-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เส้นลอยเคราะห์....  (อ่าน 724 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
เส้นลอยเคราะห์....
« เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 10:07:04 »

จากที่ห่างหายไปนาน... ท่านใดพอจะมีข้อมูลเกี่ยวกับร้านนวดเส้นลอยเคราะห์บ้างครับ เห็นมีมากมายหลายร้านมาก
เห็นมีสส.บ้าง สส.ปลายบ้าง สว.ต้นบ้าง ที่เด็ดสุดคือเมื่อวานเห็นสส.ดัดฟัน น่ารักมาก แต่จำชื่อร้านไม่ได้ แต่เห็นมีสวยๆหุ่นดีดีหลายคนอยู่ หลายร้านด้วย ท่านใดพอจะมีข้อมูลเบื้องต้นบ้างมั้ยครับ หรือใครเลยลองมาบ้าง สัญญาว่าถ้ามีข้อมูลดี จะเอาการบ้านมาฝากครับ
ช่วงนี้ไปแต่ฟ้าธานี...เบื่อๆเลยไม่มีการบ้าน wq scary ljhgf

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เส้นลอยเคราะห์....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 13:33:16 »

ซอยลอยเคราะห์โลกีย์ มีหลายร้านครับแต่จำชื่อร้านไม่ได้ มีพิเศษเกือบทุกร้าน ยกเว้นร้านที่หมอใส่เครื่องแบบเหมือนกันทั้งร้านอย่าเข้าครับ ไม่ได้ไปนานระดับ1ก้อ400-500
แถวนั้นหมอเน้นลค.ฝรั่งได้ติ้ปเยอะกว่านวดคนไทยครับ

kapooks

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เส้นลอยเคราะห์....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2017, 12:31:50 »