-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่สี่(อำนวยการสอนโดยน้องแป้ง ณ.99)  (อ่าน 3138 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป

วันนี้เกือบทั้งวันนั่งอ่านการบ้านและลายแทง 99 คารูโอเกะ เฮ้ยคาราโอเกะ  เพราะตั้งใจแล้วว่าวันนี้ต้องไปเปิดบริสุทธ์ที่99 ให้ได้  ตกเย็นหลังเสร็จภาระกิจที่ร้าน  ส่งเจ้าลูกชายคนโตไปนอนกับผบ.ที่บ้านแม่ยาย  รอเวลาอย่างใจจดใจจ่อเมื่อไร่จะถึง สามทุ่มวะ  และแล้วก็ถึงเวลาสามทุ่ม uiuo  รีบออกจากบ้านแม่ยาย  อุวะฝนตกแถวแอร์พอร์ทอย่างหนัก  ไม่เป็นไรไม่ได้เอากลางฝน  ขับถึงสันติธรรม เห็นละโลตัสสันติธรรม  มองตรงไปข้างหน้า  เห็นละสันติธรรมพลาซ่า  เลี้ยวไปโลด  ขับไปเรื่อย  มองซ้ายมองขวา  มันอยู่ตรงไหนว่ะ  มีเพื่อนๆบอกว่าเห็น เอ็มเพลสก็นั้นแหละใช่เลย  เอ่อก็ตรูไม่เห็นป้ายว่ะ  ขับเลยไปถึงหลังไอ้ที่เค้าขายหมูกะทะ  ไม่ใช่ละกลับรถดีกว่า  วนกลับไปอีกรอบ  ขับช้าๆ  มองหา99พร้อมกับมองสาวๆไปด้วย(แล้วมันจะเจอไหมเนื้ย)  ไม่เจออีกละ  วนไปอย่างนี้อีกรอบ จนคิดว่าเอาวะรอบสุดท้ายละ  ถ้าไม่เจอไปซาดีก่า  ขับไปถึงหน้า เอ็มเพลส  เฮ้ยไรแว้ปๆ  แค่นั้นแหละ เลี้ยววับเลย  หาที่จอดก่อน หลังร้านเลย  เห็นตรงประตูหลังน้องๆกำลังมาถึง นั่งแต่งหน้ากันอยู่หลายคน  เดินอ้อมไปด้านหน้า  เปิดประตูเข้าไป  เห็นมีอยู่สองโต๊ะละ  คิดในใจ...มีคนหื่นแต่หัวค่ำกว่าตรูอีกเหรอว่ะ   สักพักมีน้องมาทักหุ่นอวบๆ(ไม่เปคอะ)  จัดการสั่งน้ำโค้ก(ตรูทำตัวหน่อมแน้มป่าววะ) น้องเอามาเสริฟพร้อมบอกว่า....ชอบน้องคนไหนก็เรียกได้เลยนะ   ผมก็ได้แต่ครับเพราะฟังจากสำเนียงแล้วมันแปล่งๆไงไม่รู้  แล้วน้องก็ลุกไป  ตาผมก็สอดส่ายหาน้องๆคนไหนแจ่มๆบ้าง  และแล้วไปสดุดตากับน้องคนหนึ่งนั่งอยู่อีกฝั่งของประตูเข้า  น่ารักใช้ได้  ยังๆไม่เรียกทำฟอร์มหน่อย  หน้าตาหล่ออย่างเราต้องนิ่งไว้ก่อน
อะไรวะ  ตรูนี่งตั้ง15นาทีละไม่เห็นมีน้องมาทักเลย  สักพักเห็นน้องคนหนึ่งสูงๆ   ใส่กางเกงขาสั้น  เดินมาเก็บโต๊ะด้านหลังผม  เอ่อ...ใช้ใ้ด้ว่ะ หุ่นสูงยาว หน้าตารับได้  พอเดินมา  ผมก็เหลือบตามองอ่อยเหยื่อก่อน  อ้าว...เฮ้ย เดินไปไหนอีกละ  สงสัยต้องไปที่ประจำซะละ  สักพักได้ยินน้องอีกคนเรียกชื่อ...