-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว อาบ อบ นวด ครั้งแรก: ขอความเห็นกูรูครับ  (อ่าน 261 ครั้ง)

Pongnahee

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เชิญชวนวิพากษ์-วิจารณ์ครับ

ก่อนเริ่มขออนุญาตเกริ่นก่อนว่าความเห็นที่ทุกท่านได้อ่านต่อไปนี้เป็นความเห็นของคนที่เคยย่างกรายเข้าอาบอบนวดครั้งแรก ถึงเคยอ่านการบ้านหลายคนมาแต่ของจริงพึ่งมาเห็นกับตา บทความต่อไปนี้ผมพยายามเขียนให้ละเอียดเลยอาจจะยาวไปนิดฟนึ่งนะครับ

เนื่องจากตัวผมเองก็ไม่ได้มีหน้าตาหล่อเหลาเอาการอะไรก็เลยยังไม่เคยได้สัมผัสเนื้อตัวผู้หญิงด้วยความเสน่ห์หาเลยสักครั้ง แฟนก็ไม่เคยมีครับ ดังนั้นเพื่อการเติมเต็มประสบการณ์ชีวิตก็เลยขอลองสักครั้ง ซึ่งตัวผมเองก็ได้ศึกษาข้อมูลมาพอสมควรและได้รับคำแนะนำเกี่ยวกับเว็บ cmxseed มาจึงได้เข้ามาอยู่ในนี้และได้อ่านรีวิวรวมทั้งการบ้านหลายคนหลายที่พอสมควรครับ

หลังจากศึกษามาหลายวันผมก็ได้ตัดสินใจมาที่ร้านในจังหวัดใกล้เคียงในภาคอีสาน (ที่จริงในจังหวัดที่ผมอยู่ก็มีรีวิวว่าดีพอสมควรแต่ก็กลัวว่าถ้าเดินเข้าไปเจอคนรู้จักเดี๋ยวข่าวจะรั่วออก) เนื่องจากดูจากรูปแล้วมีน้องคนหนึ่งถูกใจผมมาก (ที่จริงผมก็เคยอ่านมาละว่าส่วนใหญ่รูปโฆษณาค่อนข้างดรอปจากรูปจริงพอสมควร แต่ผมคิดว่าเอาวะถ้าตรงปกหรือดรอปไม่มากก็ถือว่าคุ้มอยู่) ตอนแรกก็กะว่าจะจองน้อง แต่มีปัญหาเรื่อง line account นิดหน่อยครับก็เลยคิดว่าไปดูเอาที่ร้านก็ได้ จากนั้นผมก็เตรียมตัวกดเงินมา 3,500 เตรียมพร้อมและเดินทางทันที

พอมาถึงที่ร้านผมเองก็ไม่เคยครับก็ตื่นเต้นมากกกกก ก็เลยจอดรถชั่งใจอยู่แถวๆหน้าร้านพักหนึ่งแต่สุดท้ายผมก็คิดว่าเอาวะอุส่าห์ขับรถข้ามจังหวัดมาแล้ว ไม่ลองดูก็คงจะเสียเที่ยวแย่ สุดท้ายผมก็เดินเข้าร้านถอดรองเท้าตรงหน้าร้าน PR ก็ทักทายตาม step แล้วเค้าก็ถามว่าเคยมาที่นี่มั้ย ไม่คุ้นหน้าเลย ผมก็บอกว่ามาที่นี่ครั้งแรกครับ จากนั้น PR ถามต่อว่าแล้วเคยเที่ยวแบบนี้มาก่อนมั้ย ด้วยความที่ตัวผมก็กลัวว่าถ้ารู้ว่ามาครั้งแรกเดี๋ยวจะโดนเอาเปรียบก็เลยตอบไปว่าเคยบ้างอยู่ครับ จากนั้น PR ก็แนะนำราคา ซึ่งจะแบ่งน้องๆออกเป็น 3 class ตามความสวย (PR บอกว่างานไม่ต่างกันมาก) ส่วน course มี B2B กับ full course ซึ่งในส่วนนี้ PR เค้าก็อธิบายว่าถ้าเกิดว่าขึ้นไปอยากมีอะไรกับน้องจะต้องเพิ่ม 2,000 ซึ่งถ้ารวมกับ B2B ในตอนแรกที่เลือกจะแพงกว่า full course ดังนั้นแนะนำให้จ่าย full course เลย ซึ่งผมก็ไม่ได้เตรียมเงินเผื่อขนาดนั้นก็เลยขอเป็น B2B ดีกว่า ก่อน PR เรียกน้องออกมาผมก็ถามว่า น้อง xx (ที่ผมดูมาในเว็บ) ตอนนี้ว่างมั้ย PR ก็บอกวว่าว่าง จากนั้น PR ก็เรียกน้องๆออกมาประมาณ 7-8 คน บอกว่านี้เป็น class 1 (สวยน้อยสุดทั้งหมด) ให้เลือก ปรากฏว่าน้องที่ผมเล็งไว้ตอนแรกดรอปจากรูปค่อนข้างมากเลยครับ ด้วยความที่ผมเป็นคนอีสานแท้ๆก็เผลออุทานในใจออกมาว่า “เอ๊อะ” ก็เลยหันไปดูน้องลำดับสองที่ผมเล็งไว้ ซึ่งตามโฆษณาเป็นสไตล์ผอม สวย หน้าอกแบน (29 นิ้ว) พอเจอตัวจริงเทียบกับรูปในเว็บถือว่าดรอปพอตัว+ดูทำหน้าบึ้งแปลกๆ แต่ส่วนตัวผมมองว่าสวยสุดในร้านเท่าที่มี ณ ตอนนั้นแล้ว จากนนั้นผมก็บอก PR ว่าเอาคนนี้ละกันครับ ชำระเงินไป 1,800 บาทละก็รับน้องไปครับ

