-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนสาย ก็หล่น ประเดิมเลยครับพี่น้อง เหอๆๆ หรือเป็นเราเองที่ไม่ได้เรื่อง  (อ่าน 963 ครั้ง)

pegasusk

• บุคคลทั่วไป

ไร้ว่าหล่นมั้ย รบกวน ท่านๆช่วยพิจารณาทีครับ ผมอาจจะผิดเองก็ได้ เพราะ ครั้งแรกทีไร เป็นงี้ ทุกที

หลังจากคราวที่แล้วได้หล่นไปกับการ นกป แล้วก็ ไปแก้มือได้สำเร็จ

ครั้งนี้ลองเปลี่ยนสายมาลอง อ่างดูบ้าง ไปนั่งเลือกอยู่พักใหญ่ๆ ก็ไปสะดุด ตากะความขาวสวยของ M33

ตอนนั้น เวลาประมาณ สองทุ่ม ไปลอง ถามป๋าศักดิ์ดู ป๋าบอกว่าได้ แต่เด๋วมีคนจองน้องเค้า สามทุ่ม ดังน้น เวลารับบริการของผมจะต้องสิ้นสุดแค่ สามทุ่ม นั่นหมายถึง เหลือ 1 ชม. ไม่รวมขั้นตอนการอาบน้ำ ด้วยความถูกใจผมจึงโอเค

ปรากฎว่า ถึงเวลาจริง ลงไปที่ห้องปั๊บ สิ่งแรกที่เธอทำ คือ รับโทรศัพท์(จากใครบางคน)ระหว่างรอน้ำเต็ม ซึ่ง ก็ออดอ้อนกันพอสมควร ผมเริ่มคิดในใจ
เอาละวา

ระหว่างอาบน้ำ น้องถามก่อนเลย "เสด ยากมั้ยเนี่ย"
ผมก็เลย ตอบไปว่า "ก็พอสมควรนะครับ"(ปกติ ผมเป็นคน เสดยากมากๆ)
น้องตอกกลับ แกมขู่ว่า "บางที ถ้ายากเกินไปก็ไม่ชอบนะ เหนื่อย"(กดดันแล้วสิตู ผิดมั้ยเนี่ย....เริ่มหดซะละ)

ถึงเวลาจริง น้องรีบมากไม่มีเวลา บิ้วอะไรกันเลย ของผมยังไม่ทันแข็งเลย ก็มาย้ำซธแล้ว
"ทำไม แข็งยากงี้เนี่ย จะเสดมั้ยเนี่ย" (ก็เพราะหล่อนยิ่งพูดแบบนี้แหละ มันถึงยิ่งหมดไฟน่ะ)
สักพักเมื่อผมพร้อม ก็ใส่ CD เธอก็นอนลงแล้วบอกว่า เอาเลย
ผมบอกว่า
"ขึ้นบนหน่อย "(ผมชอบดูท่า WOT มาก)
เธอก็ยอมทำตาม แต่ดูทีท่าไม่ค่อยพอใจนัก
สักพัก ก็บอกอีกแล้วว่า
"เมื่อไหร่จะเสดเนี่ย เหนื่อย"(เพิ่ง 15 นาทีเองนะ... piuyty.(รวมเวลาอาบน้ำก็ประมาณ 30 นาทีเอง))
ผมยิ่งหดหนักขึ้นไปอีก ทีนี้ เธอ เริ่มเหมือนโมโห ผม ไม่พูดด้วยเลย บอกว่า
"มาเดี๋ยวชักให้"(กำ ถ้าจะให้ชัก ผมไป นกป ก็ได้นะ ljhgf)
จนสุดท้าย เวลาก็หมดลง เธอลุกไปอาบน้ำโดยไม่เหลียวแล ผมเลย

เดินขึ้นมาแบบเศร้าสร้อย

ผมรู้สึกผิดนะครับ ที่ ทำให้หมอนวดไม่พอใจ uilo
บางที เค้าอาจจะเหนื่อยเกินไปก็ได้มั้ง
แต่ บอกได้แค่ว่า เป้นครั้งแรกที่ ผิดหวังมากๆ สำหรับสายอ่าง

