-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่บ้านหลังพายัพ  (อ่าน 4310 ครั้ง)

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
หล่นที่บ้านหลังพายัพ
« เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 19:25:05 »

สวัสดีวันนี้ไม่มีไรมากมีเรื่องมาเล่าให้ฟังในห้องนี้เพื่อให้หลายๆท่านทราบถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจากบ้านหลังพายัพเพื่อเป็น กรณีศึกษละกันเรื่องมีอยู่ว่าผมลองไปเที่ยว เลือกน้องคนหนึ่งชื่อเหมือนตัวการ์ตูนดิสนีย์ ขึ้นไปอาบน้ำปกติ พอขึ้นเตียงบอกหงายเลยพี่ เดวนวดให้ แต่ก้อป่าว....คุยอยู่ได้เรื่องความกตัญญูหาเงินส่งทางบ้าน นวดก้อไม่นวดสักที........สักพัก ก้อจับหนอนน้อยใช้มือชักอย่างเดียว ไม่บิวท์ไรทั้งนั้น นวดไม่มี หมดอารมณ.....สักพัก ถามเพิ่มออพชัน บอก3000 จบ3 เลยมั้ยพี่ ....ผม นี่งงเลยไรอ่ะ อารง...อารมณ์ไม่มา....ถามออพถ้าเดียว เราก้ออิดออด โหบริการขนาดนี้เรียกซะสูง โอ้ว.....สักพักถามอีกมือก้อสาวไป ผมนี่เจ็บอ่ะ เลยเอ่ยปากขอน้ำมันหน่อยเถอะ เทอก้อปรานีใส่ให้ เออขอนัวหน่อย จับได้ดูดนมปุ๊ปเด้งหนี เอ้ยกูไปไม่เป็นละ....จะถึงมั้ยเนี่ย ถามอีกละออพชันป่ะ เราบอกตังไม่พอ....แน้ เดี๋ยวพาไปกดATM โห  เวรกรรม ถามจนเราอาย. เลยบอกไปว่ามีแค่เนี้ยจิ๊กเมียมาเที่ยวจบนะ. ผมนี่อายอ่ะ น้องยังดีปลอบผมไม่เป็นไรนะไม่ออพก้อได้ แต่รูดก้อได้นะ โอ้วเวรกรรม รูดบัตร...ตรู ตายแน่ เงียบกันไปสักพัก. ผมก้อขอจับจิมิเพื่อบิ้วตัวเอง แล้วน้องก้อสโตกหนอนน้อยด้วยความเมามัน. จนเสร็จแบบเซ็งๆรีบอาบน้ำใส่ดสื้อผ้า ลาก่อน นะอายก้ออาย หล่นก้อหล่น นี่นะหวังมาเที่ยวหวังแค่มีคนอาบน้ำนวดเอาใจเที่ยวมาก้อหลายทีหลายปี หล่นครั้งนี้บอกเลยอาย เล่าสู่กันฟังอ่ะนะ ท่านสมาชิก ใครจะไปนี่ก้อเตรียมเงินเยอะๆนะ คงได้บริการแบบเต็มที่

bigkup

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นที่บ้านหลังพายัพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 19:43:49 »

เดียวนี้ร้าน นกป กลายเปนแบบนี้ไปเยอะครับ
น้องๆดีแต่จะเอาระดับสามอย่างเดียวเลย
ผมว่าถ้าจะเพิ่ม3000ผมเอาเงินไปเส้นข้างดีกว่าครับ
เดียวนี้เด็กๆแจ่มๆ1500เยอะแยะไป

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 19:56:42 »

ร้านนี้เด็ก80%++ มามุกนี้แทบทุกคนครับ ส่วนมากพวกชอบระดับสามมากัน ถ้าท่านต้องการ การบริการแบบนกปจริงๆ (นวด คุยเอาใจ) หลีกเลี่ยงที่นี่ดีกว่าครับ

taejuiz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 21:40:04 »

ก่อนอื่นทางร้านต้องกราบขอโทษ กับเหตุการ์ณ ที่เกิดขึ้นกับพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะค่ะ
ทางร้านจะเรียกน้องๆ มาตักเตือนเรื่องระบบการทำงานและปรับปรุงให้ดีขึ้น
แต่ทางร้านมีกฎเรื่องการเรียก
ออฟชั่น กับลูกค้า ว่าไม่ให้เรียกและถ้ามีออฟชั่นห้ามเกิน กว่าสองพันบาท ถ้าทราบว่ามีการเรียกเกินนี้อาจให้โดนโทษร้ายแรง

