ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี V I P # SECRET...ลับเฉพาะคนรู้ใจ  (อ่าน 17571 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

**การบ้านสะท้านปฐพี V I P # SECRET...ลับเฉพาะคนรู้ใจ **

INTRO

ถ้าคุณ...เป็นหนุ่มขี้เหงา และชอบที่จะคลายเหงากับนางฟ้าสาวแสนสวยสุดเอ๊กส์ จนเป็นชีวิตจิตใจแล้วล่ะก็! มาสมัครเป็น FAN CLUBกับนางฟ้าสาวจ้าวเสน่ห์เธอคนนี้กันเถอะ!

ทุกสิ่ง...และทุกๆรสของสัมผัสวิเศษสุด ที่ดุจประดั่งโดนต้องเวทย์มนต์ของเธอคนนี้ จะทำให้คุณหลงใหล และคลั่งไคล้ในตัวเธอจนแทบจะโงหัวเอาไม่ขึ้น

ทุกอย่าง...ที่เธอจะตอบสนองให้กับคุณ มาในแบบของระบบ Autoที่ถึงอกและถึงใจ โดยที่มิต้องให้คุณต้องเอ่ยปากร้องขอและวิงวอนให้ต้องลำบากใจ

ที่สุด...แห่งความ สวย+หมวย+อึ๋ม สเป็คโคตรๆที่สุดยอดนางฟ้าทุกๆคนควรจะมี ทุกๆอย่างเหล่านี้ มารวมอยู่ในที่เรือนร่างที่งดงามของเธอ จนครบหมดทั้งสิ้นแล้ว

SECRET @ Phoenix Club

**เป้าหมายในครั้งนี้มีไว้ใส่ซีดีแล้วพุ่งชน**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กันยายน 2017, 13:29:02 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี V I P # SECRET...ลับเฉพาะคนรู้ใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:39:00 »

**พายุ...กำลังจะก่อตัวในไม่ช้า**

FIRST TIME

น้องหมวย...ปอดบวม สาวสวยเสน่ห์แร๊งส์! เธอคนนี้เป็นนางฟ้าระดับเทพคิวทอง ที่เคยผ่านงานมาแล้วทั้ง MC + Pretty รวมไปถึงงานถ่ายแบบลงในนิตยสาร โปรไฟล์เด็ดเริ่ดจริงแท้ไม่ย้อมแมว ที่แอบแว๊บๆมารับงานฟินๆ ของดีทีเด็ดแห่งปีที่ไม่ควรจะพลาด นานๆครั้งถึงจะมีโอกาศได้มาเจอกันแบบนี้สักครั้ง

โค-ตะ-ระ...มหึมามหานมเทพอีกหนึ่งคนแห่งร้าน Phoenix Club ที่ใหญ่บิ๊กบึ้มโดนใจกันแบบฝุดๆ ทั้งสวยงามและกลมกลึงได้รูปในระดับส่งเข้าประกวดได้ทุกๆเวทีของนางงาม

ความงาม...ของเธอมาในรูปแบบที่เย้ายวนชวนฝัน ที่เมื่อใดใครได้เผลอไปแอบจ้องและเหลียวมองแล้ว ก็แทบอยากที่จะไม่กระพริบตา ให้ภาพของเธอนั้นได้เลือนลับและหายไปจากสายตา แม้แต่เพียงเศษเสี้ยววินาทีเลยกับนางฟ้าสาวแสนสวยเธอคนนี้
SECRET @ Phoenix Club

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2016, 10:32:39 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: การบ้านสะท้านปฐพี V I P # SECRET...ลับเฉพาะคนรู้ใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:39:24 »

**ฟ้าดิน...กำลังรับรู้ถึงแรงโหมกระหน่ำ ที่ค่อยๆคืบคลานเข้ามา

IN ROOM

ผมทั้งชอบและคลั่งไคล้น้องเอามากๆ ก็คงจะสืบเนื่องมาจากได้ไปเห็นกับรูปน้องจากทางร้านและจากการบ้านของท่านพี่อาเดียวมาก่อนหน้านี้เมื่อไม่นาน

Wow!นี่มันสุดยอด โค-ตะ-ระ สเปคของเราฝุดๆเลยนี่หว่า! น้องซีเคร็ทนับว่าเป็นนางฟ้าที่มีเสน่ห์และมี Sex Appeal อยู่ในตัวที่ค่อนข้างจะมีปริมานในระดับที่สูงเอามากๆพอสมควรเลยล่ะครับ!