ขั้นต่อมาผมก็เดินตามน้องขึ้นห้องด้วยความที่ไม่รู้อะไรเลย+ตื่นเต้นมากก็เลยทำตัวไม่ถูกเท่าไหร่ หลังเข้าห้องน้องก็จัดเตรียมทุกอย่างในห้องตามปกติ ผมก็ยืนเฉยๆเพราะไม่รู้จะทำอะไรต่อ แต่ไม่นานน้องก็ชวนเต้นมาซึ่งน้องก็ถูกสบู่ให้ผมตามปกติ ซึ่งในขั้นนี้ผมก็รู้สึกว่ามันไม่ค่อยเสียวเท่าที่คิดเลย แม้กระทั่งตอนน้องถอกหำผมออกมาล้าง คือมันก็เสียวแค่แปปเดียว จากนั้นก็ปกติ พอน้องอาบให้ผมเสร็จด้วยความที่ว่าตัวน้องค่อนข้างเนียนกริบ ซึ่งก็น่าลูบไล้อยู่ไม่น้อย ผมเลยถามไปว่า พี่ขอถูสบู่ให้น้องบ้างได้มั้ย แต่น้องตอบว่าไม่เป็นไรค่ะ ทำให้คิดขึ้นมาว่า คนนี้เค้าไม่ชอบให้เราแตะตัวหรอ ก็เลยเดินออกจากห้องน้ำมาเช็ดตัวรอให้น้องอาบน้ำเสร็จ พอน้องอาบน้ำเสร็จน้องก็ให้นอนคว่ำบนเตียง ผมกับน้องเปลือยกายกับอยู่บนเตียงและเริ่มการนวด ซึ่งการนวดผมมองว่าน้ำหนักมือโอเคดีเลย แต่ในตอนที่น้องนวดผมก็สัมผัสได้ว่ามือน้องสากไปหน่อยเทียบกับมือของผู้หญิงหลายๆคนที่ผมเคยแตะมาแต่มีข้อดีที่มันอุ่นกำลังพอดีเลยครับ ถึงตรงนี้ผมก็ยังไม่แข็ง พอน้องนวดด้านหลังเสร็จผมก็เริ่มคิดละว่า แม่งนานไปละ กูยังไม่ได้ทำอะไรเลย ก็เลยถามน้องว่าเวลาเหลือเท่าไหร่ น้องบอกเหลือประมาณ 30 นาที (จาก 75 นาที) พอนวดด้านหน้าถึงตรงนี้ผมก็ยังไม่ได้ทำอะไรน้องเลย จนน้องเริ่มใช้มือชักให้ผม ซึ่งผมก็คิด ณ ตอนนั้นว่า ดูทรงแล้วถ้าเกิดแตกขึ้นมาก็คงไม่ให้แตะตัวแน่ๆ ผมก็เลยลองลูบไปที่ขาอ่อนของน้อง ซึ่งก็ไม่ได้มีปฏิกิริยาอะไร จากนั้นผมก็ค่อยๆไต่มือขึ้นไปจับหัวนมน้อง ซึ่งน้องก็ไม่ว่าอะไรอีก ถึงตรงนี้ผมเลยยกตัวท่อนบนขึ้นจากท่านอนหงายแล้วอ้อมมือไปขยำก้นน้อง ซึ่งก็น้องก็ไม่ว่าอะไรแต่ก็ไม่มีปฏิกิริยาแบบเดิม ผมเลยถามน้องว่าถ้าเสร็จขอกอดกับหอมน้องได้มั้ย จากนั้นเลยถามน้องว่าขอเลียหัวนมน้องได้มั้ย น้องเลยบอกว่าได้แต่แค่นิดเดียวนะ ผมเลนเอาปากไปดูดหัวนมน้องแล้วก็ตวัดลิ้นไปสองสามครั้ง ซึ่งก็ไร้ปฏิกิริยาเช่นเดิม จากนั้นผมก็นอนลงให้น้องชักต่อ (ถึงตรงนี้ก็เลยเข้าใจว่าจริงๆเราน่าจะลองบุกจู่โจมน้องเลย แล้วถ้าน้องไม่โอเคก็ค่อยเคลียร์ว่าให้ได้ถึงไหน ไม่รู้ผมเข้าใจถูกมั้ยนะ5555) ผ่านไปประมาณ 5 นาทีหำผมมันก็เริ่มแข็งเป็นตัวขึ้นมาละ ณ ตอนนั้นเหลือประมาณ 20 นาที พอหยดเจลมันก็ยิ่งเสียว แต่มันยังไม่ถึงขั้นทำให้ผมเสร็จ จากนั้นพอทำไปเรื่อยๆ ปรากฏว่าหำผมมันอ่อนลง น้องเลยสะกิดหัวนมช่วยด้วยซึ่งมันก็เสียวได้แปปเดียว ต่อมาก็ไม่เสียวละ น้องเลยพูดขึ้นมาว่าเสร็จยากเหมือนกันนะหนิ ผมเลยถามน้องว่าน้องเลียหัวนมพี่ได้มั้ย (ตอนนั้นเหลือ 10 นาที กะว่าจะเหลือเวลาอาบน้ำหน่อย) น้องบอกว่า B2B ไม่ค่อยทำซึ่งผมก็เข้าใจว่าโอเคเงินเราไม่ถึง ละน้องก็ถามว่าตอนเอานิ้วจุ่มเจลละไปสะกิดหัวนมให้นี่ไม่เหมือนตอนโดนเลียหรอ ผมก็ตอบไปว่าไม่รู้ ก็ไม่เคยโดน สุดท้ายพอเหลือ 5 นาที ผมก็ถามน้องว่าถ้าหมดเวลานี่ผมจะอาบน้ำได้อยู่มั้ย ซึ่งน้องบอกว่าได้ไม่นับรวม พอถึงตรงนี้น้องเลยยอมก้มหน้าลงมาเลียหัวนมให้ผม ซึ่งความอุ่นจากตัวน้องมันช่วยให้ผมแข็งขึ้นอยู่ ผมก็อยากเสร็จละเพราะสงสารน้อง ทำมาตั้งหลายนาที่ละ 5555 แต่อารมณ์ยังไม่ถึงซักที พอถึงตรงนี้เวลาที่ผมมองน้องตอนที่น้องก้มลงมาเลียมันเหมือนกับเพื่อนผมคนหนึ่งที่ผมชอบเค้ากำลังทำให้ผมอยู่ ผมเลยใช้จินตนาการของผมช่วย จากนั้นผมก็เสร็จหลั่งกริ่งดังแปปเดียว หลังเสร็จเห็นข้องสะบักข้อมือเลย แต่ก็สมควรอยู่ครับ ทำนานเกือบครึ่ง ชม + น้องตัวค่อนผอมพอสมควรเลยครับ พอน้องลุกออกจากเตียงผมก็เดินไปกอดจากด้านหลังตามที่ขอไว้ตอนแรกแต่น้องไม่ทันตั้งตัวเลยไปสะดุดอะไรซักอย่างแต่ไม่ถึงกับล้มครับ ด้วยความตกใจเล็กน้อยเลยลืมหอมน้องไปเลยครับ จากนั้นผมก็ล้างหำแล้วก็เดินลงมาก่อนเดินทางกลับบ้านมาปั้นข้าวเหนียวจ้ำลาบตามเดิมครับ5555