* รบกวนพี่ๆ แจ้งทางร้านได้นะค่ะ ในกรณีงาน หล่น หรือ มีการเรียกออฟชั่นเกินไป ทางร้านจะเก็บไว้เป็นความลับค่ะ
* ทางร้านต้องขออภัยอย่างแรงกับ เหตุการ์ณที่เกิดขึ้น ในกรณี หล่น พี่ๆสามารถแจ้ง ทางร้านยินดีคืนเงินให้ค่ะ กราบขอโทดจริงๆ ค่ะ

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 21:55:16 »

ก่อนอื่นทางร้านต้องกราบขอโทษ กับเหตุการ์ณ ที่เกิดขึ้นกับพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะค่ะ
ทางร้านจะเรียกน้องๆ มาตักเตือนเรื่องระบบการทำงานและปรับปรุงให้ดีขึ้น
ออฟชั่น กับลูกค้า ว่าไม่ให้เรียกและถ้ามีออฟชั่นห้ามเกิน กว่าสองพันบาท ถ้าทราบว่ามีการเรียกเกินนี้อาจให้โดนโทษร้ายแรง

* รบกวนพี่ๆ แจ้งทางร้านได้นะค่ะ ในกรณีงาน หล่น หรือ มีการเรียกออฟชั่นเกินไป ทางร้านจะเก็บไว้เป็นความลับค่ะ
* ทางร้านต้องขออภัยอย่างแรงกับ เหตุการ์ณที่เกิดขึ้น ในกรณี หล่น พี่ๆสามารถแจ้ง ทางร้านยินดีคืนเงินให้ค่ะ กราบขอโทดจริงๆ ค่ะ

ขอบคุณทางร้านที่รับฟังนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2014, 21:57:13 โดย sorawat60 »

taejuiz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 21:58:03 »

ตอนนี้ทางร้านได้จัดการกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้วนะค่ะ
ทางร้านได้ให้น้องคนดังกล่าว ออกจากการเป็นพนักงานร้านแล้วค่ะ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 21:59:21 »

ผมเคยหล่นกับน้องคนนึง ลงงานมาแจ้งทางร้าน
ทางร้านให้ผมขึ้นแก้มือกับน้องคนอื่นแทน บอกเลยว่าได้ใจผมไปเลย
ยังไงก็ลองให้โอกาสทางร้านด้วยนะครับ เพราะถ้าเราไม่บอก ร้านก็จะไม่รู้อะไรเลย
โดยส่วนตัวผมไปร้านไหน เจออะไรแย่ ผมบอกทุกที่ครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 22:29:24 »

บอกหน้างานดีที่สุดไม่ว่าร้านไหนลงมาแล้วคอมเพลนกับทางร้านโดยทันทีดีที่สุดครับ
ยิ่งร้านนี้คุณพี่ผู้หญิงเจ้าของร้านมักจะอยู่ประจำร้านครับ ผมก็เคยได้รับงานที่ไม่สบอารมณ์แบบท่านsorawat60นี่แหล่ะครับพอลงงานมาเล่าให้พี่เค้าฟัง ก็ได้รับการเยียวยาเลยครับให้ขึ้นกับน้องคนอื่นฟรี(ในครั้งต่อไป) ผมก็ถือว่าโอนะ รับผิดชอบแบบนี้ ขออวยพรให้ท่านsorawat60สุขสมอารมณ์หมายในครั้งต่อไปด้วยครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 22:57:41 »

ขอบคุณทางร้านที่รับฟังนะครับ

ร้านนี้เจ้าของร้านยังโอเคครับ เทคแคร์ลูกค้าดี และเอาใจใส่ลูกค้า มีถามว่าน้องเป็นไงมั่ง โอเคไหม

บางร้านท่านจะเจอยิ่งกว่านี้อีกครับ ประเภทหลอกเชียร์ แถมขึ้นไปยังหล่น พอบอกก็ไม่สนใจลบกระทู้อีกต่างหาก

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 23:09:07 »

ร้านนี้เจ้าของร้านยังโอเคครับ เทคแคร์ลูกค้าดี และเอาใจใส่ลูกค้า มีถามว่าน้องเป็นไงมั่ง โอเคไหม

บางร้านท่านจะเจอยิ่งกว่านี้อีกครับ ประเภทหลอกเชียร์ แถมขึ้นไปยังหล่น พอบอกก็ไม่สนใจลบกระทู้อีกต่างหาก
ร้านที่ว่าคุ้นจุงเบยครับ แถมให้ติดต่อทางไลน์อย่างเดียวด้วย ชิมิ kjhg kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2014, 10:03:24 »

ได้คุยกับ pr. แล้ว ทางไลน์ ขอบคุณทางร้านอีกครั้ง ที่เยียวยา ให้แก้มือกับน้องคนอื่นฟรี อีกครั้ง เป็นการแสดงความจริงใจที่มีต่อลูกค้า ได้ใจครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2014, 23:43:29 »