แต่ ss ผมไม่ท้อหรอกครับ ทุกท่าน ผมคงเตรียมตัว กลับไปใหม่ วันนั้น เธออาจจะแค่ เหนื่อยมากไป
หรือ ผมอาจจะเตรียมตัวไปไม่ดีพอ(เพราะยอมรับว่า ตื่นๆอยู่เหมือนกัน)
แต่อยากถามทุกท่านที่เคยใช้บริการ M33 ว่า เธอมีพฤติกรรม เร่งเร้า แบบนี้ บ่อยไหม (เพราะ บอกตรงๆ ผมว่า ใครเจอแบบนี้ ก็หด)

ไว้มีโอกาสไปแก้ตัวใหม่ ผมจะมารายงานผลให้ทราบคร้าบ ทุกท่าน ตอนนี้ก็ไป ประชุม War Room ก่อน ขอบคุณครับ  gsdgdgs

ป.ล. อยากถามความเห็นท่านๆเพิ่มเติมสักนิดครับว่า ผมควรจะแก้มือ กะเบอร์เดิม M33ดีไหม
แล้ว งานของ 99 เป็นไงบ้างเพราะ วันนั้น ก็เล็งๆไว้เหมือนกัน ขอบคุณอีกครั้งครับ

popcorn4202

หล่นดังตุ๊บเลยครับแบบนี้ ไม่ไหว เป็นผมเจออย่างท่านก็หมดอารมณ์เหมือนกันครับ
นี่เป็นเหตุผลที่ผมแทบไม่ลงอ่างเลย ห้ามโน่นห้ามนี่

nincmx

เบอร์ นี้ ก็เร่งเหมือนกันครับ หล่นตีนบวม
ถามอย่างนี้เลย เข็ดครับ

pagedown

เจอพูดยังงี้เป็นใครก็หมดอารมณ์ล่ะครับ

pegasusk

สงสัย ต้อง ไปบิ้วอารมณ์มาจากที่อื่นก่อน แล้วกลับมาก็ อุดหู หลับหูหลับตา ใส่อย่างเดียวเสียแล้วกระมังครับ เหอๆๆ /jhtdc

indy

แย่เลยครับ แบบนี้ โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่ครับ วันพระไม่ได้มีหนเดียว สู้ต่อไปไอ่มดแดง  gsdgdgs fsdg

meaw_meow

zad เจอประโยคแบบนี้ เป็นใครก็หดครับ

ผมไม่ค่อยชอบสองอย่างครับ

1. คือเร่ง 2. ประเภทนางไม้

ผมชอบคุยกับน้อง อยากทำความรู้จักกันก่อน

บางทีคุยกัน จน ... เฮ้ย เหลือแค่ 30 นาทีเอง

แต่อย่างน้อยเราก็ได้รู้จักกัน มะใช่ มาถึง ก็ลุยกันเลย

เรายังอยากให้เกียรติเขา มะใช่ดูถูกเขา

มาถึงก็ ไม่ต้องรุ้จัก ลุยเลย แลกน้ำ แล้วจบไป

แต่ถ้าเขาอยากดูถูกตัวเอง GF ติดลบ แบบนี้ เห็นทีจะไม่ไหวครับ ljhgf

งานนี้แนะนำ ให้เปลี่ยนลายแทงครับ อย่า้ำซ้ำให้เสีย .....  piuyty

roonaldo

ท่านหล่น เอม 33 ผมว่าท่านเลิกเที่ยวอ่างนะจะดีที่สุดครับบบ

แตส่วนใหญ่น้องคนนี้ไม่ค่อยหล่นครับ

ปมทอนตั้งแต่ครั้งแรกจนเอาฟรีมานักต่อนัก

เบอร์นี้ไม่ค่อยหล่นนะครับ น้องมินท์

อืมมม

ต่างกรรมต่าวาระ

prof.big

เฮ้อ...ไม่รู้จะช่วยปลอมใจท่านยังไงดี...ต่างกรรมต่างวาระครับ

keaw99th

ouiy ต่างกรรมต่างวาระ โดยมากน้องๆ เขาจะไม่ค่อยชอบคนเสร็จยากนะ ปลงเลยเรา vbnn

shoots

น่าจะเป็นช่วงที่น้องเขาเหนื่อยจริงๆ เอาไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่     ;khhg