พี่แป้งๆ กินข้าวมะ   อ้าวชื่อคุ้นๆนะ  รอดูดิคนไหนฟะ  อ้าวน้องคนที่เดินมาเมื่อกี้นี่ว่า  ยิ่งทำให้ความหื่นขึ้นหน้าอีกรอบ  เหมือนสวรรณ์เป็นใจ  น้องเดินตรงมาที่ผม  ยกมือไหว้  แล้วก็นั่งคุยกันสักพัก  ก็ถามน้อง...ออกไปข้างนอกเนี่ย เท่าไหร่  น้องตอบ.....ก้าร้อยค่า   น้องแป้งคุยเก่งนะ  คุยกันคุ้นเคย  เลยบอกน้อง...ปะไปได้ละ  พี่มะไหวละ   ผมก็เดินไปรอในรถ  รับน้องแป้งด้านหน้า  ขับไป รร.สวีท ไรสักอย่างนี่แหละ  เข้าห้อง vip4  ตัดมานอนคุยกันสักสามนาที  น้องบอกอาบน้ำมะ  เอ้าอาบดิ  ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้า  โอ้..แม่เจ้า  น้องแป้งของพี่  ไฟหน้ามันหายไปไหนอะ  มีแต่หลอดที่โผล่ออกมา  แต่ก็นะ  ลีลาอาจเด็ดก็ได้ว่ะเรา(ปลอบใจตัวเอง) น้องแป้งมาอาบน้ำให้ครับ  ถูหลัง  ถูหน้า  ล้างน้องชาย  เสร็จเหมือนเดิม  ผมก็นอนแบรอบนเตียง(หัวโขกใส่โคมไฟซะหนึ่งที) fdgdfdf  ซักพักน้องก็มานอนข้างๆ  เริ่มแ้ล้วครับ  เริ่มเลียหลอดผมครับ  มือก็จับน้องชายเล่น  ซักพักถามผม...โมกสดหรือใส่ถุง  ผมตอบ...ก็แล้วแต่ดิพี่ได้หมด   โอ้พระเจ้า น้องโมกให้ผมสดๆ  เริ่มมีเสียงซาวน์ออกมาเป็นระยะ  ผมก็เริ่มเสียวละ  ถามน้อง...เดี๋ยวแตกคาปากนะ   น้องตอบว่า...ก็อย่าปล่อยในปากสิ   เสร็จแล้วก้มลงดูดต่อ  จ๊วบๆๆอย่างดัง  ถึงตอนนี้ถ้าปล่อยให้โดนรุกอย่างนี้มีหวังแพ้แตกแน่  ผมเลยบอกน้อง  ขอเลียหลอดหน่อย  น้องก็นั่งชันเข่าแยกขาออกช้าๆ  เผยให้เห็นร่องกลีบ  ผมไม่รอช้าบรรจงเอาลิ้นเลียหลอดไฟเล็กๆพร้อมกับพยายามโกยไฟหน้าให้ได้มากที่สุด แต่มันได้แค่นี้จริงๆ  เลยเปลื่อนเป็นบี้เม็ดก๊วยจี้น้อง  โหร้องดังกว่าเดิมอีก ซีดซ้าดๆ  พอเริ่มได้อารมทั้งคู่ผมก็ให้น้องแป้งขึ้นก่อน  น้องกดจิ๋มลงปุบ  โหฟิตใช้ได้เลย ไม่ใส่kyด้วย  ลืมบอกไปผมใส่cd ของ durex performa ที่ว่ามันมียาชาให้เส็จช้า น้องแป้งโยกกดไปเรื่อยปากก็ครางซีดซ้าดๆ สลับกับก้มลงมาเลียหลอดไฟผม  ซักพักผมขอทำมั้ง  น้องก็ว่าง่ายทำหมดที่สั่ง  เอาละตาผมมั้ง  ทำเหมือนหนังเอ็กซ์ซะหน่อย  เอาน้ำลายป้ายหัวหน่อย  หลังจากนั้นก็เสียบหอย  เท่านั้นแหละ  ซาวน์ของเธอก็ดั้งอีกครั้ง  ผมก็เริ่มโยกไปเรื่อยๆ  จับข้อพับในดันติดหน้าอกน้อง  น้องซีดซาดใหญ่  สักพักก็บอกว่า....โอ้ย..ซี้ด...