-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างคลาน...อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 1701 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ช้างคลาน...อีกแล้วครับท่าน
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 12:11:52 »

เมื่อคืนนี้...เลิกงานรู้สึกปวดเมื่อย เลยขี่มอไซวนๆแถวๆช้างคลาน จะไปธัญภาก้อคนเยอะไป เลยวนกลับมาที่ช้างคลาน จอดรถแล้วรีบเดินเข้าไปอย่าไว เพราะรถผมเสียงดังมาก 555 ล้างเท้าทำความสะอาดเสร็จ เดินไปเลือกคุณหมอ มีให้เลือกอยู่ประมาณ 9-10 คน เลยเลือกมาคนนึง นวดน้ำมันห้อง V เข้าห้องปุ๊บ ไปล้างหน้าก่อนเพราะร้อนมาก กลับเข้ามาเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ หมอมาห้องพอดี เลยทักทายพอเป็นพิธี
ผมก้อนอนรอ หมอก้อถอดเสื้อ เฮ้ย!!! เดี๋ยวๆๆๆๆ จะไม่นวดก่อนเหรอ!!!
ผม : หมอร้อนเหรอครับ??
หมอ : ค่ะ ร้อนมากเลย
ผม : อ่อครับ
หมอ : เมื่อกี้ไปอาบน้ำมาเหรอคะ? เข้ามาละไม่เจอ
ผม : อ๋อ เปล่าครับ ไปล้างหน้ามาครับ มันร้อน
หมอ : งั้นไปอาบน้ำมั้ยคะ? เดี๋ยวไปเอาสบู่มาให้
ผม : หมออยากให้อาบเหรอครับ?
หมอ : อาบก้อดีค่ะ (ยิ้ม)
   แล้วหมอก็ไปเอาสบู่มาให้ละก็พาไปอาบน้ำ สดชื่นดีเหมือนกันครับ แล้วก้อกลับมาที่ห้อง นอนนวดไป พอดีไปที่ร้านประมาณ 21.00 น.เลยเกิดความอยากเบียร์ เลยถามหมอว่า ปกติกินเบียร์มั้ย? หมอตอบมาว่ากินเกือบทุกคืนค่ะ
ผม : ถ้าผมสั่งมาจะกินด้วยกันมั้ยครับ?
ผมอ : ค่ะ ก้อได้ เดี๋ยวกินเป็นเพื่อน
  แล้วก้อเอาตังให้หมอ 100 บาท ได้เบียร์มาขวดนึง กะแก้ว 2 ใบ นั่งกินกันไป หมอถอดเสื้ออีกละ สงสัยร้อนจริง 555 นั่งคุยกันไปซักพัก เห็นหมอเอามือมาบีบขา เลยถามหมอไป
ผม : เมื่อยเหรอครับ?
หมอ : ค่ะ แต่เมื่อยหลังมากกว่า
ผม : งั้นนอนเลยครับ เดี๋ยวผมนวดให้
หมอ : จริงง่ะ??
ผม : ครับ เดี๋ยวจัดให้
  แล้วหมอก้อนอนคว่ำให้ผมนวด ผมก้อนวดหลังไปเรื่อย นวดขามั่ง ซักพักก้อพอ กลัวระบม เพราะผมตัวใหญ่มือหนัก หมอก้อบอก แหม่ ... วันนี้มีโปรโมชั่น กินเบียร์ไม่พอนวดให้หมออีก 555 ซักพักกินเบียร์หมดไปขวดนึง หมอก้อบอกว่านวดต่อเหอะ เสร็จก้อนอนคว่ำให้หมอนวดหลังเพราะปวดหลัง แต่หมอคนนี้นวดไม่หนักนะครับ เพราะตัวเล็ก แต่ไปหน้าเค้านี่ไม่ธรรมดา พอนอนหงายหมอก้อมานวดแขนก้อเอามือไปไว้ตรงขา ทีนี้แหละครับ นิ้วผมก้อไม่อยู่ดี ไปลูบไปเขี่ยไปเรื่อยๆ หมอบอกเพลินดี แน่ะ!!! ซักพักก้อลูบหลังหมอเบาๆ หมอก้อบอกว่าเพลินดี ซักพักก้อถามว่า จะเริ่มเอากันยัง?? ห๊ะ!! เดี๋ยวๆๆๆ เอาเลยเหรอ 5555
หมอ : เอ๊!!! วันนี้จะได้เอากันมั้ยน้าาาา
ผม : เอาเลยเหรอครับ คงไม่ได้มั้งง วันนี้เอาตังมาพันเดียว ค่าห้องก้อ400 เติมน้ำมันก่อนมา 100 นึง เบียร์ 100 นึง ไม่พออ่ะ ใช้มือยังไม่ได้เลยมั้ง?
หมอ : ไม่เป็นไรค่ะ แถมให้ แต่คงไม่ได้เอากันนะ เพราะวันนี้เมนส์มา (เอ้า!!! ละจะถามเพื่อ) เดี๋ยวจะใช้มือกะใช้ปากให้ นะคะ (ยิ้ม)
ผม : เอ้า ได้เหรอครับ ไม่ดีมั้ง (ในใจนี่ หุหุ ตามแผนเด๊ะ eta03 eta03)
หมอ : ได้ค่ะ แถมที่นวดให้หมอเมื่อกี้ งั้นเดี๋ยวไปล้างมือก่อนนะคะ
ผม : ครับ
  พอหมอออกไป ผมก้อลุกไปเคลียร์กระเป๋าให้เหลือตังแค่ 400 เพราะบอกเค้าไว้หยั่งงั้น  dgd 555 มันเป็นแผน ซักพักหมอก้อเข้ามา
หมอ : ถอดกางเกงเลยค่าาาาาาา
ผม : ครับ (อย่างไว)
หมอ : เสียดายเนาะ เมนพึ่งมาวันนี้พอดี ไม่งั้นนะ รอดยาก
ผม : 555 วันหลังก้อได้เนาะ
 แล้วหมอก้อเช็ดทำความสะอาดละบอกว่า ที่ให้ไปอาบน้ำก่อนเพราะจะได้ไม่ต้องไปล้างอีก (มันเป็นแผนของหมอนี่เอง) แล้วหมอก้อถอดเสื้อเหลือแต่เสื้อชั้นใน เอาละครับทีนี้สนุกมือละ หมอก้อเอาถุงมาใส่ บรรเลงไปสักพักถามว่าเจ็บมั้ย ผมก้อบอกว่าเจ็บเลยถามไปว่าไซส์อะไร หมอบอก53.5 ผมเลยถาม มี 56 ป่าว หมอบอกว่ามีค่ะ เพื่อนเอามาให้พอดี มีอันนึง หมอก้อเปลี่ยนให้แต่ใส่ไปก้อยังเจ็บนิดๆอยู่แต่ไม่เป็นไรครับ แล้วหมอก้อเริ่มบรรเลง ผมก้อมือเลื้อยไปเรื่อย บนล่างสลับกัน แหม่ ฝีปากใช้ได้ครับ เพลินๆดีครับ ซักพักก้อเสร็จสมอารมหมาย หมอบอกว่าเสียดายเมนมา ไม่งั้นได้ลองของละ 555 ละก้อมานอนหนุนแขนผม ผมก้อนอนเล่นนมหมอไปเรื่อยๆ หมอบอกพอเหอะๆเดี๋ยวเกิดอารมณ์ 555 ก้อลุกไปใส่เสื้อผ้ากัน ละก้อเปิดกระเป๋า(ที่เอาตังค์ไว้400)ให้ดู ดูสิครับ ผมเหลือ 400 จริงๆนะ ไม่เชื่อเอาไปค้นเลย หาเจอเท่าไหร่ให้หมดเลย หมอบอก เชื่อละค่าาา (นี่!!! ตามสเตป!!!) หมอบอกคราวหน้ามา จองก่อนนะคะ ^^
สรุป
สถาณที่ : ช้างคลานโพธิเวช
เบอร์ : หลังไมค์มาครับ
หน้าตา :
หุ่น : 8/10 มีพุงหน่อย แต่ไม่น่าเกลียดครับ
ไฟหน้า : 8.5/10 ใหญ่ดีเต็มมือครับ
หลอดไฟ : ไม่ทราบครับ ไม่ได้เปิดดู เพราะเค้าใส่เสื้อในอยู่ครับ
ช่วงล่าง : ไม่ทราบครับ เพราะหมอติดไฟแดง
ลีลา : ผีปากจัดว่าใช้ได้ครับ แต่ยังไม่เด็ดมาก
ค่าใช้จ่าย : นวดไทยห้อง V 2ชม. 400 เบียร์ 100(ตังทอนให้หมอ) ค่าระดับ 400 รวมแล้ว 900
สรุปผมได้ทอนครับ คราวหน้ามีซ้ำแน่นอน
*หมายเหตุ* ผมขอแนะนำสำหรับท่านที่ไปละหล่นบ่อยๆนะครับ ผมก้อไม่ได้เทพอะไรมากมาย แต่ไปบ่อยมาก ละก้อแทบจะไม่เคยหล่นเลย ท่านต้องสุภาพให้มากครับ อย่าหื่นมากเกิน เช็กสัญญาณตอบรับก่อน นผบ.ต้องค่อยเป็นค่อยไป ถ้าไม่ใช่กะหมอประจำนะครับ ที่สำคัญที่สุดถ้าไม่ได้รวยมาก ให้เตรียมเงินไว้เท่าที่จะคิดว่าต้องใช้ครับ แล้วท่านจะไม่หล่นและสบายใจครับ
ยาวหน่อยนะครับ ขอโทษทุกท่านด้วย

