-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจเส้นทางป่าตันนวดแผนโบราณ  (อ่าน 693 ครั้ง)

kaoz_th

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สำรวจเส้นทางป่าตันนวดแผนโบราณ
« เมื่อ: 23 มิถุนายน 2013, 18:25:54 »

จากที่ท่านได้แนะนำมาผมได้ไปทำการสำรวจเส้นทางตามที่ได้แนะนำผลปรากฎว่า;
เริ่มจากลอดใต้สะพานที่ทางเข้าบ้านป่าตัน (ตรงด้านหน้ามี 7-evleven) ตรงไปเป็นระยะทาง 3-4 กิโลเมตร
จนกระทั่งถึงสี่แยกตลาดบ้านท่อ-เมืองลัง แล้วเลี้ยวขวา ร้านจะอยู่ข้างซ้ายมือ ข้างๆ มี 7-evleven ตรงข้ามกับตลาด
ตอนนั้นไปถึงประมาณห้าโมงครึ่ง รถเยอะมาก ไม่มีที่จอดรถเพราะเอารถยนต์ไป ผู้คนพลุกพล่าน สถานที่เปิดเผย
ไม่เหมาะกับการทำกิจกามเลย ไม่มีโอกาสเจอหมอเพราะไม่ได้เข้าไป กลับบ้านด้วยอาการปวดหัวสุดเพราะกว่าจะหาเจอหมุนคอไปหลายรอบ
หากว่ามีท่านเทพท่านใดหักด่านได้ชัยมา รบกวนอัพเดตด้วยครับผม
 eta08

glock3085

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สำรวจเส้นทางป่าตันนวดแผนโบราณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 08:59:56 »

วันนี้ช่วงบ่ายแก่ๆ ว่าจะลองเข้าไปสำรวจดูครับ

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: สำรวจเส้นทางป่าตันนวดแผนโบราณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 11:26:59 »

วันนี้ช่วงบ่ายแก่ๆ ว่าจะลองเข้าไปสำรวจดูครับ
รอติดตามผลครับ eta03

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 12:02:11 »

เห็นภาพสถานที่ตามที่บรรยายชัดเจนครับก่อนข้ามสะพานไปฝั่งตะวันออก

glock3085

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 12:39:13 »

ตอนนี้นอนนวดอยู่ที่ร้านครับ นวดกับพี่สุเจ้าของร้าน ที่ร้านไม่มีห้องส่วนตัว เป็นห้องรวม ไม่มีผ้าม่านกั้นด้วย มีเตียงปูนอนกับพื้น 5 เตียง  มีทั้งหมอผู้ชายและผู้หญิงนั่งอยู่ในร้าน  ผมคิดว่าไม่น่าทำการบ้านได้ เพราะไม่มีที่ที่เป็นส่วนตัวเลย  ร้านพึ่งเปิดใหม่เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา เหมาะแก่การนวดเพื่อสุขภาพมากกว่าครับ
เมื่อตอนผมไปเจอทั้ง 3 คนเลยครับ  พี่สุ  พี่ฝ้าย  น้องสา    ส่วนเรื่องหน้าตานั้นต้องมาดูเอาเองครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน  ส่วนระดับไม่กล้าถามครับ  อยู่กันมากมายเหลือเกินครับ 
ถ้าจะทำระดับได้ ก้อต่อเมื่อเรากับหมออยู่กัน 2 ต่อ 2 เท่านั้น   ไม่มีคนอื่นอยู่เลย แต่ยากกกกกกส์มากครับ
ปล. ผู้ชายในรูปคือหมอครับ ชื่อต้น  kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2013, 17:05:14 โดย glock3085 »

sri-arm

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 13:27:57 »

มีวิธีเดียวครับ นวดน้ำมันครับ ได้ขึ้นไปนวดชั้น2 ครับ แต่ได้เพียงระดับ1 ลองใช้วิธีนี้นะครับ

tokkaman

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 17:04:37 »

ขาหื่นอด.. piuyty.

teter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 14:05:29 »

เน้นนวดอย่างเดียวคัยที่นี่