-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนขายเบียร์ โฮการ์เดน บ้างครับ เทพทั้งหลายบอกที  (อ่าน 1755 ครั้ง)

bluesky

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีชอบกินเบียร์นี้ ที่ กทม หาง่ายมาก แต่ที่เชียงใหม่ ไม่รู้ขายที่ไหน
พวกเบียร์นอกเท่าที่เจอก็ที่ร้านหยอย ขาย โคลาด้า
ท่านใดทราบกรุณาแจ้งชื่อร้านและพิกัดด้วยครับ

lukegolf

• แอบจิต
  • **

เท่าที่รู้ก็ มีขายอยู่ที่ร้าน neighborhood ติดร้านมาเจนต้า(ซอยตรงข้ามเยื้องๆวอร์มอัพ)อ่ะคับ มีให้เลือกหลายอย่าง  dgd
อีกร้านที่ขายเบียร์นอก ก็ร้านโอล์มาเลย์ในตลาดอนุสาร แต่ไม่แน่ใจว่ามีโฮการ์เดนรึป่าวนะคับ

อมรินทร์ คาเฟ่

• ว๊องแมน
  • *

ที่ไหนมีเบียร์นอกขาย
คิดถึง อมรินทร์ คาเฟ่ พิดโลก. ครับ
มีเบียร์ Hoegaarden. Corona extra. Leffe. Duvel  Veditt. kasteel. และอีกมากมาย
081 042 12 68 สอบถามเส้นทางได้ครับ