oppo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ช้างคลาน...อีกแล้วครับท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 12:23:03 »

pongz pongz การบ้านฟินนนนมาก ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ที่นี่เคยไปส่งรุ่นพี่ แต่ยังไม่เคยใช้บริการ ต้องลองบ้างแล้ว eta08 eta08 eta08 เขินนนนนน

sitdee55555

• **
Re: ช้างคลาน...อีกแล้วครับท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 13:19:37 »

hgjhg ฟินตามเลย

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 13:44:10 »

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน ... ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ.. ;khhg ;khhg

chai32

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 14:02:09 »

เยี่ยมครับ อ่านไปก้เริ่มเมื่อยขึ้นมาเลย

kate99

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 17:10:55 »

อ่านแล้วขึ้นเลยครับ roister

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2015, 21:10:17 »

pongz เยี่ยมมากเลยครับพี่การบ้าน hgjhg

topseries

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015, 08:56:58 »

การบ้านฟินครับท่าน pongz pongz

mass2542

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015, 11:36:50 »

อ่านแล้วเคลิ้มเลยครับ  ขอเบอร์หลังไมด์ได้ไหมเพื่อจะได้ไปลอกการบ้าน  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2015, 13:08:07 »

แจ่มเลยครับท่าน ...คุ้มค่ามากเลยครับท่าน   pongz pongz

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2015, 14:05:29 »

แจ่มเลยคับ pongz

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 22:10:02 »

มีแถมให้แบบนี้น่าไปจังเผื่อฟลุ๊ค
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

FreeFly

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 22:35:06 »

โชคดีจังครับ

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2015, 17:23:36 »

pongz ยอดเยี่ยมครับ