-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น เองเพราะแพ้กลิ่นใหม่ เลย "ล่มปากอ่าว"  (อ่าน 2380 ครั้ง)

oldsoon99

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มีท่านใดเป็นแบบผมมั่งมั้ยครับ คือถ้าปกติกับแฟน ก็มีอะไรกันตามปกติ ประมาณ 15-25 นาที แต่ทุกครั้งที่ไปลองที่อื่นไม่ว่าจะเป็น สายอ่าง สายตรง ถ้าไปเที่ยวแบบ ไม่เมา เจอแค่กลิ่นใหม่แทบจะทะลักละครับ แค่น้อง สเปรย์ ให้ ไม่ถึง 10 วิก็ แพ้แตกซะแล้ว  wq ทุกวันนี้เลยต้องเสียค่าเบิ้ลเพิ่ม+ค่าต่อเวลาอีก เพราะนานอยู่กว่าน้องชายจะตื่นมาสู้อีกครั้ง  piuyty แต่รอบสองนี่ก็เป็นปกตินะครับ นานอยู่เหมือนกัน.....ไม่ทราบว่ามีท่านใดเป็นเหมือนผมมั่ง หรือปัญหาแบบผมไม่ค่อยมีใครเป็นกัน  ljhgf ljhgf สงสัยต้องเที่ยวเฉพาะเวลาเมาเท่านั่นมั้งครับ ถึงจะลดความตื่นเต้นลงได้  eta07 eta07 บางทีแค่ตอนอาบน้ำน้องจับถูไป ถูมา เสร็จคามือ ซะแล้ววววว  piuyty piuyty

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หล่น เองเพราะแพ้กลิ่นใหม่ เลย "ล่มปากอ่าว"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 16:56:25 »

มีท่านใดเป็นแบบผมมั่ง บางทีแค่ตอนอาบน้ำน้องจับถูไป ถูมา เสร็จคามือ ซะแล้ววววว  piuyty piuyty
.
.
.
.ไวแท้.... ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2012, 16:59:34 โดย frog »

Love_CM

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
Re: หล่น เองเพราะแพ้กลิ่นใหม่ เลย "ล่มปากอ่าว"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 16:58:40 »