otkungfu

ss
น้องคนนี้แล้วแต่อารมณ์ครับ

ผมแนะนำถ้าจะแก้ตัวก็เปลี่ยนเบอร์เหอะ

เดี๋ยวภาพเก่าๆมันจะกลับมา  พาลทำให้ไม่แข็งขึ้นมาอีก

น้องๆที่งานดีีมีเยอะครับ

Phate

เปลี่ยนสายปุ๊บก็หล่นปั๊บ
คราวที่แล้วลูกพี่ก็น่ารักคลับทีนึง  แต่ไปแก้มือได้    ไม่เป็นไร   คราวนี้เดี๋ยวก็แก้มือได้เหมือนกัน  09876

ผมเจอพูดงี้ก็หดเหมือนกันนะเนี้ย....  เห็นใจๆ    สงสัยน้องเค้าเหนื่อย มั้ง???????
แต่บางท่านก็บอกว่าคนนี้ทอน......   แปลว่า  โอกาสแก้มือยังมีอยู่ครับ     สู้ๆ  kick

jiggolord

p_nuin

น่าเห็นใจครับแต่อย่างว่าซายูริมีลูกค้าเยอะเด็กเลยไม่ค่อยง้อแขกเท่าไหร่ lhgfr

kullaboot

การบ้านเก่าของผมกับ M33 ก็หล่นครับ
ด้วยพฤติกรรมอย่างท่านเลย เร่ง และ อารมณ์เสียเมื่อเราเสร็จช้า

แต่หน้าตาน้องดีสุดๆๆๆๆ เลยนะ
เรื่องอย่างงี้ต่างกรรมต่างวาระครับ
แต่เชื่อเหอะ มีเบอร์ดีๆ friendlyอีกมากมาย

jaydai

ก็คงอย่างที่ท่าน jiggolord  ว่า หล่ะครับ ต่างหำ ต่างอัณฑะ(ชอบอ่ะ คำนี้.... piuyty)

ตอนแรกผมรอให้อีนังรูมาเม้นแล้วก็จะตอบ พอเหนมันเม้นแล้ว ผมก็คิดว่า ผมคิดถูก จริงๆ น้องเค้ามีแขกต่อตอน 3 ทุ่ม น้องเค้าต้องมีเวลาเตรียมตัว โดน สักพักนึง แต่ท่านเล่นชิงตัดหน้า ทำให้น้องเค้าต้องมาโดน ฉะนั้น น้องเค้าก็ต้องเร่งนิดนึง
แต่ช่างเถอะครับ เรื่อง หล่น หน่ะ ผมหล่นจนชินหล่ะ หล่นขนาดมีเรื่องเล่าให้พวก มด ในบอร์ดนี้ฟังตลอด

สรุป ทำใจครับ ต่างหำ ต่างอัณฑะ
 dsgjsd

RafaAir

ไม่เป็นไรครับเราไม่ได้ไปขอกินฟรีแต่จ่ายตังค์เราก้อต้องคาดหวังว่าจะได้บริการที่ดีตอบแทนเอาใจเค้ามาใส่ใจเราครับผมเห็นใจจขกทครับเอาใจช่วยครับสู้สู้ ;kljj

yama_run

เห็นถามถึง 99

อยากจะบอกว่า 99 งานดีครับ

คอนเฟิร์ม

roonaldo

ก็คงอย่างที่ท่าน jiggolord  ว่า หล่ะครับ ต่างหำ ต่างอัณฑะ(ชอบอ่ะ คำนี้.... piuyty)