ในวันนี้ถึงแม้ว่าน้องจะแต่งตัวมาแบบธรรมดาๆและค่อนข้างจะชิลๆสบายๆไม่หวือหวาจัดเต็มเหมือนกับคนอื่นๆสักเท่าไหร่นัก แต่ทำไมก็ไม่รู้สินะ? ชุดหลวมๆที่น้องใส่มาแบบสบายๆรับกับอากาศร้อนในช่วงนี้ มันถึงได้มีเสน่ห์และช่างโดนอกอกโดนใจของผมซะเหลือเกิน

ถามกับใจของตัวเองได้เพียงสักพักไม่นาน คำตอบในหัวก็ผุดขึ้นมาโดยอัติโนมัติในทันที ผมนึกไปถึงคำว่า Sex Appeal ครับ! มันเป็นความเย้ายวนอันน่าหลงใหลของน้อง ที่แสดงออกมาตามธรรมชาติ

โดยที่ไม่ต้องเสแสร้งไปแต่งแต้มเพิ่มเติมไปให้อะไรกับมันเลย มันเป็นไปเองตามธรรมชาติโดยที่ตัวของน้องซีเคร็ทเองอาจจะไม่รู้กับตัวเองสักนิดเลยด้วยซ้ำไป

และหลังจากที่ให้น้องมาเป็นแบบทดสอบมุมกล้องและแสงไฟภายในห้อง ทดลองถ่ายดูก่อนสัก 2-3 ภาพแล้ว ผมก็เริ่มลงมือถ่ายรูปจับปลาจริงๆกับน้องกันเสียที

โดยเริ่มจากให้น้องถอดชุดที่ใส่ออกมาตอนแรกให้เหลือแค่เพียงกางเกงในตัวจิ๋วสุดเอ๊กส์ของน้องเพียงแค่ชิ้นเดียวเท่านั้น

ต้องขอยอมรับอย่างหมดหัวใจไปตามความจริงเลยว่า ดูมดูมของน้องสวยงามเอามั่กๆ งดงามสมบูรณ์แบบและนับว่าเป็นนมเทพในฝันของเหล่าๆสาวกของทาสนมตัวจริงเสียงจริงเลยล่ะครับ!

ทั้งสองเต้าของน้องนั้นมันใหญ่กลมกลึงขาวผ่อง จุกชมพูดูสวยงามน่าดูดดื่ม ทั้งตั้งเต้าชูชันไม่หย่อนคล้อย ถ้าดูเพียงเผินๆแล้วมันสวยมากๆเหมือนกับว่าน้องไปทำมา

แต่เมื่อลองไปได้สัมผัสจริงๆแล้ว ต้องขอบอกเลยว่าเป็นอีกหนึ่งประสบการณ์เลิฟ ที่น่าจดจำฝุดๆไปจนวันตายเลยเชียวล่ะ! มันช่างหาได้ยากยิ่งซะเหลือเกินกับรสสัมผัสที่แสนจะสุดยอดในแบบนี้

กล้าพูดอย่างเต็มปากเต็มคำได้เลยว่า ตั้งแต่เกิดมานมเทพของน้องนั้นเป็นดูมๆที่เวลา บีบ+จับ+เคล้นคลึง+ขยำขยี้+ฟอนเฟ้น แล้วโคตรจะได้อารมณ์อย่างมากเป็นที่สุดเลยล่ะครับ!

เพราะเวลาเอามือไปจับแล้วออกแรงบีบลงไป มันสัมผัสได้เต็มๆไปถึงก้อนเนื้อล้วนๆที่ โค-ตะ-ระ จะแน่นปึ๊กๆที่ไร้ซึ่งซิลิโคนมาแฝงไว้อยู่ที่ข้างใน มันโคตรจะแน่นเอามั่กๆ(ต้องขอเน้นๆๆๆเป็นพิเศษเลยครัช)

เวลาที่บีบแรงๆในแบบที่เมามันส์ซักหน่อย ฟินโคตรๆๆเหมือนกับได้ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลย เรียกได้ว่าไม่ต้องถึงกับต้องไปสุดซอยอะไรไปกับน้องเลยครัช! เพียงแค่จ่ายค่าคอร์สเพื่อมาบีบนมเทพทั้งสองเต้าของน้องเพียงอย่างเดียวก็สุดแสนจะคุ้มเกินคุ้มมากเหลือเกินแล้วอ่ะ!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2016, 21:20:29 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:39:43 »

