-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านนวดแผนโบราณในโลตัสหางดง  (อ่าน 1085 ครั้ง)

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ขอแนะนำร้านนวดเพื่อสุขภาพนะครับ ผมไปใช้บริการประจำ งานนวดดี แก้เส้นโดนทุกจุด ไม่มีระดับใดๆทั้งสิ้น ร้านอยู่ที่ชั้นสองโลตัสหางดงหลังร้านหนังสือซีเอ็ดบุคส์ ชื่อร้านพลอยนวดแผนไทย หมอนวดนวดดีทุกคน ถ้าใครอยากแก้เส้นเป็นพิเศษแนะนำพี่ติ๊บ เจ้าของร้าน ใครผ่านมาแถวนี้เมื่อยก็แวะนวดกันได้นะครับ ตอนนี้ผมเป็นขาประจำที่นี้ ไปนวดที่อื่นไม่ถูกใจเหมือนที่นี้แล้วครับ (ยกเว้นนวดอย่างอื่นที่อื่นก็จะมันส์กว่าที่นี้ละครับ อิอิ) pongz ปล.ย้ำอีกครั้งร้านนี้เพื่อสุขภาพล้วนๆครับ ราคา ชม.ละ 140ครับ

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แนะนำร้านนวดแผนโบราณในโลตัสหางดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 11:00:31 »

แจ๋วครับ ผมก็ตระเวนไปนวดประเภทนี้ อยู่หลายที่เช่นกัน ตั้งแต่หน้าวัดอุโมงค์ ประตูสวนดอก ในคูเมือง ข่วงสิงห์ ไปมาหมด ก็มีร้านประจำบ้าง แต่ขอรับร้านที่ท่านแนะนำไปลองดูก่อนนะครับ ขอบคุณมากครับ

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: แนะนำร้านนวดแผนโบราณในโลตัสหางดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 12:38:32 »

ดีๆๆ  ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

สมศักดิ์

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 12:51:25 »

ลองมาที่หลังตลาดหางดงนะคับไม่ม่ีระดับใดๆ ทั้งสิ้นนวดเพื่อสุขภาพแก้อาการ มีชื่อเสียงนะครับลองไปดูครับผมประจำอยู่แล้วครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 15:38:48 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ ไปโลตัสหางดงบ่อย เห็นแว๊บๆ ตอนเดินผ่านไปห้องน้ำ แต่ยังไม่เคยลองใช้บริการดูเลยครับ...สงสัยต้องลองดูสักครั้งแล้ว.. ;khhg

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 17:16:06 »

ยินดีครับ ท่านใดมีที่อื่นก็แนะนำมาได้นะครับ เผื่อเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง ;khhg

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 14:23:40 »

ขอรับข้อมูลเก็บไว้ นะครับ...เดินบ่อยซะด้วยที่นี่ ;khhg

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 15:17:46 »

pongz ใกล้บ้านครับเดียวไปลองเอง jljhl ขอบคุณครับที่แนะนำ mbvc

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 21:04:28 »

ผมก็ชอบครับ คือ นวดจริง  ๆ เคยไปแบบว่าซอยโรงแรมนิ่มซี่เส็ง ครับ เป็นชมรมนวดแผนไทย ครับ มีทั้งหมอหญิงและชาย ก็สบายตัวครับ ฝีมือใช้ได้

haniba

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 15:00:56 »

;khhgขอบคุณครับน่าไปให้หายเมื่อย

Asherk

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 เมษายน 2013, 19:32:01 »

;khhg ครับ