ตอนแรกผมรอให้อีนังรูมาเม้นแล้วก็จะตอบ พอเหนมันเม้นแล้ว ผมก็คิดว่า ผมคิดถูก จริงๆ น้องเค้ามีแขกต่อตอน 3 ทุ่ม น้องเค้าต้องมีเวลาเตรียมตัว โดน สักพักนึง แต่ท่านเล่นชิงตัดหน้า ทำให้น้องเค้าต้องมาโดน ฉะนั้น น้องเค้าก็ต้องเร่งนิดนึง
แต่ช่างเถอะครับ เรื่อง หล่น หน่ะ ผมหล่นจนชินหล่ะ หล่นขนาดมีเรื่องเล่าให้พวก มด ในบอร์ดนี้ฟังตลอด

สรุป ทำใจครับ ต่างหำ ต่างอัณฑะ
 dsgjsd

คิดได้เนอะแก

ต่างหำต่างอันทะ

noikasu

ผมว่ามันก็น่ารลุ้นดีเนาะว่าวันนี้คุณจะหล่นหรือทอน.....ผมเจ็บมาเยอะ..เลยเฉยๆๆนะเว้นแต่มะไหวจริงผมจะพูดตรงๆรับรองคนฟังจะรู้สึกทันนี..เพราะจะไม่เก็บไว้ให้ลำบากใจเราแค่คนเดียวงานด้านบริการถึงแม้จะเหนื่อยยังไงก็ต้องมีบ้างที่หลุดขอเพียงเราเข้าใจตัวเองและคนอื่น...เพราะจะให้ดั่งใจเรามันเป็นไปมะได้เหมือนที่จะให้ดั่งใจคนอื่นก็ไม่ได้..พูดไปเลยครับ..จากนั้นจะหล่นก็มีอีกหลายเบอร์ให้ท่านเลือกจะเอาสวยแค่ไหนก็มีมีมาเรื่อยๆอาชีพนี้..ไม้หายไปจากโลกตราบเท่าที่เราๆท่านยังมีอารมณ์ที่จะเสพกับผู้หญิง...ครับ dsgjsd

Zalera

แนะนำ b136 แทนครับ เบอร์นี้ผมว่าใครหล่นนี่ ดวงกุดขั้นรุนแรงเลยนะ,,,,

tikizawa

เป็น กำลังใจ ให้ ท่าน นะครับ

uilo

cm1956

ผมอ่านดู ท่านก็เป็นแขกที่ดีสุดๆแล้วนะ
เห็นใจครับ เราเสียเงิน เสียเวลา หวังจะ relax ให้รางวัลตัวเองบ้าง
ดันมาเจอ"เทพธิดา"แบบนี้ ก็รู้สึกแย่ด้วยเช่นกัน
โดยส่วนตัว ผมไม่เคยแนะนำเพื่อนเลือกเลยครับ เบอร์นี้
เบอร์ธรรมดา สวย เซ็กซี่ มีเสน่ห์กว่า m33 อีกเยอะครับ
99  27   72  เหล่านี้ ผมว่า perfect กว่า แถมประหยัดเงินมาให้เป็นทิปอีกต่างหาก
อยากแนะนำไป 48  และ 39  ที่บอสโซเทลดู
น่าจะแก้หล่นได้ตรงประเด็น
โชคดีนะครับ

MR.GOLF

มันน่าเสียดายนะ เงินทองกว่าจะหาได้แต่ละบาท  แล้วยังมาเจอแบบนี้อีก
พูดได้คำเดียว เซง dsgjsd

Makettingmanager

เหมือนกันเลยครับน้องเร่งอะครั้งแรกที่ผมเที่ยวก็เจอแบบนี้ piuyty

art111

เอ แต่ของผม มาสายนี้ครั้งแรก  ก็น้องมินท์  M33 นี่แหละ ก็ OK นะ ไม่เร่ง + มีทอน รูปร่างสวย ไฟหน้าสวย หลอดสวย ช่วงล่างธรรมดานิดนึง อาบก็ค่อนข้างดี แต่ได้ลีลาช่วย เสียงเอฟเฟคดี คุยเก่ง หัวเราะเก่ง กลับออกจากห้อง ยังควงแขน อิงไหล่เดินกลับขึ้นบันได จนผมเขินเองซะอีก  เอ.... คงต่างกรรม ต่างวาระจริงๆ

Zeroza

มารับ ความ รู้ ของ ท่าน เทพ ทั้ง หลาย ครัฟ