**ได้เวลา...หฤหรรษ์บันเทิงเริงใจกันแล้ว**

IN BATH

หลังจากที่ให้น้องซีเคร็ทเปิดน้ำอุ่นๆและทำการชำระล้างไปทั่วทั้งเรือนร่างของทั้งสองเราได้สักพักเพียงไม่นาน ผมก็อดใจเอาไว้ไม่ไหวอีกต่อไป ก็เลยขอที่จะเริ่มต้นฟินและนัวส์มันส์ๆกับร่างที่เปลือยเปล่าขาวจั๊วที่เปียกชุ่มและลุ่มลื่นไปด้วยฟองสบู่ของน้องในทันที

ดูดูแล้วน้องออกจะเป็นแนวชิลๆและหวานตามใจไม่ใช่สไตล์บู๊สบั่นหั่นแหลกถึงลูกถึงคน ดังนั้นก็เลยขอเริ่มต้นกับน้องแบบชิลๆสบายๆเรื่อยๆไปก่อนน่าจะดีกว่า

ผมเริ่มจากเอามือทั้งสองข้างไปวางแปะไว้ที่สะโพกผายกลมกลึงของน้องก่อนครับ! แล้วค่อยๆลูบไล้ไปมาเบาๆ แล้วก็เปลี่ยนตำแหน่งไปขยำเคล้นคลึงที่ก้นนุ่มๆแน่นๆกลมกลึงของน้องดูมั่ง

ก่อนที่จะดึงเอาร่างที่อวบอึ๋มของน้องเข้ามาหากับตัวในอ้อมกอด แล้วซุกไซร้เบาๆไปที่บริเวณซอกคอของน้องสลับไปกับหอมไปทั่วทั้งสองแก้มของน้องเบาๆ

อดใจไปได้ซักพักก็ได้เวลาที่จะล่วงเกินเอากับอวัยวะสำคัญที่เป็นจุดเด่นที่สุดบนเรือนร่างของน้อง ซึ่งคงจะเป็นอะไรไปเสียมิได้นอกเหนือไปจากมหานมเทพดูมดูมของน้องนั่นเอง

สัมผัสแรกหลังจากที่ได้จับรู้สึกดีเอามากๆครับ ล้นทะลักเต็มไม้เต็มมือดี บีบไปบีบมาเพลินก็ชักจะติดใจไปเข้าแล้วล่ะสิ อยากจะบีบขยำขยี้ไปให้มากยิ่งๆขึ้นไปมากกว่านี้

ก็เลยให้น้องลงไปนั่งคล่อมอยูที่บนฝาชักโครกโดยให้น้องนั่งหันหลังมาให้ ผมเข้าไปยืนอยู่ข้างหลังร่างของน้องที่กำลังนั่งหันหลังมาให้อยู่

แล้วเอื้อมมือทั้งสองอ้อมลงไปบีบที่ทั้งสองเต้าอวบอึ๋มใหญ่บิ๊กบึ้มของน้องไปมาอย่างเมามันส์ ท่านี้น้องซีเคร็ทเธอจะโดนผมบีบขยำลงไปที่ทั้งสองเต้าดูมดูมอวบอึ๋มไปอย่างเต็มๆๆๆ

สักพักน้องก็หันมาบอกว่าเอาสบู่มาใส่ซักหน่อยไหมค๊ะ!จะได้ลื่นๆหน่อย ก็เลยไปกดเอาสบู่เหลวมาเต็มทั้งสองมือก่อนที่จะโป๊ะทาไปทั่วทั้งสองเต้าดูมดูมของน้อง จากนั้นก็ลงมือปฏิบัติการตั้งหน้าตั้งตาอย่างตั้งอกตั้งใจฝุดๆไปกับการบีบขยำและเคล้นคลึงไปที่ดูมดูมบิกบึ้มของน้องอีกครั้งอย่างเมามันส์ฝุดๆ(อิอิ)

จนสักพักอารมณ์ฟินมันชักจะได้ที่พร้อมที่จะสุดซอยแล้วล่ะ ก็เลยชักชวนน้องให้รีบอาบน้ำและชำระล้างตัวอีกครั้ง เพื่อที่จะได้ไปฟินมันส์ๆกันอีกครั้งแบบจัดเต็มในช่วงหน้าเป็นลำดับต่อไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2016, 17:56:21 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:39:59 »

