-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะช่วยผมสืบหาเจ้าของรถได้บ้างครับ  (อ่าน 954 ครั้ง)

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เรื่องมีอยู่ว่า ญาติโดนรถคันหนึ่งเชี่ยว แล้วมีคนจำทะเบียนได้ อยากสืบหาชื่อเจ้าของรถน่ะครับ เพื่อจะได้เคลียร์โดยยังไม่อยากให้ถึงตำรวจ

เผื่อว่าเจ้าของรถจะเส้นใหญ่   ใครพอจะรู้วิธีสืบหาได้บ้างครับ  ขอบคุณครับ

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
Re: ใครพอจะช่วยผมสืบหาเจ้าของรถได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 08:35:46 »

เอ้าใครมีญาติอยู่ขนส่งช่วยกันหน่อยเร๊ว   khjhgg khjhgg
...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

lovely_pimnara

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ใครพอจะช่วยผมสืบหาเจ้าของรถได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 08:59:55 »

Pm ทะเบียนรถ มาให้ผมทีครับ จะลองไปถามพี่ที่รู้จักให้ แต่ไม่รับปากนะครับว่าจะได้รึป่าว