ลองดูครับ ไปเจอในเวปมา ผมก้อฝึกใว้เหมือนกันอิอิ fdgdfdf
ฝึกพลังเคลื่อนวารีครับ เป็นอีกยุทธหนึ่งแห่ง วิชา มารฟ้าสะกดใจ  ซึ่งหายสาปสูญจากยุทธภพไปเนิ่นนาน แต่วิชานี้จะทำให้ คู่ของท่านอายุสั้นลงอย่างแน่นอนเพราะถูกดูดกลืนพลัง หยิน ซึ่งเป็นพลังของสตรี
-------------------------------
เคล็ดวิชา
ขั้นที่ 1 เรียกว่า ขั้น เงาเมฆา
- คือ ท่านต้องทำการปลุกอารมณ์ ให้เกิดการแข็งตัว จากนั้นก็ปล่อยให้มันเหี่ยวไปซะเฉย ๆ เมื่อเหี่ยวแล้วจึงทำใหม่ สลับไปสลับมาเรื่อย ๆ จนคุ้นมือ จึงถือว่าสำเร็จขั้นที่ 1 ----- หมายเหตุ ห้ามเสร็จ ------
ขั้นที่ 2 เรียกว่า ขั้น ละอองธารา
- คือ หลังจากสำเร็จขั้นที่ 1 แล้ว ท่านต้อง รูดไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะมีน้ำเยิ้มไหลออกมา จะแตะ ๆ ที่หัวดูก็ได้ จะเป็นน้ำใส ๆ เนื่องจากมีอารมณ์มาก แล้วจึงหยุด ในขั้นนี้ให้ฝึกวันละ 3 ครั้งเท่านั้น และครั้งที่ 3 คือ ก่อนที่จะนอน ต้องเสร็จ 1 ครั้ง โดยตอนเสร็จนั้น ท่านต้องกลั้นพยายามไม่ปล่อยน้ำออกมา เอาให้ปล่อยออกมาลำบากมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ในขั้นนี้ให้ฝึกเพียงเดือนเดียวพอ ไม่งั้นธาตุไฟจะเข้าแทรกกลายเป็นคนหมกมุ่น
ขั้นที่ 3 เรียกว่าขั้น เมฆาเลื่อนลอย
- ในขั้นนี้ ถือเป็นการฝึกจิต นั่นคือ การดูหนังโป๊ติด ๆ กันวันละ 2 - 3 เรื่อง เน้น ๆ เสียงครวญครางกรอกหูด้วย โดยไม่พัก และที่สำคัญคือ ห้ามจับต้องศาสตราวุธเด็ดขาด ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ดูไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะไม่แข็ง
ขั้นที่ 4 เรียกว่า ปราณพิชิต
- ในขั้นนี้ ท่านจำเป็นต้องฝึกกำลังกาย และรับประทานอาหารดี ๆ สำคัญ คือ ออกกำลังกาย ให้แข็งแรงไว้ กินอิ่ม นอนอุ่น สุขภาพแข็งแรง เพราะหลังจากฝึก 3 ขั้น ข้างต้นแล้ว ท่านจะสูญเสียพลังวัตต์อย่างมาก ต้องผ่อนคลายไปเรื่องอื่นบ้างไม่งั้นจะหมกมุ่น ในขั้น 4 นี้ ท่านก็แทบจะเป็นจ้าวยุทธภพแล้ว แต่อย่าเพิ่งเหลิง เพราะเหนือฟ้ายังมีฟ้า
ขั้นที่ 5 เรียกว่า เงามายา
- ในขั้นนี้ ท่านต้อง ฝึกกระบวนท่าต่าง ๆ จากสื่อการเรียนการสอนทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็นลิ้น หรือนิ้ว ท่านต้องใช้ให้คล่อง และเรียนรู้ สรีระ ร่างกายของผู้หญิง การค้นหาจุด จีสปอร์ต การเล้าโลม ในขั้น 5 นี้ถือเป็นยุทธชั้นสูง เหนือกว่า 3 ขั้นที่ผ่านมา ต้องผสมผสานกับทุกขั้นที่ฝึก ที่สำคัญกำลังกาย กับความอดทนต้องดี
ขั้นที่ 6 กลืนจันทรา
- ในขั้นนี้ ท่านจำเป็นต้อง ซด ..... รวมถึงใช้ดัชนี จก จนคู่ของท่าน เสร็จคาปาก จากนั้นดื่มกินความต้องการของเธอให้เต็มที่ แล้วใส่เลยทันที ค่อย ๆ บด ทีละน้อยดูความทรมานของคน ในขั้นนี้ ห้ามเสร็จเด็ดขาด ท่านจะต้องใช้ ขั้นที่ 2 และ 5 ผสมกันไป
ขั้นที่ 7 หยาดน้ำค้าง
- ในขั้นนี้ คือ เธอ จะเสร็จซ้ำแล้วซ้ำอีกเรื่อย ๆ จนกว่าท่านจะพอใจ หรือทนไม่ไหวแล้ว จริง ๆ สำหรับผู้ชายทนได้เรื่อย ๆ นะครับ และเวลาที่เธอเสร็จซ้ำ ๆ กันนี่คุณรู้มั้ย ผู้หญิงเค้าทั้งสุข และทรมานไปในตัว บางคนถึงกับน้ำตาไหลด้วยความเสียว
ขั้นที่ 8 เรียก ขั้นเคลื่อนเมฆา
- ในขั้นนี้คือ ให้กลับไปใช้ขั้นที่ 2 สลับไป สลับมา กับขั้นที่ 5 และขั้นที่ 3 รวมถึงดึงพลังจากขั้นที่ 4 มาใช้อย่างต่อเนื่อง เพื่อให้เธอได้พักบ้าง ไม่โดนทะลวงอย่างเดียว จนช้ำ และขั้นนี้ เวลาเสร็จ พยายามกลั้นไว้อย่าปล่อยออกมา จนกว่าจะทนไม่ไหวจริง ๆ จำไว้นะครับ ห้ามปล่อยออกมา หรือถ้าช่วงเสร็จแล้วก็ตาม กลั้นน้ำเอาไว้ อย่าให้ไหลออกมา
ขั้นที่ 9 มารฟ้าสะกดใจ
- ในเต๋า จริยศาสตร์แห่งกามารมณ์นั้นกล่าวไว้ว่า ชายใด สามารถทำให้สตรีเสร็จได้ครบ พันครั้ง โดยตนเองไม่หลั่งเลย ชายผู้นั้นจะกลายเป็นเซียน เหอ เหอ ซึ่งจะสำเร็จเองเมื่อฝึกขั้นที่ 8 จนช่ำชอง เพียงแค่ท่านสำเร็จขั้นที่ 7 ได้ ท่านก็สามารถผาดโผนในยุทธภพได้อย่างหาตัวจับได้ยากแล้ว
----------------------------------
เรื่องจริงนะครับ ไม่ได้เขียนมั่ว ๆ ผมฝึกถึงขั้นที่ 8 ตอนนี้ร่างกายแข็งแรงมากเลย นอนกับแฟนครั้งนึงทำให้เสร็จติด ๆ กันได้ 16 ครั้งในคืนเดียว โดยผมเสร็จแค่ครั้งเดียว หรืออาจไม่เสร็จเลย เพราะผมรู้สึกดีเวลาแฟนผมเสร็จ ผมก็มีความสุขไปด้วย  แต่ไม่ได้ทำแบบนั้นกับเขาทุกวันนะ นาน ๆ ที กลัวช้ำหมด ถนอมไว้ ผมไม่หวังสำเร็จขั้นที่ 9 หรอก ขอแค่มีความสุขกับคนรักก็พอ อ่อ อย่าลืมนะครับ สำคัญที่สุดคือ อย่ารุนแรง ถนุถนอมเค้า เวลานอนด้วยกันก็ชมข้าง ๆ หูเธอสวย ชั้นรักเธอ น่ารักจัง ดีจัง อะไรก็ว่าไป แล้วคอยถามเธอด้วยเจ็บหรือเปล่า ชอบมั้ย ? ประมาณนี้ การนอนด้วยกันสำคัญที่สัมผัสทางกาย และความผูกพันทางใจครับ