**เตรียมตัว...เตรียมใจกันไว้ให้ดีๆ**

BATTLE

น้องซีเคร็ทเป็นนางฟ้าที่น่ารักม๊ากๆคนหนึ่งเลยครับ แนวของน้องจะเป็นประเภทชิลๆหวานๆตามใจ จะขออะไรกับน้องก็ค่ะๆได้ตลอดไม่มีอิดออด อะไรที่ร้องขอกับน้องไปแล้วถ้าอยู่ในลิมิตที่น้องสามารถที่จะจัดให้ได้ น้องก็ยินดีที่จะทำให้อย่างเต็มที่โดยไม่มีขัด

ผมชอบที่น้องเป็นคนตรงๆและเปิดเผยดี ตรงไปตรงมาชัดเจนดีครับ ถ้าอยากจะฟินกับน้องให้มากๆยิ่งๆขึ้นไปล่ะก็! ขอแนะนำว่าพยายามให้น้องเค้าเป็นตัวของตัวเองให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ

เพราะตัวจริงของน้องจะน่ารักม๊าก คุยสนุก ดูดูไปแล้วก็เหมือนว่าจะเป็นเด็กที่ดื้อๆซนๆอยู่คนหนึ่งอยู่เหมือนกัน โดยเฉพาะแววตาของน้อง ดูไปแล้วน่ารักดี ผมชอบมากๆและมักจะระลึกนึกไปถึงเด็กดื้อๆซนๆคนหนึ่งที่มายืนยิ้มๆอยู่ตรงหน้าเสมอ เมื่อเวลานึกไปถึงน้องซีเคร็ททุกๆครั้ง

และหลังจากที่โหลดซีดีแล้วผมก็ไปนั่งรอน้องอยู่บนที่โซฟาภายในห้อง ก่อนที่น้องจะตามมานั่งคล่อมทับอยู่ที่บนร่าง แล้วจัดระเบียบรักให้เข้าที่เข้าทางลงตัว แล้วน้องก็ค่อยๆทิ้งน้ำหนักตัวลงมาช้าๆทีละนิด จนกระทั่งมังกรรักมันแทรกลึกทะลุทะลวงอย่างสุดใจไปถึงที่ปลายถ้ำแห่งรักของน้อง(จำลองนะจ๊ะ)

ผมบอกให้น้องแช่ค้างไว้อย่างนี้ก่อน เพราะอยากที่จะซึมซับเอาความรู้สึกของครั้งแรกที่เราเป็นของกันและกันในแบบนี้ไว้ให้เนิ่นนานสักหน่อย(ชอบความรู้สึกชิลๆในแบบนี้มากๆครับ)

แล้วก็หอมเบาๆไปที่แก้มของน้องทั้งซ้ายและขวาสลับกันไปมาหลายๆครั้ง ความรู้สึกเหมือนว่ากำลังหอมกับแก้มของแฟนอยู่ยังไงยังงั้นเลยครับ หอมชื่นใจม๊ากๆ

สักพักก็บอกให้น้องค่อยๆยกตัวขึ้นลงช้าๆแบบเข้าสุดออกสุด(จำลองนะจ๊ะ) เพราะมันจะทำให้สยิวเสียวซ่านมากไปกว่าปกติดีครับ ฟินกันในแบบนี้ได้สักพักก็เปลี่ยนมาเป็นต่างคนต่างก็นั่งกางขาแล้วก็ขยับตัวหันหน้าเข้ามาหากัน

แล้วให้น้องค่อยๆดันตัวเข้ามาหาผมทีละนิดๆจนมังกรรักขับเคลื่อนผ่านเข้าไปช้าๆจนกระทั่งลึกสุดใจเข้าไปข้างในจนมิดถ้ำรักของน้อง ในระหว่างนี้ก็เอามือไปบีบขยำไปที่ทั้งสองเต้าอวบอึ๋มบิ๊กบึ้มของน้องด้วยไปมาแบบเบาๆ

ไม่นานนักก็ขยับเปลี่ยนเป็นผมลงไปนั่งคลุกเข่าอยู่ที่พื้นด้านล่างของโซฟา แล้วให้น้องค่อยๆไหลตัวช้าๆลงมาจากโซฟาลงมาหาที่ตัวผม ก่อนที่จะค่อยๆนำเจ้ามังกรรักขับเคลื่อนเดินหน้าเข้าไปในถ้ำรักของน้องอีกครั้งแบบช้าๆชิลๆเข้าสุดและออกสุดแบบลึกๆๆสุดใจและสุดฟินไปในระยะเวลาที่ค่อนข้างจะยาวนานพอสมควร เพราะชอบกับท่านี้มากๆเป็นพิเศษ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2016, 20:54:45 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:40:17 »

