-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน แอร์ไอยรา ฝางซีตี้  (อ่าน 759 ครั้ง)

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน แอร์ไอยรา ฝางซีตี้
« เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 12:08:41 »

นานแล้วที่ไหม่ค่อยได้ลงการบ้าน คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆสมาชิก เลยเอามาลงเพื่อเรียกน้ำกาม เอ๊ย น้ำย่อย eta04 eta04 eta04
ตัดบท!!!!
จอดมอไซต์ปุ๊ป เดินเข้าไปในร้านปั๊ป หันซ้ายหันขวา เจอหมออยู่5คน สว 2 สส 3 หน้าตา สส สวยอยู่คนเดียว เลยเลือกคนที่สวยนามกรน้องเค้าชื่อตามบัตรชมพู ชื่อ นางหม่อน แต่ชื่อในวงการชื่อ น้องมิ้น ไม่พูดพร่ำทำเพลง เดินไปจูงมือเดินเข้าห้อง ซึ่งลักษณะห้องก็เป็นผ้าม่านที่หาซื้อได้ตามตลาดนัด มากั้นๆ โดยแขวนกับราวไม้ไผ่ น้องมิ้น พูดจาไม่ค่อยชัด แต่เป็นคนพูดสุภาพมาก มี"เจ้า"ทุกคำ ชวนให้ใจละลาย น้องแกใส่เสื้อผ้าบ้านๆมาก แต่หน้าตาแกสวยมากจึงทำให้ยังดูดี mbvc ตัดมาตอนนวด น้องแกยังนวดไม่เป็นเพราะน้องแกใหม่มาก ลักษณะการพูดจายังไม่รู้จักคำว่าจริตจะก้าน ถามอะไรตอบตรงหมด ผมเริ่มคิดในใจละ ว่าน้องแกมาทำงานผิดที่หรือเปล่า เลยยิงคำถามว่าน้องมานวดนานยัง ทีแรกก็ไม่ยอมบอก(สงสัยคงกลัวเราจับไก่) แต่ได้ซักพักจึงยอมบอกว่า มานวดเป็นวันที่สอง(โอ้แม่จ้าว) ถึงว่าเดี๋ยวก้อมีคนมาถามว่าไหวไหมๆบ่อยๆ จะว่าไปน้องมิ้นก้อเข้าตำราลักขณา สาวในสเป็กผมเลย ขาว สวย อึ๋ม สุภาพ......
......นวดมาได้ซักพัก ผมสังเกตุเหงื่อแกเริ่มออกเยอะ เลยถามไปว่าถ้าร้อนก้อถอดเสื้อนอกออกได้นะ พูดไปแกมเล่นแกมจริง ที่ไหนได้ น้องแกถอดจริงซะงั้น เหลือแต่เสื้อสายเดี่ยวคอกว้างๆ นวด1ชั่วโมงผ่านไปไวเหมือนโกหก ยังไม่เกิดอะไรขึ้น เหวอ เสียชื่อหมด เลยตั้งหลักใหม่ เพราะชั่วโมงที่สองจะเริ่มนวดด้านหน้าละ น้องก็นวดไปตามสเต็ป แต่ด้วยความที่ไม่ค่อยเป็นงาน มือจึงชอบเผลอมาสัมผัสกับไอ้จ้อนผมบ่อยครั้ง ทำให้ไอ้จ้อนลุกสู้น้องแกก้อเขินๆ อีกอย่าง เสื้อแกก้อหลวมซะจริงๆ กันชนหน้าทะลักออกมา โอ้โห อยู่ไม่ค่อยเป็นสุขละ เลยใช้คำถามไม้ตาย ประเภทถามสารทุกข์สุกดิบ แล้วทำเป็นเห็นใจ ที่เหลือก็ตามแผน อิอิ"ทำไมน้องถึงมาทำงานนี้"น้องเขาก็ระบายออกมาเป็นชุดใหญ่จับใจความได้ว่า โดนแฟนทิ้ง ซึ่งเป็นรักครั้งแรกและสามีคนแรก แล้วแกก้อดราม่า โอ้มายก๊อด scary ทำไงดีๆ สั่งเบียร์สิครับ เอามาให้น้องแกดื่มย้อมใจ ซักพัก ดูอาการเริ่มดีขึ้น (เกือบซวยสิเรา อิอิอิ) มาถึงท่าสยิวกิ้ว นมน้องแกมาโดนผมบ่อยๆ ผมจึงทำทีเป็นเอามือไปโดนนมแก น้องแกก็ไม่ว่าไรนะ เข้าทางแระ ผมจึงกะผเด็จศึกตอนที่น้องวนมาท่านวดขาหนีบ ช่วงที่น้องนวดขาหนีบน้ำ ไอ่จ้อนผมแข็งท่อแระ เลยทำเป็นดิ้นให้มือน้องกำไอ้จ้อนได้เต็มลำ น้องนั่งก้มหน้านิ่งๆ ผมเลยถามไปแบบหน้าด้านๆเลย "น้องไม่มีอะไรกับแฟนมานานยัง" "เดือนกว่าๆแล้วคะ ตั้งแต่เลิกกัน"ผมลุกขึ้นคว้าตัวน้องมากอด ตัวเธอสั่นๆ หลังจากนั้นก็สวรรค์แหละครับ ผมจำไม่ได้ว่าท่าไรมั่ง แต่เพราะมันเป็นผ้ากันจึงทำแรงไม่ได้(เสียวไส้มาก) แต่จำได้แค่น้องเสร็จไป1ผมเสร็จไป2 ช่วงล่างนิติดหนึบมาก(ช่วงแรกนี่แทงแทบไม่เข้า)กันชนนี่คัพb..........เดี๋ยวมาต่อนะจ๊ะ ผบ มา wq