oldsoon99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 17:07:44 »

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูล  dsgjsd  dsgjsd คงต้องฝึกกันบ่อยหละทีนี้.....

berbaboss

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 17:37:02 »

น่าลองฝึกแต่ เสียวธาตุไฟเข้าแทรกน่ะครับ  ghjk

DarkUTD

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 17:47:16 »

เป็นเหมือนกันครับ แต่พอบ่อยๆ ก็ชินเอง อิอิ .,mn

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 18:04:59 »

scary
วิทยายุทธขั้นเทพ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

ตองเค

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 18:14:17 »

ชั้นเทพ eta08

nop_cm

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 19:09:20 »

eta04 ขั้นเทพจริงๆ แต่ละข้อ

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 23:44:17 »

อย่าไปกังวลกับมันครับ ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติ

ถ้ากังวลกับจุดสุดยอด ในบางคนก็จะถึงเร้วกว่าปกติครับ

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 09:29:25 »

ประสบการณ์เท่านั้นที่จะช่วยท่านได้ครับ
มีความรู้แล้วต้องลองไปปฏิบัติจริง เรื่องแบบนี้พัฒนาได้ครับ

kit_27

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 09:55:25 »

ผมว่าน่าจะแพ้กลิ่นใหม่นะครับ
ผมก้อเป็นครับ ตอนนอนกับแฟนกว่าจะเสร็จ ก้อ 30 -40 นาที แต่ ออกนอกบ้านไป กะละอ่อน บ้าง  ออน / นกป เสร็จไวจังเลยยย ghjk

