-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ก๋วยเตี่ยวเรื่อคุณแป้ง รับแต่ลูกค้านักศึกษาสาว เท่านั้น  (อ่าน 4590 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

hgjhg  ไปมาเมื่อกี้ มีนักศึกษาสาว  ครึ่งร้อยได้ เล่นเอาหัวใจจะว้าย นึกว่าโรงอาหารมหาลัย ใครว่างๆๆ ลองไปนั่งดูนะครับ  อย่าบอกว่ามาจากเว็บ cmxseed ท่านจะถูกกีดกันโดยเจ้าของร้าน อิอิ   ijn

mormor1973

โฮ่ๆๆ kjhg
ไม่ได้ไปกินนานแว้ววว

jiggolord

มันอยู่ตรงไหนครับรบกวนลายแทงด้วย
แค่ไปนั่งกินก็คงมีความสุขมากแล้ว ijuhb

mommamman

มันอยู่ตรงไหนครับรบกวนลายแทงด้วย
แค่ไปนั่งกินก็คงมีความสุขมากแล้ว ijuhb

ตึกกลมๆ ตรงข้าม เชียงใหม่ภูคำ คร้าบผม

alpine

msconfig

ก้าที่โรงอาหารก็สับขาหลอกกันน่าด้าน ๆ  yhb

jiggolord

ตึกกลมๆ ตรงข้าม เชียงใหม่ภูคำ คร้าบผม

ขอบคุณครับ น่าจะเป็นชมดอย คอนโดนะครับ

thaitown@syd

ทำไมต้องกีดกัน l,l,

PumpkiN_KinG

จดลายแทง จดลายแทง ขอบคุณคับ ;khhg

sodax

อย่างงี้ต้องจดไว้ เผื่อจะได้ไปกิน.......................จดๆ mnb

oman

อยู่ตรงไหนคับจะได้ไปตามด้วย  อยาก.....

alpha

เออ..ทำไมต้องรับลูกค้าสาวๆเท่านั้น

kingthon

อย่างนี้ต้องลอง

oman

แถวนี้ นักศึกษามีมากอยู่แล้ว  สุดยอดเลย ขอบคุณคับ [poiuy

armimaru

สับขาหลอกกัน หัวใจจะวายแน่ๆเลย ijuhb

monglfc

ไม่กล้าไปกินหรอกครับ เพราะผมกินมูมมาม เอาหมด ยกซด mnb mnb mnb

justdoit

มันเป็นยังไงหว่า น่าไปลองจริงๆ

sodd

:(มีแผนที่มั้ยค้าบพี่น้อง

ruang

ไปมาแย้ว  จะไปอีก

deztiny

ผ่านประจำแต่ไม่ได้แวะเลยครับ ไว้จะลองดู uhb

ATAATA

[poiuy

นึกถึงภาพ สับขาหลอก ใจจะวายเอา  [poiuy

eaglezz

ไป แล้ว จาได้ สาวไหม ครับ   ewyewy jhgf

win9999

taro555

เขิน  แค่ในมหาลัยก็แย่แล้ว เดี๋ยวไปคับ แน่นอน อิอิ

mbodang

อยู่แถวไหนหรอ

Makettingmanager

อร่อยหรือเปล่าครับ dgdว่างๆจะแวะไปกินดูส่วนตัวแล้วผมชอบก๋วยเตี๋ยวอะครับแต่ก็ชอบ ญ ด้วย kjhg kjhg kjhg

nono039

อยากไปมั่งจังอิอิ mbvc

Team_then

น่าจะดีนะคราับ... uiuo

partyboyz

ใครจะไป นัด PM มาเลยครับ ไม่ได้ดูสับขาหลอกนานละ มะก่อนตอนอยู่มหาลัยก็กินข้าวโรงอาหารทุกวัน ไม่ใช่ว่าอร่อยอะไรมากมายหรอก นั่งดูสับขาหลอกมากกว่า  fdgdfdf