ผู้เขียน หัวข้อ: เธอคือนางฟ้า ...  (อ่าน 1823 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เธอคือนางฟ้า ...
« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 12:02:23 »

eta06 อั๊ยยะ.... น้องใหม่มาอีกแล้ว โห ตามเก็บไงไงไหวเนี่ย แค่น้องเก่าๆที่บ้านนี้บริการดีจนไม่อยาก

เปลี่ยนคนไปไหน ยังมีน้องใหม่มาให้บริการอยู่เรื่อยๆ อีก ด้วย  pongz  แหล่มจริงๆ

เริ่มกันเลย .... น้องสาวคนนี้ผมเห็นเธอมานานพอสมควรแต่ไม่มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้องซักทีเนื่องจาก

น้องเป็นคนขี้อายครับ ( พึ่งรู้ ) เวลามาประกวด น้องจึงมักทำหน้ามุ่ยเสมอๆ ผมก็จะนึกไปเองว่าน้องอาจจะ

อารมณ์ไม่จอย ... ( สาเหตุหลักของหารหล่น ) แต่วันนี้เข้าไป เธอยิ้มครับ เออ... จริงๆอยากขึ้นด้วยนานแล้ว

เห็นมหาเทพบ้านนี้หลงเธออยู่หลายคน ... แสดงว่าเธอต้องมีดี ประกอบกับหุ่นที่เป๊ะ เวอร์ ....  mbvc

ขึ้นห้องไปด้วยอารมณ์อายๆ ถอดเสื้อใส่ผ้าเช็ดตัวยังหันหลังให้เลย ... อารายกันคะ... อาบน้ำ ...

อุ๊บ ... เธอใส่ผ้าเช็ดตัวเข้ามา เอ้าเอาไงเนี่ย ... แต่แล้วเธอก็ถอด.... เออน้องจ๋า  หุ่นอย่างนี้ ไฟหน้าก็สวย

เอวก็คอด ช่วงล่างก็ดูสะอาดดี จะอายทำไมคร๊าบบบบบ 

ถัดมาที่เตียง เธอเริ่มนวด สบายดี รู้สึกผ่อนคลาย แล้วเธอก็ บอดี้ รู้สึกดี อีกเช่นกันรู้สึกทุกรสสัมผัสของหน้าอก

ที่ทับลงมาไม่หนักแล้วไม่เบาจนเกิน  แล้วเธอก็ให้เรานอนหงาย  เธอเริ่มบอดี้อีกครั้ง โดยเธอขอให้เราหลับตาห้าม

จ้องหน้าเธอเขิล .... เออได้อารมณ์ไปอีก เราปล่อยให้เธอทำงานของเธอไป จนเธอพอใจ เธอเริ่มใช้มืออันอ่อนนุ่ม

สัมผัสเจ้าตัวน้อยแทนหน้าอกที่แสนเต่งตึง และหน้าท้อง ที่อ่อนนุ่ม  เราเริ่มปฏิบัติการนัว  kjhg  ผมเริ่มนวดเธอบ้าง

เอ้า ...  dgd เธอไม่หวงตัวเลยซักนิด ผมเลยเปลี่ยนจากมือมาใช้ .... สัมผัสร่างกายเธอแทน .... จนเธอเกร็ง ...

แล้วก็เกร็ง ... จังหวะนั้นเองเธอลุกพรวดขึ้นมา เอ้า ทำไมอ่า เธอไม่ต้องการไปสวรรค์ครับ เธอบอกว่าถ้าเธอไป

หลังจากนนี้เธอจะขี้เกียจ .... ต้องพักอย่างน้อย 2-3 ชั่วโมง เออ ท่านได้จะจัดก็ดูช่วงเวลาด้วยนะ  ttu

ระหว่างนั้น เธอเริ่มเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายบุกอีกครั้ง ... บอกเลยน้องฟ้าน่ารัก สัมผัสเราทุกส่วน และ เราก็ทำได้เช่นกัน