**ความมันส์...กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง**

ต้องขอบอกและขยายความเพิ่มไปอีกนิดนึงครับว่า กับเสียงร้องครวญครางด้วยความสยิวเสียวซ่านของน้องซีเคร็ท ฟังดูแล้วโคตรจะได้อารมณ์ฝุดๆมากๆเลยครับ

เพราะว่าน้องร้องออกมาจาก INNER ที่มาจากฟิลลึกๆจากข้างในของตัวน้องจริงๆเลย จนผมรับรู้และรู้สึกได้อย่างชัดเจน และที่ชวนให้เร้าใจยิ่งๆขึ้นไปมากที่สุดนั่นก็คือ

ในตอนที่มังกรรักขับเคลื่อนผ่านและขยับเข้าออกไปในถ้ำรักของน้องแบบช้าๆและเน้นๆ น้องซีเคร็ทจะมีอาการกระตุกทั้งตัวนิดๆด้วยความเสียวซ่านเกือบแทบจะทุกๆครั้งเลยครับ

มันเลยยิ่งทำให้เวลาสุดซอยกับน้อง โค-ตะ-ระ ฟินยิ่งๆขึ้นไปม๊ากๆกว่าที่ได้เคยพบและเคยเจอกับนางฟ้าคนอื่นๆที่ผ่านมาอย่างเห็นได้อย่างชัดเจนเลยเชียวครับ

ฟินกันได้สักพักก็เปลี่ยนมาเป็นลุกขึ้นยืนแล้วนัวส์กันมั่ง เรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันแบบเบาๆชิลๆไปมา มือทั้งสองข้างของผมก็ขยำเคล้นคลึงและลูบไล้ไปมาจนทั่วเรือนร่างของน้อง

ก่อนที่จะให้น้องซีเคร็ทยืนหันหลังมาให้แล้วยกขาข้างหนึงไปไว้ที่พนักด้านข้างของโซฟา แล้วผมก็เข้าประกบบดเบียดจากทางด้านหลัง ส่งเจ้ามังกรรักค่อยๆดำดิ่งทะลุทะลวงลงไปในถ้ำรักของน้องอีกครั้งในจังหวะแบบเข้าสุดออกสุดช้าๆเน้นๆไปมา(จำลองนะจ๊ะ)

จากนั้นก็ขอเปลี่ยนบรรยากาศไปฟินกันที่ในห้องน้ำดูบ้าง เริ่มจากพาน้องไปยืนอยู่ที่หน้ากระจก ผมเข้าไปประกบทางด้านหลังของน้อง ก่อนที่จะเอื้อมมือไปบีบขยำ+เคล้นคลึง+ฟอนเฟ้น ไปที่ทั้งสองเต้าบิ๊กบึ้มและแน่นๆๆๆปั๊กฝุดๆของน้องอย่างเมามันส์

และเนื่องจากมันฟินโคตรๆเป็นอย่างที่สุดเวลาที่บีบไปที่ดูมดูมทั้งสองเต้าของน้องที่มัน โค-ตะ-ระ แน่นๆๆๆเป็นอย่างม๊ากๆๆๆ ก็เลยใช้เวลาในช่วงนี้ค่อนข้างจะยาวนานมากๆหน่อยเป็นพิเศษ

เพราะว่ายิ่งบีบมันก็ยิ่งมันส์ เมามันส์ฝุดๆเป็นอย่างมากจนแทบจะไม่อยากจะปล่อยเอาทั้งสองมือออกไปจากนมเทพบิ๊กบึ้มแน่นๆๆๆของน้องเลย(ต้องมาลองด้วยตัวเองกันให้ได้เลยครับมันแน่นๆๆม๊ากๆๆๆจริงๆเลย จนไม่รู้จะบรรยายยังไง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2016, 22:42:40 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:40:32 »

**การบ้านสะท้านปฐพี V I P**

จนเวลาน่าจะใกล้หมดลงแล้วก็เลยขอเปลี่ยนไป Final Fin กันที่บนเตียงกันจะดีกว่า เริ่มจากที่ผมลงไปนอนอยู่ที่บนเตียงก่อนที่น้องซีเคร็ทจะตามมาประกบและคล่อมทับอยู่ที่บนร่างของผม