Se7eNto

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 12:20:05 »

น่ามีหลักสูตร วิชาลับ ถ่ายทอดสู่รุ่นต่อรุ่น อิอิ pongz

blitz

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 12:36:51 »

กลายเป็นวิชาขั้นเทพ สุดยอด ทั้งเคล็ดวิชา และคนที่ฝึกด้วย

oppo

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 16:21:06 »

eta08 ขอบคุณสำหรับเคล็ดลับวิชา อึดครับท่าน กระผมจะนำไปฝึก นะขอรับ eta08

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 13:45:34 »

ต้องเอาไปฝึกดุแล้วละครับ eta08
สุคุง คนเดิมครับ

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 11:42:22 »

ljhgfสู้ๆครับขอให้ผ่านไปด้วยดี ;khhg

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 11:59:57 »

eta20
นี่มัง สุกยอก เคล็กวิชา จริงๆ ข้าน้อยขอนำไปลองใช้ดูบ้าง ฮ่าๆๆ eta08

aek12345

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 12:02:40 »

ชอบขั้นที่9อ่ะคับ จะมีเทพท่านใดไปถึงไหมหนอ

godmuad

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 20:56:54 »

เคล็ดวิชาสุดยอดมาก ข้าน้อยขอคาราวะ eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 23:03:10 »

eta08 ขอบคุณสำหรับเคล็ดลับวิชา อึดครับท่าน กระผมจะนำไปฝึก นะขอรับ eta08

mbvc เคยถามน้องๆที่ xxx จัดๆนี้เธออยากให้เราอึดอยู่ี ราว 15-20 นาที

นี่ำพอดีเลย น้องจะเสร็จถึง 5 ครั้งเลย แล้วเราทั้งสองก็ไม่เหนื่อยมาก

ถ้าผลัดกันรุกรับแต่ถ้านานเกิน 30 นาทีไป บางทีเราก็เหนื่อย น้องก็เจ็บ

น้องเสร็จหลายรอบแล้ว เราก็ต้องเป็นฝ่ายถอยยอมไม่เสร็จดีกว่า

red001 red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

huipai

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 13:50:24 »

eta07 โอเย เศร้าเลยนะท่านนนนน

nuang

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 20:54:48 »

สุดยอด

9shin

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012, 14:09:06 »

เคล็ดลับวิชา

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012, 15:16:42 »

