-->

ผู้เขียน หัวข้อ: hi class เหฃ้า civas 1 ชวด น้องสามคน นั่งสองชั่วโมง 10,000 บาทครับ  (อ่าน 4629 ครั้ง)

punpang

• บุคคลทั่วไป

hi class  เหฃ้า  civas  1  ชวด  น้องสามคน  นั่งสองชั่วโมง 10,000  บาทครับ แท๊กซี่ยังบอกว่าถูกอีก...สงสัยมีเอี่ยว กูรูบอกด้วย มันเรื่องจริงใช่มั้ย...

โอ้   เชียงใหม่  เมืองท่องเที่ยว  จริง  ๆๆๆ  แพงกว่ากทม.  pongz

jamebond

ท่านถูกหลอกไปตีหัวแล้วครับ ขอบอก

uouso

mbvc  ghjk หัวแตกเลือดอาบเลยครับ ปรกติที่เราจะโดนครับ ต้องหาวิธีแก้จากท่านเทพทั้งหลายว่าเจอแบบนี้ควรทำไง

j007

แนะนำว่า ถ้าอยากเที่ยวคาราโอเกะ เราแนะนำ คาราโอเกะที่เปนสปอร์เซอร์กับเราเลยครับ

รับรองไม่หัวแตก แต่อย่างอื่นอาจจะแตก......... jljhl jljhl jljhl

partyboyz

แนะนำว่า ถ้าอยากเที่ยวคาราโอเกะ เราแนะนำ คาราโอเกะที่เปนสปอร์เซอร์กับเราเลยครับ

รับรองไม่หัวแตก แต่อย่างอื่นอาจจะแตก......... jljhl jljhl jljhl

อะปิ๊ดๆ เลยชิมิ

CmxPresident

หัวแตกแล้วครับท่าน สงสัยแทกซี่มีเอี่ยว
ที่เดียวที่หัวไม่แตกคือ 20 ครับ

pongkub

hi class  เหฃ้า  civas  1  ชวด  น้องสามคน  นั่งสองชั่วโมง 10,000  บาทครับ แท๊กซี่ยังบอกว่าถูกอีก...สงสัยมีเอี่ยว กูรูบอกด้วย มันเรื่องจริงใช่มั้ย...

โอ้   เชียงใหม่  เมืองท่องเที่ยว  จริง  ๆๆๆ  แพงกว่ากทม.  pongz

แท็กซี่บอกว่าถูกนะเรื่องจริงครับ ถูกฟันหัวแบะ ดีนะอีกนิวเดียวหัวขาด ghjk ghjk

Makettingmanager

แท็กซี่บอกว่าถูกนะเรื่องจริงครับ ถูกฟันหัวแบะ ดีนะอีกนิวเดียวหัวขาด ghjk ghjk

เขาเรียกว่าค่าน้ำอะครับ ที่แท็กซี่ได้จากทางร้านนะครับ คาราโอเกะมีทุกที่แหละครับจำนวนเงินที่ท่านเสียไปบวกรวมค่าน้ำแท็กซี่เรียบร้อยแล้วอะครับ วันหลังไม่อยากหัวแตกก็มาบางแสนนะครับ ลองอ่านในกระทู้ของบางแสนดูว่าสมาชิกโพสว่าอย่างไรบ้าง .,mn

G_unit

2 ชั่วโมง 10,000 ตกชั่วโมงละ 5,000
ไปอ่างดีแม่ะท่านชั่วโมงละ 1,000 เอง  09876

noomneverdie

โหดสาสสส

poom2512

ให้ทุกท่านจำไว้เลยนะครับอันตรายมาก...หัวขาดๆๆๆๆ

dada114477

ไม่รวยทำไม่ได้คะ  เดด

panda293

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตายยยยยยยยยยย เกินไป