ได้คุยกับ pr. แล้ว ทางไลน์ ขอบคุณทางร้านอีกครั้ง ที่เยียวยา ให้แก้มือกับน้องคนอื่นฟรี อีกครั้ง เป็นการแสดงความจริงใจที่มีต่อลูกค้า ได้ใจครับ

เป็นการดีที่ท่านหล่นแล้ว บอกกล่าวให้ทางร้านได้รับรู้  ผมนี่เคยหล่นแต่ก็ไม่ได้บอกกล่าว เพราะใจหนึ่งก็สงสารน้องเขา

ที่น้องเขามาทำงานแบบนี้ก็เพราะมีความจำเป็น  ผมก็ให้อภัยน้องเขาไป และคิดเสียว่าวันนี้เป็นวันโชคร้ายของเรา uilo

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2014, 13:18:31 »

ร้านไหนน๊าาาา    ชอบลบกระทู้

ผู้ชายใจน้อย

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2014, 22:05:37 »

ร้านที่ผมโดนแน่ๆ 555

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 01:58:42 »

สวัสดีวันนี้ไม่มีไรมากมีเรื่องมาเล่าให้ฟังในห้องนี้เพื่อให้หลายๆท่านทราบถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจากบ้านหลังพายัพเพื่อเป็น กรณีศึกษละกันเรื่องมีอยู่ว่าผมลองไปเที่ยว เลือกน้องคนหนึ่งชื่อเหมือนตัวการ์ตูนดิสนีย์ ขึ้นไปอาบน้ำปกติ พอขึ้นเตียงบอกหงายเลยพี่ เดวนวดให้ แต่ก้อป่าว....คุยอยู่ได้เรื่องความกตัญญูหาเงินส่งทางบ้าน นวดก้อไม่นวดสักที........สักพัก ก้อจับหนอนน้อยใช้มือชักอย่างเดียว ไม่บิวท์ไรทั้งนั้น นวดไม่มี หมดอารมณ.....สักพัก ถามเพิ่มออพชัน บอก3000 จบ3 เลยมั้ยพี่ ....ผม นี่งงเลยไรอ่ะ อารง...อารมณ์ไม่มา....ถามออพถ้าเดียว เราก้ออิดออด โหบริการขนาดนี้เรียกซะสูง โอ้ว.....สักพักถามอีกมือก้อสาวไป ผมนี่เจ็บอ่ะ เลยเอ่ยปากขอน้ำมันหน่อยเถอะ เทอก้อปรานีใส่ให้ เออขอนัวหน่อย จับได้ดูดนมปุ๊ปเด้งหนี เอ้ยกูไปไม่เป็นละ....จะถึงมั้ยเนี่ย ถามอีกละออพชันป่ะ เราบอกตังไม่พอ....แน้ เดี๋ยวพาไปกดATM โห  เวรกรรม ถามจนเราอาย. เลยบอกไปว่ามีแค่เนี้ยจิ๊กเมียมาเที่ยวจบนะ. ผมนี่อายอ่ะ น้องยังดีปลอบผมไม่เป็นไรนะไม่ออพก้อได้ แต่รูดก้อได้นะ โอ้วเวรกรรม รูดบัตร...ตรู ตายแน่ เงียบกันไปสักพัก. ผมก้อขอจับจิมิเพื่อบิ้วตัวเอง แล้วน้องก้อสโตกหนอนน้อยด้วยความเมามัน. จนเสร็จแบบเซ็งๆรีบอาบน้ำใส่ดสื้อผ้า ลาก่อน นะอายก้ออาย หล่นก้อหล่น นี่นะหวังมาเที่ยวหวังแค่มีคนอาบน้ำนวดเอาใจเที่ยวมาก้อหลายทีหลายปี หล่นครั้งนี้บอกเลยอาย เล่าสู่กันฟังอ่ะนะ ท่านสมาชิก ใครจะไปนี่ก้อเตรียมเงินเยอะๆนะ คงได้บริการแบบเต็มที่

ไม่อยากเจอแบบนี้เลยครับ ทางร้านน่าที่จะอบรมน้องเรื่องกฎระเบียบของทางร้านให้ดี ให้มีมาตรฐานการทำงานเป็นที่เชื่อถือได้ เวลาที่พี่ๆไปอุดหนุนจะได้ไม่หล่นกัน เรื่องเงินไม่เสียดายเท่าไรแต่ความรู้สึกที่เสียไปยากที่จะได้กลับคืนมา เป็นผมเจอแบบนี้ก็รู้สึกเสียหน้าเหมือนกัน ขอบคุณครับ

taejuiz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 01:06:07 »