โดยรวมผมมองว่าไม่คุ้มค่ามากเท่าที่ควร ราคาแอบแพงไปอยู่ครับ ที่ขาดหายไปอย่างเห็นได้ชดคือน้องขาดอารมณ์ร่วม+ไม่ค่อย entertain เท่าที่ควรครับ อย่างอื่นผมว่าไม่แย่มากครับ แต่ข้อดีก็คือเนื้อตัวเนียนกริบเลยครับ มีสักลายนิดหนึ่ง แถมอีกอย่างผมว่าน้องตัวอุ่นดีน่าเอามานอนกอดตอนอากาศหนาวๆแบบนี้อยู่ครับ ถึงตรงนี้เลยขอนุญาติตัดเกรดน้องครับ (ย้ำอีกทีว่ามาจากความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆ ไม่มีหลักอ้างอิงแต่อย่างใดครับ)
ตรงปก 7/10 (สีผิว&ความสวยดรอป แต่หุ่นตรงครับ)
งานบิ้ว/อารมณ์ร่วม 5/10 (ที่จริงอยากให้ต่ำกว่านี้ แต่เอ็นดูน้องตั้งใจทำงานดี 555)
ความสวย 6.5/10 (อารมณ์ประมาณเด็กอาชีวะที่ high grade นิดหนึ่ง)
การนวด 8/10 (แต่ผมไม่เคยโดนนวดมาก่อนนะครับ อันนี้กะเอาเฉยๆครับ)
เนื้อตัว 9/10
ตัดเกรดรวม C+ ผมมองว่าน้องตั้งใจทำงานดี แต่ขาดส่วนสำคัญเรื่องอารมณ์ร่วมครับ