ลองดูครับ ไปเจอในเวปมา ผมก้อฝึกใว้เหมือนกันอิอิ fdgdfdf
ฝึกพลังเคลื่อนวารีครับ เป็นอีกยุทธหนึ่งแห่ง วิชา มารฟ้าสะกดใจ  ซึ่งหายสาปสูญจากยุทธภพไปเนิ่นนาน แต่วิชานี้จะทำให้ คู่ของท่านอายุสั้นลงอย่างแน่นอนเพราะถูกดูดกลืนพลัง หยิน ซึ่งเป็นพลังของสตรี
-------------------------------
เคล็ดวิชา
ขั้นที่ 1 เรียกว่า ขั้น เงาเมฆา
- คือ ท่านต้องทำการปลุกอารมณ์ ให้เกิดการแข็งตัว จากนั้นก็ปล่อยให้มันเหี่ยวไปซะเฉย ๆ เมื่อเหี่ยวแล้วจึงทำใหม่ สลับไปสลับมาเรื่อย ๆ จนคุ้นมือ จึงถือว่าสำเร็จขั้นที่ 1 ----- หมายเหตุ ห้ามเสร็จ ------
ขั้นที่ 2 เรียกว่า ขั้น ละอองธารา
- คือ หลังจากสำเร็จขั้นที่ 1 แล้ว ท่านต้อง รูดไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะมีน้ำเยิ้มไหลออกมา จะแตะ ๆ ที่หัวดูก็ได้ จะเป็นน้ำใส ๆ เนื่องจากมีอารมณ์มาก แล้วจึงหยุด ในขั้นนี้ให้ฝึกวันละ 3 ครั้งเท่านั้น และครั้งที่ 3 คือ ก่อนที่จะนอน ต้องเสร็จ 1 ครั้ง โดยตอนเสร็จนั้น ท่านต้องกลั้นพยายามไม่ปล่อยน้ำออกมา เอาให้ปล่อยออกมาลำบากมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ในขั้นนี้ให้ฝึกเพียงเดือนเดียวพอ ไม่งั้นธาตุไฟจะเข้าแทรกกลายเป็นคนหมกมุ่น
ขั้นที่ 3 เรียกว่าขั้น เมฆาเลื่อนลอย
- ในขั้นนี้ ถือเป็นการฝึกจิต นั่นคือ การดูหนังโป๊ติด ๆ กันวันละ 2 - 3 เรื่อง เน้น ๆ เสียงครวญครางกรอกหูด้วย โดยไม่พัก และที่สำคัญคือ ห้ามจับต้องศาสตราวุธเด็ดขาด ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ดูไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะไม่แข็ง
ขั้นที่ 4 เรียกว่า ปราณพิชิต
- ในขั้นนี้ ท่านจำเป็นต้องฝึกกำลังกาย และรับประทานอาหารดี ๆ สำคัญ คือ ออกกำลังกาย ให้แข็งแรงไว้ กินอิ่ม นอนอุ่น สุขภาพแข็งแรง เพราะหลังจากฝึก 3 ขั้น ข้างต้นแล้ว ท่านจะสูญเสียพลังวัตต์อย่างมาก ต้องผ่อนคลายไปเรื่องอื่นบ้างไม่งั้นจะหมกมุ่น ในขั้น 4 นี้ ท่านก็แทบจะเป็นจ้าวยุทธภพแล้ว แต่อย่าเพิ่งเหลิง เพราะเหนือฟ้ายังมีฟ้า
ขั้นที่ 5 เรียกว่า เงามายา
- ในขั้นนี้ ท่านต้อง ฝึกกระบวนท่าต่าง ๆ จากสื่อการเรียนการสอนทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็นลิ้น หรือนิ้ว ท่านต้องใช้ให้คล่อง และเรียนรู้ สรีระ ร่างกายของผู้หญิง การค้นหาจุด จีสปอร์ต การเล้าโลม ในขั้น 5 นี้ถือเป็นยุทธชั้นสูง เหนือกว่า 3 ขั้นที่ผ่านมา ต้องผสมผสานกับทุกขั้นที่ฝึก ที่สำคัญกำลังกาย กับความอดทนต้องดี