ไม่ไหวละ   เอ่อตรูก็ไม่ไหวเหมือนกันว่ะ  รู้สึกเหมือนแปบเดียวเลย  ไอ้durex นี่มันไม่ช่วยไรเลย  เอาวะซอยเร็วขึ้น แตกเป็นแตก  เพราะตกลงกันว่าถ้าผมไหวมีเบิ้ล  ผมก็เลยแตกละครับ  เสร็จก็ไปล้างกัน  เสร็จก็มานอนนัวเนียคุยกัน น้องบอกปกติจะไม่โม้กสดนะ ดูลูกค้าด้วย แต่กลับผมน้องบอกดูพี่สะอาดดี  ก็เลยโม้กสดให้  แต่น้องคนอื่นไม่โม้คเลยนะ ไม่ไซร้ด้วย  ผมเลยถาม....อ้าวทำไมละ   น้องก็บอกจริงมีโม้คด้วยแต่บางคน  เธอก็ร่ายรายชื่อให้ฟัง  คุยกันซักสิบนาที  ในใจผมก็คิดนะว่าเอ่อพอดีกว่าน่าจะไม่ไหวละ  ที่ไหนได้  น้องแป้งเธอเริ่มเองเลยครับ  เลียหลอด เลียไข่แล้วก็โม้คให้อีกรอบ  สักพัก  น้องชายผมขึ้นอีกแล้ว uiuo  ผมบอกน้องแป้ง....ครั้งนี้แป้งทำเองเลยนะ   ผมเลยลุกไปหยิบcdอันที่สอง  น้องแป้งใสให้ด้วยปากเลย   เสร็จจัดการนั่งคร่อม กดจิ๋ม พรืด  มิดด้าม  เอ้าซาวน์เริ่มอีกละ   น้องโยกจนบอกเมื่อย  เปลื่อนท่า  คราวนี้หันหลังให้   แม่เจ้าสุดยอด
เห็นเจ้าน้องชายผม มุดเข้ามุดออกอย่างมีความสุข  น้องโยกนานพอควร  ผมคิดว่างานนี้มียาวหรือก็ไม่แตกแน่  เลยเปลื่ยนทำเองมั้ง  เอา dog เลยละกัน หันข้างให้กระจกดูตัวเองซะหน่อย  โยกไปเรื่อยๆไม่รู้กระแทกแรงไปหน่อยหรือป่าวไม่รู้  น้องหน้าขมำ  เลยจัดท่าเบสิคต่อ  มาแล้วโว้ย  น้ำตรูจะมาแล้ว ในขณะนั้น...กริ้งๆๆๆๆ  ผมตกใจ  โทรศัพบ้าไรวะดังชิหาย(โทรเตือนหลืออีก 10 นาที)  เล่นเอาน้ำผมหายเลย  ตั้งสติดได้โยกต่อ  รู้สึกว่าสงสัยไม่ออกแน่เวลาก็เร่ง  เลยบอกน้อง....แป้งพี่ว่ามันไม่ออกแน่   น้องแป้งก็ดีครับ  ก้มลงมาโม้คให้ผมอีกรอบ  ผมก็สงสารน้องเค้าอะนะ  เลยบอกว่า...แป้งเอาถุงออก แล้วชักให้พี่เลย  น้องแป้งแกก็ทำตาม  ชักไปเรื่อย  เฮ้ยน้ำยังไม่เดินเลย  คิดได้บอกแป้ง...แป้งพี่ขอล้วงจิ๋มหน่อย  น้องแป้งก็เปลื่ยนนั่ง ให้ผมแหวกจิ๋มเธอได้ถนัด  ผมเอานิ้วแย่รู  เ่อ่อมันแห้งๆนะ  เลยบอกน้องแป้ง  น้องแป้งเอื่อมไปหยิบ ky มาทาผมเลยเอานิ้วชี้แหย่เข้าไป  โหนิ้วมันยังดูดเลยอะ  นิ้วโป่งก็เขื่ยเม็ดก๊วยจี้  น้องเริ่มคราง  มือก็สาวเร็วด้วย  ซักพัก  มาแล้ว  น้ำเดินแล้ว  บอกน้องแป้ง...แป้ง จะออกแล้ว   ปิ้ดๆๆ  โอ้...สบายแล้วเรา  หลังจากนั้นก็รีบไปล้างกัน เอาอีกละไอ้โทรศัพเวรนี่โทรมาเตือนอีกละ  หลังจากนั้นก็รีบแต่งตัว  จัดการจ่ายค่าเสียหาย  ใบเทาหนึ่งใบไม่ต้องทอน(เพราะน้องทอนให้แล้ว kjhg
สรุปนะครับ น้องแป้ง บริการสุดยอดมากครับ ไม่มีเร่ง ไม่มีงอแง  บอกไรทำหมด  เสียอย่างเดียวไฟหน้ามันไม่มีอะ