ตอนแรกก่อนผมมาผมตั้งใจว่าจะมาลูบไล้เนื้อตัวของสาวสวยที่แก้ผ้าอยู่ในห้องสองต่อสอง ตอนอาบน้ำตอนแรกผมนึกว่าจะได้เอาสบู่ตามถูกตัวเองแล้วค่อยเอามาไถกับตัวผมอีก 5555 กับผมแต่ไม่ได้ตั้งใจจะเย็ด หรือ แลกลิ้น เพราะว่ามันมีโอกาสติดเชื้อ STDs อยู่ ก็เลยแต่เท่าที่ได้รับประสบการณ์มาผมมองว่ามันยังไม่ถึงเท่าที่คาดหวังครับ

ถึงตรงนี้ก็เลยมีคำถามดังต่อไปนี้ครับ
1. คือตอนแรก B2B ที่ผมจินตนาการ + เคยอ่านมาเข้าใจว่าเค้านวดโดยเอาตัวแนบกัน แต่อันนี้คือไม่ค่อยตรงเท่าไหร่ เลยอยากถามว่าเท่านี้นี่ถือว่ามาตรฐานมั้ยครับ (เท่าที่ผมจำที่ PR ได้ ผมเข้าใจว่า full กับ B2B ต่างกันที่ full ได้สอดใส่เข้าไป ซึ่งถ้าการบริการต่างกันต่อไปผมจะได้จ่าย full ไปเลยแล้วไปตกลงกับน้องไม่สอดใส่เข้าไปในตัวน้อง)
2. ถ้าอยากได้แบบที่ผมบอกไปตอนท้ายมีที่ไหนแนะนำมั้ยครับ (แต่อีกนานกว่าจะได้ไปอีกรอบนะครับ หลังจากนี้น่าจะยุ่งยาวๆเลยครับ)
หรือใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติมเชิญเลยนะครับ

ปล1. ขอโทษพี่ PR ที่โกหกนะครับ ผมกลัวโดนหลอก5555
ปล2. ถึงผมจะตัดเกรด C+ ให้น้องแต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้อยู่นะครับ
ปล3. ที่จริงอยากแปะโพสต์ลงบอร์ดร้าน+เปิดชื่ออยู่ครับ แต่สงสารน้อง ถึงผมจะบ่นไปเยอะแต่ก็เอ็นดูนะครับ (เอ็นดูแบบ อ่ยยยลูก สู้ๆ)