ขั้นที่ 6 กลืนจันทรา
- ในขั้นนี้ ท่านจำเป็นต้อง ซด ..... รวมถึงใช้ดัชนี จก จนคู่ของท่าน เสร็จคาปาก จากนั้นดื่มกินความต้องการของเธอให้เต็มที่ แล้วใส่เลยทันที ค่อย ๆ บด ทีละน้อยดูความทรมานของคน ในขั้นนี้ ห้ามเสร็จเด็ดขาด ท่านจะต้องใช้ ขั้นที่ 2 และ 5 ผสมกันไป
ขั้นที่ 7 หยาดน้ำค้าง
- ในขั้นนี้ คือ เธอ จะเสร็จซ้ำแล้วซ้ำอีกเรื่อย ๆ จนกว่าท่านจะพอใจ หรือทนไม่ไหวแล้ว จริง ๆ สำหรับผู้ชายทนได้เรื่อย ๆ นะครับ และเวลาที่เธอเสร็จซ้ำ ๆ กันนี่คุณรู้มั้ย ผู้หญิงเค้าทั้งสุข และทรมานไปในตัว บางคนถึงกับน้ำตาไหลด้วยความเสียว
ขั้นที่ 8 เรียก ขั้นเคลื่อนเมฆา
- ในขั้นนี้คือ ให้กลับไปใช้ขั้นที่ 2 สลับไป สลับมา กับขั้นที่ 5 และขั้นที่ 3 รวมถึงดึงพลังจากขั้นที่ 4 มาใช้อย่างต่อเนื่อง เพื่อให้เธอได้พักบ้าง ไม่โดนทะลวงอย่างเดียว จนช้ำ และขั้นนี้ เวลาเสร็จ พยายามกลั้นไว้อย่าปล่อยออกมา จนกว่าจะทนไม่ไหวจริง ๆ จำไว้นะครับ ห้ามปล่อยออกมา หรือถ้าช่วงเสร็จแล้วก็ตาม กลั้นน้ำเอาไว้ อย่าให้ไหลออกมา
ขั้นที่ 9 มารฟ้าสะกดใจ
- ในเต๋า จริยศาสตร์แห่งกามารมณ์นั้นกล่าวไว้ว่า ชายใด สามารถทำให้สตรีเสร็จได้ครบ พันครั้ง โดยตนเองไม่หลั่งเลย ชายผู้นั้นจะกลายเป็นเซียน เหอ เหอ ซึ่งจะสำเร็จเองเมื่อฝึกขั้นที่ 8 จนช่ำชอง เพียงแค่ท่านสำเร็จขั้นที่ 7 ได้ ท่านก็สามารถผาดโผนในยุทธภพได้อย่างหาตัวจับได้ยากแล้ว
----------------------------------
เรื่องจริงนะครับ ไม่ได้เขียนมั่ว ๆ ผมฝึกถึงขั้นที่ 8 ตอนนี้ร่างกายแข็งแรงมากเลย นอนกับแฟนครั้งนึงทำให้เสร็จติด ๆ กันได้ 16 ครั้งในคืนเดียว โดยผมเสร็จแค่ครั้งเดียว หรืออาจไม่เสร็จเลย เพราะผมรู้สึกดีเวลาแฟนผมเสร็จ ผมก็มีความสุขไปด้วย  แต่ไม่ได้ทำแบบนั้นกับเขาทุกวันนะ นาน ๆ ที กลัวช้ำหมด ถนอมไว้ ผมไม่หวังสำเร็จขั้นที่ 9 หรอก ขอแค่มีความสุขกับคนรักก็พอ อ่อ อย่าลืมนะครับ สำคัญที่สุดคือ อย่ารุนแรง ถนุถนอมเค้า เวลานอนด้วยกันก็ชมข้าง ๆ หูเธอสวย ชั้นรักเธอ น่ารักจัง ดีจัง อะไรก็ว่าไป แล้วคอยถามเธอด้วยเจ็บหรือเปล่า ชอบมั้ย ? ประมาณนี้ การนอนด้วยกันสำคัญที่สัมผัสทางกาย และความผูกพันทางใจครับ