คะแแนน

สถานที่            99 คารูโอเกะ
ชื่อ                 น้องแป้ง(สูงๆ)
บริการ             10
หน้าตา            7
ไฟหน้า            5
หลอด             5
ช่วงล่าง           8
เปร์                 9(สด บางคนนะครับ)
ลีลา               7
พูดจา             8(พูดเก่งครับ)
เฉลื่ย             7.3
ค่าใช้จ่าย        900+100+25+15(ค่าน้อง+ทิปน้อง+ค่าโค้ก+ค่าทิปที่ร้าน)รวม=1040 ทอนกระจาย
ปล.ครั้งหน้าต้องลองน้องโม น่ารักอะ dgd

xmen69

Re: การบ้านเล่มที่สี่(อำนวยการสอนโดยน้องแป้ง ณ.99)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 21:18:36 »

มาการันตีน้องแป้งอีกคนคับ.......ลีลาสุดยอด แต่เสีย 2 อย่าง ท้องลายนิดๆ กะ หน้าเป็นปาน

llnn

Re: การบ้านเล่มที่สี่(อำนวยการสอนโดยน้องแป้ง ณ.99)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 22:31:08 »

การบ้านสุดยอดครับท่าน...อ่านแล้วอยาก

ddt_2007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 22:57:16 »

pongz ขอ Confirm น้องแป้งคนว่า สุดตรีนจริงๆครับ น้องเค้าเป็นคนเชียงรายครับ ได้ขาวกับการเป็นกันเอง ท้องลายจากการมีลูกแน่นอน แต่ลีลากะ Effect ดีครับ สุดยอดจริงๆ Confirm hgjhg

OoDurexoO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 12:28:19 »

ขอบคุณครับ เล่าซะอยากไปเลย ออิอิ

p_nuin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 12:57:04 »

ปาดติโทะ!เล่น2น้ำเลยเหรอ hgjhg

meaw_meow

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 13:06:50 »

;khhg ขอบคุณสำหรั้บการบ้านครับ

99 เป็นอะไรที่ยังไม่เคยลองครับ

เดี๋ยวไว้จะลองไปเก็บประสบการณ์ดูสักครั้ง

blend_man17

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 13:22:06 »

pongz ขอ Confirm น้องแป้งคนว่า สุดตรีนจริงๆครับ น้องเค้าเป็นคนเชียงรายครับ ได้ขาวกับการเป็นกันเอง ท้องลายจากการมีลูกแน่นอน แต่ลีลากะ Effect ดีครับ สุดยอดจริงๆ Confirm hgjhg
แล้วน้องโมนี่  เคยลองยังครับ  ดูจากลายแทงกับที่น้องแป้งบอกเห็นว่าออกแนวชงเองกินเอง  ไม่มีเปร์ด้้วย  ท่านใดเคยลองแล้ว คอมเม้นงานน้องหน่อยครับ  แต่น้องน่ารักมากมาย dgd

prof.big

Re: การบ้านเล่มที่สี่(อำนวยการสอนโดยน้องŬ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 13:45:17 »

99 คาราโอเกะยังไม่เคยไปครับ กลางเดือนว่าจะลองตามลายแทงดู แล้วถ้าเราจะเบิ้ล น้องคิดเท่าไหร่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2010, 13:56:12 โดย prof.big »

blend_man17

Re: การบ้านเล่มที่สี่(อำนวยการสอนโดยน้องŬ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 14:04:54 »

99 คาราโอเกะยังไม่เคยไปครับ กลางเดือนว่าจะลองตามลายแทงดู แล้วถ้าเราจะเบิ้ล น้องคิดเท่าไหร่ครับ
เท่าที่สอบถามดู  ก็แล้วแต่น้องบางคนอะท่าน  ส่วนผมจะถามก่อนเลย  900 นี่เบิ้ลได้มะ  เสร็จสรรพ  ก็จ่าย พันนึงไม่ต้องทอน  แต่พยายามอยู่ในหนึ่งชั่วโมงนะครับ แต่ว่าเหนื่อยอะเวลาน้อย fdgdfdf

tftcmx

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 16:02:09 »

การบ้านเยื่ยมมากๆครับ ระเอียดดีครับ ;kljj

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 16:13:26 »