สุดท้าย .... ผมเสร็จชนิดไม่มีเหลือ .... ตัวเบาหวิว   fdgdfdf  เรานอนกอดกันซักพัก ก่อนลุกไปอาบน้ำ

สรุปงาน   นางฟ้า

งานอาบน้ำ  -  ธรรมดา สะอาดขัดทุกซอกมุม   ไม่มีลีลา เท่าไหร่

งานบอดี้     -  น้องบอดี้ ได้ ดีมาก ตั้งใจสุดๆ 

งานนัว      -   น้องขี้อายครับ นัวดีๆ ทอนกระจาย

คะแนนรวม 8.5 ครับ

สุภาพเข้าไว้เธอขี้อายมากขอบอก .... แต่น่ารักนะ mbvc

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: เธอคือนางฟ้า ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 12:22:04 »

พี่ได้งานดีทุกครั้งจริง ๆ อิจฉา ๆ

topseries

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 12:47:07 »

น้องฟ้า   ความขาวไม่เป็นรองใคร pongz

NERO

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:18:56 »

น้องฟ้า เป็นอีกคนหนึ่งที่อยากลองครับ เมื่อวานไปก็ไม่เจอครับ
ติดใจตรงขาว เนียน ขี้อายนี่แหละ อยากเห็นอย่างแรง mbvc mbvc
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:41:10 »

น้องฟ้า เป็นอีกคนหนึ่งที่อยากลองครับ เมื่อวานไปก็ไม่เจอครับ
ติดใจตรงขาว เนียน ขี้อายนี่แหละ อยากเห็นอย่างแรง mbvc mbvc

เคลียร์เวลารอเลยนะค่ะ > เดี๋ยวทางนี้จะ ( เคลียร์คิว"น้องฟ้า"รอค่ะ อิอิ ) .... mbvc

gnet

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 15:23:44 »

ฟ้า เป็นคนแรกที่ทำให้ผม รู้จักเส้นทางสาย นปก เมื่อปีหรือว่า 2 ปีที่แล้ว  จากคำโฆษณาที่ว่า อดีต PG อะไรประมาณนี้แหละ   eta04 eta04  น่ารักครับคนนี้ ยืนยัน อีกหนึ่งเสียง  pongz pongz

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 00:06:53 »

ท่าน Anfield ขยันทำการบ้านส่งจิงเลย ผมให้เกรด A+ ไปเลยครับท่าน
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

golddigger

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 03:43:41 »

ยืนยันอีกหนึ่งเสียงน้อยๆครับ ว่าน้องฟ้ารักคุณเท่าฟ้าจริงๆ pongz pongz pongz

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 14:49:30 »

ยืนยันอีกหนึ่งเสียงน้อยๆครับ ว่าน้องฟ้ารักคุณเท่าฟ้าจริงๆ pongz pongz pongz
เค้าก็ขอมายืนยันด้วยค่ะ jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 14:53:56 »

ฟ้า เป็นคนแรกที่ทำให้ผม รู้จักเส้นทางสาย นปก เมื่อปีหรือว่า 2 ปีที่แล้ว  จากคำโฆษณาที่ว่า อดีต PG อะไรประมาณนี้แหละ   eta04 eta04  น่ารักครับคนนี้ ยืนยัน อีกหนึ่งเสียง  pongz pongz
กริ๊ดดด....น้องฟ้าเปิดซิงพี่ gnet ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

damm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 14:20:56 »

น้องฟ้าก้อเปิดซิงพี่เหมือนกัน (ที่บ้านนี้นะ 5555)

kogmupa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 10:47:49 »

เง้อ...อยากไปมั่ง...ไปเปิดซิง.. .,mn .,mn

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 13:24:27 »

เง้อ...อยากไปมั่ง...ไปเปิดซิง.. .,mn .,mn
ม่ะ! fhgj