ไม่อยากเจอแบบนี้เลยครับ ทางร้านน่าที่จะอบรมน้องเรื่องกฎระเบียบของทางร้านให้ดี ให้มีมาตรฐานการทำงานเป็นที่เชื่อถือได้ เวลาที่พี่ๆไปอุดหนุนจะได้ไม่หล่นกัน เรื่องเงินไม่เสียดายเท่าไรแต่ความรู้สึกที่เสียไปยากที่จะได้กลับคืนมา เป็นผมเจอแบบนี้ก็รู้สึกเสียหน้าเหมือนกัน ขอบคุณครับ

โดยระเบียบแล้วทางร้านมีการอบรมและเซ็นต์เอกสารรับทราบเรื่องกฎระเบียบและวิธีการทำงานอย่างเคร่งครัดค่ะ
แต่อยากจะชี้แจงให้ทราบว่า กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นทางร้านได้พยายามแก้ไขปัญหาอย่างเต็มที่และ
เพิ่มการอบรมมาตรฐานการทำงานกับน้องๆให้มากขึ้น ตลอดจนรับผิดชอบทุกอย่างเท่าที่จะทำได้
เราพยายามคัดสรรน้องๆมาเพื่อบริการอย่างเต็มที่ค่ะ น้องๆที่ดีๆ บริการด้วยใจในร้านมีหลายคน
คนที่ไม่ดีไม่เต็มใจบริการ เราได้จัดการให้พนักงานที่มีปัญหาออกไปแล้วค่ะ
ตอนนี้น้องๆที่ทำงานดีๆ บริการด้วยใจ ต้องมาพลอยได้รับผลกระทบไปด้วยค่ะ
ขอบคุณสำหรับการที่มาใช้บริการนะค่ะ ขอให้เข้าใจสำหรับกรณีที่ผิดพลาดด้วยค่ะ

ทุกสังคมต้องมีทั้งคนที่ดีและคนที่ไม่ดีค่ะ อย่าต้องให้คนที่ดีที่เหลืออยู่ต้องมาเสียเพราะคนไม่ดีเลยค่ะ
สุดท้ายนโยบายร้านเราคือ บริการด้วยคุณภาพจริงๆ ผิดพลาดประการใด เราจะรับไว้และจะปรับปรุงพัฒนาให้ดีขึ้นๆเรื่อยไปค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2014, 01:11:23 โดย taejuiz »

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 21:21:13 »

เมื่อคืนก่อนไปแก้มือกับน้องๆ อีกครั้ง คุณจุ๊ย ดูแลอย่างดี เจอน้องที่ใช้ห่อของขวัญ โอ้โห ถึงส
Gf เต็มร้อย รวมทั้งห้องสีฟ้านี่ สวรรค์ชัดๆ สะอาดและตกแต่งเยี่ยมจริงๆ ก้อฟินกันไป ขอบใจสำหรับประสบการณ์ เจ๋งๆ คราวหน้าห้องสีส้มนะครับ แอบเดินเข้าไปดูละ  เขินนนนนน

taejuiz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 15:38:57 »

เมื่อคืนก่อนไปแก้มือกับน้องๆ อีกครั้ง คุณจุ๊ย ดูแลอย่างดี เจอน้องที่ใช้ห่อของขวัญ โอ้โห ถึงส
Gf เต็มร้อย รวมทั้งห้องสีฟ้านี่ สวรรค์ชัดๆ สะอาดและตกแต่งเยี่ยมจริงๆ ก้อฟินกันไป ขอบใจสำหรับประสบการณ์ เจ๋งๆ คราวหน้าห้องสีส้มนะครับ แอบเดินเข้าไปดูละ  เขินนนนนน

ขอบคุณนะค่ะ ยินดีที่ให้โอกาสทางร้านบริการอีกครั้งค่ะ มีห้องสีม่วงเปิดใหม่นะค่ะ

DarkTIFA

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2014, 22:05:18 »

ทางร้านรับผิดชอบดีนะครับ เท่าที่อ่านมา ถ้าร้านทำตามที่พูดจริงๆ ผมถือว่าร้านนี้น่ารักมากๆเลยครับ pongz pongz pongz

Mastang

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2014, 22:46:26 »

ทางร้านรับผิดชอบเป็นสิ่งที่ดีครับ
แต่จะดีมากกว่านี้ถ้าไม่มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น
เพราะน้องๆร้านนี้สวยอันดับต้นๆของร้าน นกป เชียงใหม่เลย
ไม่อยากให้สเน่ห์ของการนวด นกป หายไป lowwww

MOMOsung

• ผู้เสพความเสียว!!
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2014, 11:33:56 »

หวังว่ามันคงจะไม่เกิดกับผมนะครับ กลัว!! eta20

ืn66n

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2018, 00:15:08 »

ยังอยู่มั้ยท่าน ร้านนี้

bossylove

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 22:12:28 »

สงสัยรีบ