การบ้านดี ลีลาเด็ด เคร่งวินัย น้ำใจงาม mbvc

จังฮู

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 23:13:37 »

pongzอธิบายซะเห็นภาพเลยคับท่านสุดยอด hgjhg hgjhg

stormrage

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 23:50:27 »

อืม จัดการจดไว้ก่อนล่ะ

macpro

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 01:16:39 »

ต้องหาโอกาสไปลอง น้องแป้งเสียแล้ว  mbvc mbvc

kissmeza

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 12:26:01 »

ขอบคุณมากครับสำหรับลายแทง

bestxman

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 01:57:57 »

ลายแทงน่าสนใจคับ การบ้านดีมาก จบภาคเรียนนี้เอา A ไปเลยคับ ว่าแต่ต้องส่งบ่อย ๆ นะคัีบ จะได้ตามลายแทง  uiuo

OI2eoH

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:56:39 »

สุดยอดเลยครับ งานนี้ คุ้ม

jjb

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:02:36 »

ว่าแต่ 99 นี่เอามอไซค์ไปได้ไหมล่ะ   น้องเค้าจะนั่งไป รร ด้วยเหรอ uiuo uiuo

kanriya

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:06:18 »

น้องเค้าบริการอย่างงี้เลยหราท่าน ไปมะหร่ายมะเคยเหนน้องแกยิ้มเลยมะกล้าอ่ะ

Paradin

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 09:53:11 »

ถ้าบริการดีแบบนี้นะ ผมเทหมดหน้าตักเลยอ่า ss

lockvespa

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 11:12:03 »

ถ้าบริการดีแบบนี้นะ ผมเทหมดหน้าตักเลยอ่า ss

555+++ เสี่ยเท ก็ ระวังๆๆ นะ

Paradin

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 13:54:37 »

ระวังนี่หมายถึง ระวังไม่ชวนกันใช่ไหมครับ คราวหน้าเด๋วพาไปครับ  piuyty

lockvespa

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 14:01:20 »

ระวังนี่หมายถึง ระวังไม่ชวนกันใช่ไหมครับ คราวหน้าเด๋วพาไปครับ  piuyty

ถูกต้อง นะครับ

singha2517

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 14:56:05 »

สงสัยต้องลองบ้างแล้วครับ

tanarakjantan

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 10:14:42 »

อยากไปจังเลยยยยย ghjk

aungarng

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 00:53:21 »

การบ้านสุดๆๆคับ  hgjhg hgjhg hgjhg

jukkit

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:36:53 »

ยังนี้ต้องตามไปดูแล้วละคับว่าเปงอย่างที่ว่าปะคับ

ddt_2007

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:26:17 »

น้องโม นางไม้น่ะเหรอครับ ลาก่อน....
ม่ายไหวๆ หวงเนื้อหวงตัวเกินไป หล่นอย่างแรงมาหลายคนแระ

Paradin

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:47:12 »

น้องโม นางไม้น่ะเหรอครับ ลาก่อน....
ม่ายไหวๆ หวงเนื้อหวงตัวเกินไป หล่นอย่างแรงมาหลายคนแระ
เก็บข้อมูลก่อน

pittycat

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 01:21:31 »

ป่ะ hgjhg อย่างนี้มันต้องถอน ๆ

ioio

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 11:43:03 »

น่าไปลองน้องแป้งจัง pongz

DUNKKER

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 18:03:37 »

มาเก็บข้อมุลก่อน  pongz

Bennn2

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 11:05:39 »

น้อง อิม ก็พอๆน้องแป้งนะ ได้ไฟหน้าและขาวด้วย

limited

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 21:45:54 »

การบ้านแบบนี้ต้องลอกสถานเดียว!!!  uiuo

lampam

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 11:49:08 »

ใช่ ยอมรับว่าน้องแกไข่ดาวจริงๆ แต่ได้ความขาดทดแทนครับ

cottonbud

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:22:29 »

โห เพิ่งได้อ่านการบ้าน บรรยายได้เห็นภาพมาก ๆ
งานนี้มีเสียว

zzsaga

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 21:21:45 »

เห็นภาพเลย อิอิ แบบนี้ต้องไปลอกการบ้าน  ttu  ttu  ttu

nuttikon

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 21:34:51 »

pongz ท่านเบลดนิกระแสแรงจิงๆ pongz

jeab-jeab

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 15:57:02 »

