าน pol ครับ ผลไม้ดัต่อสุขภาพครับ  สดชื่นนนนนนเจงเจง... mbvc mbvc น้องเค๊ก....สงสัยพี่จะโดนคาถานั้นจริงๆๆๆ
  eta03 เ้อ้างี้ผมจองเลย พรุ่งนี้คิวสุดท้าย ห้าทุ่มครึ่ง จะได้สดชื่นๆๆๆ
และสุขภาพก็แข็งแรงส์  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 22:36:47 »

kjhg  kjhg  kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่