-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาตราฐานการหลั่งของผู้ชาย เอามาฝากกันครับ  (อ่าน 1585 ครั้ง)

SnifferSN

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • http://www.sidegraphama.com/

คุณผู้ชายทั่งหลาย ทราบไหมครับว่ามาตรฐานการหลั่งของผู้ชาย แบบไหนคือพอดี แก้ความเชื่อแบบผิดๆที่ว่า ” ความนาน คือ ความเก่ง “ ที่ฝังอยู่ในสมองของท่านชาย แล้วอย่างไรจึงจะดีต่อทั่งสองฝ่าย ? ในวันนี้ Sidegra Phama มีข้อมูลมานำเสนอให้ฟังกันครับ

ภาพลักษณ์จากหนังโป๊ หนัง AV แสดงให้เราเห็นว่าพระเอกฝ่ายชายสามารถร่วมมีเพศสัมพันธ์ได้ยาวนานเกินครึ่งข่อนชั่วโมงกว่าจะถึงจุดสุดยอดบางเรื่องอาจจะเรียกได้ว่า “เซ็กส์มาราธอน” เลยก็ว่าได้ แต่ความจริงแล้วมันคือการ “ตัดต่อ” การตัดคัทซีน หรือ ภาษาไทยแบบบ้านๆก็คือ “การถ่ายทำหลายๆครั้งแล้วนำมาต่อรวมกันเป็นเรื่อง”  จากการศึกษา และ วิจัย ของมหาลัยชื่อดังในประเทศไทย  พบว่า มาตราฐานการหลั่งของชายไทย นานแค่ไหนคือดี มีดั่งต่อไปนี้ครับ

มีเพศสัมพันธ์ได้ไม่ถึง 1 นาที  =  ภาวะผิดปกติ ที่เรียก “หลั่งเร็ว”
มีเพศสัมพันธ์ได้ไม่ถึง 2 นาที =  ถือว่าหลั่งเร็วไปหน่อย
มีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณ 3 – 7 นาที = ใช้ได้
มีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณ 7-13 นาที =  เป็นที่พึงประสงค์
มีเพศสัมพันธ์ได้ประมาณ 14-30 นาที =  นานเกินไป
มีเพศสัมพันธ์ได้เกิน 30 นาที =  มาราธอนเซ็กซ์ ซึ่งเป็นภาวะผิดปกติ ที่เรียก  ** “หลั่งช้า” **

** “หลั่งช้า” ตามคำจำกัดความของ มหาลัยชื่อชื่อดังแห่งนึงของไทย คือ การหลั่งช้าหรืออาจไม่หลั่งเลย หรือเรียกว่า “ตายด้าน” ถึงแม้จะมีการกระตุ้นทางเพศที่เพียงพอจนเป็นปัญหาในการมีเพศสัมพันธ์ แต่หากไม่เป็นปัญหากับฝ่ายหญิง หรือหากนานๆ หลั่งช้าสักครั้งหนึ่ง นั่นถือว่าไม่อยู่ในคำจำกัดความ “หลั่งช้า”

คุณสามารถอ่านบทความอื่นเกี่ยวกับเรื่องสุขภาพเซ็กส์ และ เคล็ดลับได้ที่ :

http://www.sidegraphama.com/category/knowledge/

norpod

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: มาตราฐานการหลั่งของผู้ชาย เอามาฝากกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มกราคม 2018, 00:31:42 »

ยัง ใช้ได้อยู่  wq

Kukuroja

• เด็กทะลึ่ง
Re: มาตราฐานการหลั่งของผู้ชาย เอามาฝากกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 18:35:47 »

เพิ่งรู้ตัวว่านานเกินไป  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

B-25

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2018, 20:29:59 »

คิดว่าสุขภาพช่วงนั้นน่าจะเกี่ยวด้วยนะครับ

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 เมษายน 2018, 11:42:40 »

ถ้าเป็นสาวใหม่ ตื่นเต้นหนัก 2-3 นาทีก้อไปละ แต่ถ้าคนคุ้นเคยนี่ 15 นาที up

Penz

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2018, 21:20:25 »

กำ ช้าหรือนี่

่freesite

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2018, 20:29:24 »

กลิ่นเก่า กลิ่นใหม่ เป็นตัวแปรอย่างดีเลยสำหรับผม

boy_sanong

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กันยายน 2018, 23:24:34 »

Thank you.....

Johnter

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2018, 00:36:05 »

ตัวแปร สูง

Siantong

• Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2018, 10:38:28 »

เจอสวยถูกสเป๊ค แปปเดียวเขื่อนแตก  eta07
JUST DO IT TOMORROW