-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 11 ธ.ค. 53 เวลา 11.11 น. เชิญร่วมทำบุญร้านฮอน$  (อ่าน 1234 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

วันที่ 11 ธ.ค. 53 เวลา 11.11 น.  เชิญร่วมทำบุญร้านฮอน์บาร์

เนื่องจากผมจะเปิดขายอาหารกลางวัน ณ ร้านฮอน์บาร์
เชิญร่วมทำบุญ  โดยใครมีเสื้อผ้าจะมาบริจาคต้านภัยหนาว สามารถนำมาบริจาคได้ที่ร้านได้ครับ
จะได้ นำไปรวมกับโครงการ Cmxseed ต้านภัยหนาว

โดย จะเปิดเป็นบุปเฟ่ คนละ 39 บาท อาหารมีกินไม่อั้น
ก๋วยจั๊บ
ข้าวหมูแดง
ข้าวหมูกรอบ
อื่นๆ

รับรอง อาหารรสเด็ดครับ

ท่านใดอยากเจอเทพตัวเป็นๆ เชิญได้ครับ

ขออภัยที่เรียนเชิญกระทันหัน ท่านใดสนใจ ลงชื่อได้เลยนะครับ
1. Batman
2. Jim
3. Aoddy
4. Gosty
5. เจ้าชายเรียวมะ
6. Chocokizz
7. พี่ไม้
8. man69 (บังคับมา)
9. viewkung
10. Benbangsean
11. mujiyd0Jk
12. บุ๊ค
13. เฟียร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2010, 16:26:24 โดย Jim »

nokkapoot

ยินดีด้วยกับกิจการใหม่ของร้านฮอนบาร์

mujiyd0Jk

จขกท พิมพ์ผิดครับ  งานนี้ ฟรี!!!!

chefbb

ฟรีไม่ฟรี ก็ไม่ได้ไปอีกงานแล้ว เซ็งจิต ติดงานประจำอ่ะ เดือนหน้าค่อยว่ากัน เดือนนี้ไม่ได้จริง ๆ

a_matthayomchan

ยินดีด้วยนะครับพี่ Bat ;kljj ;kljj ;kljj ขอให้กิจการรุ่งเรืองครับผม

Makettingmanager

ลงชื่อให้ผมด้วยเดี๋ยวจะเอาเสื้อผ้าไปบริจากครับ สนับสนุนกิจกรรมดีๆครับ

kittiwan

ยินดีด้วยคนครับ  ;khhg

p_nuin

ยินดีด้วยนะน้อง แต่คงกลับมาไม่ทันเอาไว้จะไปอุดหนุนวันธรรมดา ;khhg

roonaldo

ไปไม่ทันนนน อะ แต่จะไป 55555

albatross

........5hk9njomyodH0twx.........(แปลเอาเอง)

batman

........5hk9njomyodH0twx.........(แปลเอาเอง)

ถ้าตื่นทันก็จะไป  piuyty

man69

ถ้าตื่นทันก็จะไป  piuyty
ljhgf ยังอุตส่าห์แปลออกอีกวุ้ย

kier3

อยากไปแต่ช่วงนี้ต้องเข้าวัด  ธรรมกายให้วันที่ 11 พอดีเลยว่ะ  รวมพลังเด็กดีที่นั้น  ใครอยากไปไม่จำกัดนะโว้ย  มีรถไป กลับพร้อมข้าวฟรี   เดด 

salbu1

อนุโมทนา สาธุ *** ขอให้กิจการเจิรญรุ่งเรือง ร่ำรวย ร่ำรวย ครับ uiuo

acer2518

ss.....งานบุญ เหล้าเบียร์เพียบบบบบ....

พรุ่งนี้เริ่ม 10.30 เช้า...พระ 5รูป....ถวายสังฆทาน และ ถวายเพล ครับผม...
สถานที่...ร้านฮอนบาร์
เหตุผล...เพื่อเป็นการทำบุญร้าน และทำบุญปีใหม่ร่วมกัน พี่น้องพองเพื่อน และเริ่มต้น โครงการ ฮอนบาร์เปิดขายอาหารเที่ยง

โป รโมช่นพิเศษ....พรุ่งนี้ ตอนกลางวัน บุฟเฟ่ครับ จ่ายแค่คนละ39บาท กินได้ไม่อั้น มีหลายเมนู ก๊วยจั๊บ หมูแดง หมูกรอบ อาหารจานเดียวญี่ปุ่น หลากหลายเมนู...

ใครสนใจมาทำบุญร่วมกัน ก็เชิญเลยนะครับ อยากให้มากันเยอะๆ นานๆเราจะได้ทำบุญกันเป็นเรื่องเป็นราว พร้อมหน้าพร้อมตา....
ใครอยากจะนำอะไรมาถวายก็เอามาเลยครับ พระ5รูป ตั้งแต่ 10.30 ถึง เที่ยงคงพาพระกลับ...หลังจากรดน้ำมนต์ และให้ศีลให้พรพวกเราแล้ว...

System

อยากไป แต่รู้จักพี่เบ้นคนเดียวเอง

acer2518

อยากไป แต่รู้จักพี่เบ้นคนเดียวเอง
มาเลยน้อง...ทุกอย่างต้องมีครั้งแรก...งานนี้งานบุญ ไม่มีอะไรต้องอายด้วย...เดินเข้าไป แล้วก็ ตะโกนดังๆว่า อยากมีเรื่องโว้ยยยย ดังๆ...

แล้วพอมีคนเดินเข้ามา น้องก็ยกมือขึ้นไหว้แล้วพูดว่า ผมน้องพี่เบ้นครับ.....รับรองน้องเอ้ยย ได้รู้จักอีกหลายคน ฮาๆๆ...แถมจะพาเบ้นซวยไปด้วย อิอิ

Keijikung

สงสัยไม่ได้ไปอ่ะพี่จิม ขออนุโมทนาด้วยคนนะครับ

Makettingmanager

Re: วันที่ 11 ธ.ค. 53 เวลา 11.11 น. เชิญร่วมทำบุญร้านฮอน$
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 16:39:46 »

;khhgก่อนอื่นต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับพี่จิม พี่batmanพี่อ๊อดพอดีหนักไปหน่อยอะครับช่วงนี้ลูกค้าเยอะครับ ขอโทษจริงๆครับ แต่วันที่ 19 นี้ไม่พลาดแน่นอนครับ เดด