ต่อๆๆๆๆ ให้จบ
ขอบคุณทุกท่านที่อ่านกระทู้นะจ๊ะ ต่อเลยแล้วกันเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา  eta03 eta03
ไอ้ช่วงที่กินตับกันนั้น พี่เลี้ยงน้องแกมาสอดส่องดูแลตลอด จนต้องทำไประแวงไป ไอ้ช่วงไคลแม็คมันอยู่ที่ไม่มีผ้าเช็ดน้ำรักเนี่ยแหละ ดันเอากางเกงในผมเช็ดครั้งหนึ่งกับเสื้อสายเดี่ยวน้องแกเช็ด โอ๊ยโคตรจะทุลักทุเล แค่นี้ยังไม่หนำ ยังลากน้องแกออกมาต่อที่โรงแรมบนถนนเส้นบายพาสต่ออีก1ยกใหญ่ๆ แล้วก็สลบเหมือด ตื่นอีกทีก็เที่ยงวัน 5555 แล้วยังอุตส่าห์ขอเบอร์โทรไว้ 089-44386XX yellow001 โทรไปติดแค่2-3วันกะว่าจะไปซ้ำและผูกปิ่นโต เป็นที่น่าเสียดายมาก หลังจากนั้นก็โทรไม่ติดอีกเลย เพราะหลังจากวันนั้นไม่กี่วันน้องแกก็ไปทำงานที่ กทม ผมตกอยู่ในอาการเหมือนเด็กวัยรุ่นอกหักได้พักใหญ่ๆเลยทีเดียว wq wq แล้วก็ติดต่อไม่ได้อีกเลย uilo uilo

สรุปเลยแล้วกัน
หน้าตาผมให้ 9.5
สัดส่วน       8
สีผิว          10
ช่วงล่าง      10
หลอดไฟ     6(ผมไม่ชอบคนหัวนมยาว)
กันชน         8.5
การพูดจา     5(พูดไม่เก่ง)
จริงใจ        10

รวมสินสอดดังนี้ 2ทุ่ม-เที่ยงวัน ค่านวด2ชั่วโมง200บาท สินสอดน้องไม่เรียกร้องแต่เต็มใจให้ 1000 ค่าโรงแรม 150
รวม1,350บาท(ถ้าฝางนี่ถือว่าปรกติครับ)

ลายแทง ถนนสายฝาง-ท่าตอน หมู่บ้านป่าบง ติดกับคลีนิคหมอประทีป สภาพห้องไม่น่าใช้งานเท่าไหร่ครับ(เข้าขั้นซกมก)แต่ที่ผมไป นี่เพราะผมเป็นคนเปลี่ยนที่บ่อยเป็นนิสัยอยู่แล้ว(เพราะว่าเผื่อฟลุ๊คเจอช้างเผือก เช่นในกรณีนี้)

วันหลังผมจะมาลงการบ้านสายฝางต่อน๊ะจ๊ะ
เรื่อง ปลากรอบน้ำไม่ได้ถ่ายตอนปั่มปั๊มครับ มีแต่รูปเต็มหน้าถ่ายตอนปรกติ ไม่สะดวกลงจริงๆ eta08

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มีนาคม 2013, 23:27:59 โดย XXX_MAAJAIDUM_XXX »

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: การบ้าน แอร์ไอยรา ฝางซีตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 12:54:21 »

อยู่ไกลไปหน้อยต่ะ!! ljhgf

รอชมการบ้านต่อครับท่าน  mbvc

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: การบ้าน แอร์ไอยรา ฝางซีตี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 12:57:42 »

scary กำ ผบ.มาหรอ มาต่อไวๆเลยแทงสดหรือท่าน jljhl

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 13:57:01 »

ช้างเผือก ในป่า อยูไกลไปหน่อยนะ ฝาง มีปลาไหมครับ  mbvc

beekinhoi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 14:15:22 »

อยู่ตรงไหน ของฝางครับ ช่วยเเจ้งหน่อยครับ จะไปพรุ่งนี้พอดี ขอบคุงครับ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 16:33:00 »

เหนียว แน่น หนึบ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 16:44:48 »

อยู่ตรงไหน ของฝางครับ ช่วยเเจ้งหน่อยครับ จะไปพรุ่งนี้พอดี ขอบคุงครับ

ขอทราบพิกัดด้วยคนครับ
เมษาจะไปครับ
 eta03
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 23:28:35 »

ต่อให้แล้วนะครับ fhgj เชิญด้านบน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 23:30:21 »

scary กำ ผบ.มาหรอ มาต่อไวๆเลยแทงสดหรือท่าน jljhl

ผมไม่นิยมแทงสดครับ pongz แต่ถ้าเป็นปิ่นโต ก็อีกกรณีหนึ่ง

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 00:21:43 »

สดเลยเหรอครับท่าน เด็ดจริงๆ

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 00:33:08 »

ขอบคุณครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 11:04:39 »

uilo เสียดายจังปลาไปเมืองหลวงแล้ว

asset

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 11:32:22 »

ttu นานๆกลับบ้านที..ต้องหาเวลาสำรวจบ้างละเรา

chai.2222

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มีนาคม 2013, 13:03:16 »

เผื่อได้ขึ้นไปเที่ยวเมืองฝางมั่ง hgjhg

haniba

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 10:30:33 »

hgjhgฝางก่อมีดีเหมือนกัน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 11:24:43 »

การบ้านสุดยอดเลยท่าน..แต่ติดตรงที่ใช้ กกน. กะ ยกทรง เช็ดทำความสะอาดนี่สิ.. ouiy