สำหรับ  99  ผมยังไม่เคยไปเลยครับ มันไม่สะดวกตรงที่ต้องพาออกไปหาโรงแรมข้างนอก  เพราะบางครั้งไม่ได้เอารถยนต์ไปแต่เป็นมอเตอร์ไซด์บ้างหรือบางครั้งจักรยานก็บ่อย
ไม่เหมือน ออน. หรือ นกป. จะไปรถอะไรก็ได้  แต่ก็ว่าจะไปลองดูสักครั้ง จากการบ้านน้องแป้ง ลีลาสุดยอด แต่เสียตรงไม่มีไฟหน้า ท้องลายนิดๆ ตรงนี้ผมกลัวว่าจะหล่น(ผมหล่นเองนะครับ) เพราะผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะมีอารมณ์กับน้องๆที่มีหน้าอก จะเล็กแต่พอดีมือหรือว่าตูมๆหน่อยก็ได้  ถ้าจับแล้วเจอแต่หลอดไฟจะพาลทำให้หนอนน้อยของผมหลับเอาง่ายๆ ยิ่งถ้าไม่มีไฟหน้าแล้วเป็นนางไม้ด้วย  หนอนน้อยผมหลับปุ๋ยเลยครับ  ส่วนน้องโม จากการบ้านบอกว่าหวงเนื้อหวงตัวมาก ก็ไม่ไหวเหมือนกัน
ท่านใดมีลายแทงที่ฝีมือดีแบบน้องแป้งและมีไฟหน้ากำลังพอดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมกลัวว่าการเปิดปฐมฤกษ์ 99 ของผมจะหล่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับลายแทงครับ

blend_man17

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 16:39:20 »

สำหรับ  99  ผมยังไม่เคยไปเลยครับ มันไม่สะดวกตรงที่ต้องพาออกไปหาโรงแรมข้างนอก  เพราะบางครั้งไม่ได้เอารถยนต์ไปแต่เป็นมอเตอร์ไซด์บ้างหรือบางครั้งจักรยานก็บ่อย
ไม่เหมือน ออน. หรือ นกป. จะไปรถอะไรก็ได้  แต่ก็ว่าจะไปลองดูสักครั้ง จากการบ้านน้องแป้ง ลีลาสุดยอด แต่เสียตรงไม่มีไฟหน้า ท้องลายนิดๆ ตรงนี้ผมกลัวว่าจะหล่น(ผมหล่นเองนะครับ) เพราะผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะมีอารมณ์กับน้องๆที่มีหน้าอก จะเล็กแต่พอดีมือหรือว่าตูมๆหน่อยก็ได้  ถ้าจับแล้วเจอแต่หลอดไฟจะพาลทำให้หนอนน้อยของผมหลับเอาง่ายๆ ยิ่งถ้าไม่มีไฟหน้าแล้วเป็นนางไม้ด้วย  หนอนน้อยผมหลับปุ๋ยเลยครับ  ส่วนน้องโม จากการบ้านบอกว่าหวงเนื้อหวงตัวมาก ก็ไม่ไหวเหมือนกัน
ท่านใดมีลายแทงที่ฝีมือดีแบบน้องแป้งและมีไฟหน้ากำลังพอดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมกลัวว่าการเปิดปฐมฤกษ์ 99 ของผมจะหล่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับลายแทงครับ
99 นี่ต้องวัดดวงหน่อยละครับ   เจอแบบสวยๆน่ารักแต่ลีลานางไม้   แล้วตอนเข้าไปน้องก็ไม่ค่อยเทคแคร์เท่าไหร่    ถ้าอยากได้คนไหนก็ชี้เอาเลยครับ   ถ้าพูดคุยกันถูกคออาจได้บริการที่ดีครับ
อย่าลืมต่างกรรมต่างวาระครับ uiuo   

jcmx

• Super Guest
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: au
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 16:02:08 »

อยากกินแป้งอรจิรา อิอิ
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 17:59:48 »

แจ่มมากครับท่าน

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011, 15:29:37 »

เป็นอีกคนที่ยังไม่ได้ลองอ่ะ

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 19:26:22 »

เท่าที่อ่าน ทอนกระจ่าย
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

pry

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2014, 02:17:52 »

ทอนหลายตัง

DarkTIFA

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2014, 19:57:59 »

ถ้ามีโอกาสได้ไปเชียงใหม่ จะลองลอกการบ้านท่านบ้างนะครับ

neo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 12:23:53 »

lowwww kjhg สุดยอดเลย

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:39:18 »

น้องแป้ง อยากลองจัง mbvc