มันเป็นเรื่องที่ต้องยกย่องว่าเทพจริงๆเลยท่าน

gnet

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012, 17:14:32 »

ของผมจะเป็นแบบอาการแพ้ถุงอ่ะครับ   คือถ้าใส่ถุงแล้วมันจะไม่ค่อยแข็งตัว บางครั้งก็อ่่อนไปเลย ทำไงดี แนะนำด้วยครับ eta07 eta07

surnite

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 10:04:35 »

scary
วิทยายุทธล้ำเลิศ  eta03

zakkwylde

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 12:27:56 »

ฝึกซ้อมเพิ่มวิทยายุทธ

thipraksa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 20:22:11 »

คงเพราะตื่นเต้นมั้งครับ

libido

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 13:09:15 »

เวลาไปเที่ยวสายใดก้อตามที่จะต้องมีการประลองยุทธ์กับคู่ต่อสู้หน้าใหม่ ต้องชิงว่าวไปก่อน 1 น้ำครับ พอถึงเวลาประมือจริง ๆ จะทำให้ธาตุไฟเข้าแทรกน้อยลง ต่อสู้ได้นานขึ้นครับ 55

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 20:02:25 »

bookmarkไว้แล้ว
แต่กว่าจะถึงขั้น9 นี่ ใช้เวลานานไหมครับท่านเทพ

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 21:37:45 »

เป็นเหมือนกันครับ เวลากับแฟนก็ทำปกติ 15-20นาทีเหมือนกันครับ แบบพอเสร็จด้วยกันทั้งคู่
บางทีกลั้นก็พอกลั้นได้บ้าง

แต่พอแอบแฟนไปมีกับแฟนเก่า อาจจะเป็นเพราะสถานที่หอแฟนเก่ามันกลิ่นไม่เหมือนกัน
หรือจะด้วยกังวลเพราะแอบมาก็ได้มั้งครับ เลยรู้สึกว่าไปไวมากเหมือนกัน  แค่แฟนเก่าสเปย์ให้ก็แทบทะลักล่ะครับ
เพราะสเปย์เก่งมาก พอใส่ถุงแล้วขึ้นเท่านั้นแหละ 2-3ทีก็จะพุ่งอีกล่ะ(Durex เพอร์ฟอม่าก็ไม่ช่วยเลยครับ)

อาจจะเป็นเพราะแฟนเก่าเก่งมากด้วยแหล่ะมั้ง(แม้หุ่นแฟนใหม่จะขาวเอ็กซ์กว่าหลายเท่าก็ตาม)
แต่แปลกดีถ้าคืนไหนได้ค้างที่หอแฟนเก่าแล้วจัดกันตอนเช้าๆตื่นนอนเนี่ย มันก็จะไม่ได้ไปไวนะ แถมอาจจะนานถึง40-45นาทีก็ยังกลั้นได้เลย

รักษาไงดีครับเนี่ย...จะฝึกเคล็ดลับวิชาผมว่าผมคงอดทนฝึกได้ไม่นานแหงๆ eta07

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 21:40:07 »

เคยใช้วิธีขัดลำกล้อง ก่อนลุยเหมือนกันครับ
ผลคือ ไม่ตื่นเลยครับ หรือไม่ก็ตื่นแต่ก็ไปไวกว่าเดิม  piuyty piuyty

namrug

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 22:06:50 »

dsgjsd ผมว่าเกือบทุกคนแหละ อะไรที่เป็นของใหม่ๆก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดา

firehead

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2012, 00:46:04 »

piuyty ผมก็มีปัญหาครับ ขนาดผ่านสมรภูมิมาไม่น้อย ก็ยังแก้ไม่หาย ชิงเสร็จเร็วตลอด  lkkjjh

ouiy ขนาดพยายามไม่กังวล ก็ไม่ไหว ต้องเมาพอประมาณถึงจะยาวได้ เซ็งตัวเอง red001

ordy09

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2012, 12:59:05 »

กระผมออกกำลังกายวันละประมาณ 30 นาที เป็นประจำ
สามารถควบการเสร็จได้ดี   scaryแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างออกกำลัง  จึงไม่อาจบังคับตัวเองได้

antopony

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 06 มกราคม 2013, 01:53:45 »

ผมตรงข้าม กลิ่นใหม่ปลุกไม่ขี้นครับ ต้องสร้างความคุ้นเคยสักพัก

outdoor

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 22:52:27 »

เข้ามาเสพวิทยายุทธ
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 21:01:15 »

ผมก็เป็นเหมือนกันคับ แต่ของผมไม่เกิน 5 นาทีก็แตกซะแล้วว scary

pass2553

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 23:04:46 »

โอ้...คัมภีร์เก้าอิม pongz

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 10:58:18 »

ข้าน้อยขอคารวะอาจารย์

Amyamy

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 18:38:53 »

ข้าน้อยจอคาราวะ  eta08 eta08 eta08

iooi

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 14:32:22 »

เทคนิค เยี่ยมครับ ;khhg ;khhg ;khhg

makua

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 23:24:04 »

ผมเหมือนกันครับ  ต้องหมั่นฝึกฝนวิชานี้แล้วครับ