จากนั้นก็ให้น้องจัดระเบียบรักอีกครั้งให้เข้าที่เข้าทาง แล้วน้องซีเคร็ทก็ค่อยๆจับเอาเจ้ามังกรรักของผมค่อยๆดันและมุดทะลวงเข้าไปในถ้ำรักของน้องอย่างช้าๆชิลๆไปมาในแบบที่เข้าสุดและออกสุด แบบลึกๆๆจนสุดใจ(จำลองนะจ๊ะ)

ในตอนนี้ผมชอบที่จะมองไปที่เรือนร่างของน้องครับ เพราะน้องจะสยิวเสียวซ่านและจะกระตุกไปทั้งร่างแบบนิดๆออกมาให้เห็นเป็นระยะๆมองดูแล้วโคตรจะได้อารมณ์ฟินเป็นอย่างมากเลยล่ะครับ

รวมไปถึงเสียงที่ร้องครวญครางที่ออกมาจากฟิลลิ่งลึกๆจากข้างในของน้องด้วยครับ ฟังแล้วได้อารมณ์ฝุดๆเป็นอย่างมากที่สุดของที่สุดเลยเชียวล่ะ(ต้องมาลองฟังด้วยตัวเองครับแล้วจะติดใจ)

สักพักก็ขอเปลี่ยนมาเป็นให้น้องลงไปนอนที่บนเตียงดูบ้าง ผมคล่อมทับไปที่บนร่างของน้อง ก่อนที่จะซุกไซร้ไปมาจนทั่วเรือนร่างของน้อง โดยที่ไม่ลืมที่จะไปดูดดื่มเอาแคลเซี่ยมสดๆจากทั้งสองเต้าแน่นๆๆใหญ่บิ๊กบึ้มของน้องด้วย

จากนั้นก็สไลด์ไถลตัวลงไปโจมตีที่ท่อนล่างเปลือยเปล่าของน้องซีเคร็ทดูบ้าง โดยให้น้องกางขาแยกออกจากกัน เพื่อที่จะได้มองเห็นกับความงดงามของถ้ำรักของน้องได้อย่างถนัดถนี่เต็มๆตา

ดูไปดูมาแล้วก็ชักจะอดใจเอาไว้ไม่ไหว ก็เลยต้องขอทาสีไปที่ถ้ำรักของน้องดูบ้างสักนิด ได้ฟิลดีเลยล่ะครับ! เพราะน้องซีเคร็ทจะกระตุกนิดๆด้วยความสยิวเสียวซ่านออกมาให้เห็นเป็นระยะ ก็เลยทำให้ทาสีไปด้วยความมันส์หฤหรรษาพาเพลินเจริญใจเป็นอย่างยิ่ง

จนสักพักก็ขอเปลี่ยนมาเป็นสุดซอยสุดฟินกับน้องดูบ้าง และเนื่องจากผมชอบที่จะแซวและเรียกน้องว่าเป็นหมวยปอดบวม ก็คงที่จะไม่พลาดที่จะลองกับท่านี้นั่นก็คือท่าหมวยปอดบวมยกล้อสุดฟินนั่นเอง(อิอิ)

จากนั้นไปไม่นานก็ขอเปลี่ยนท่ามาเป็นท่าด๊อกกิ้ง(จำลองนะจ๊ะ)ดูบ้าง โดยเอามือทั้งสองไปจับไว้ที่เอวของน้องให้กระชับถนัดถนี่ ก่อนที่จะส่งเอาเจ้ามังกรรักเข้าไปมุดทิ่มทะลวงถ้ำรักของน้องอย่างเมามันส์และหนักหน่วงแบบเน้นๆ

ก่อนที่จะไปจบสุดท้ายกันที่ท่าเบสิค(จำลองนะจ๊ะ)ที่จัดเต็มจัดหนักจนน้องทั้งร้องครวญครางและทั้งกระตุกร่างด้วยความเสียวซ่านออกมาอย่างกลั้นเอาไว้ไม่อยู่เป็นระยะๆอย่างได้อารมณ์ฟินแบบฝุดๆ

ฟัดฟินๆไปกับน้องซีเคร็ทในท่านี้อยู่ได้ไม่นานนักก็ชักจะเสียวฝุดๆจนสุดที่จะเกินกลั้นจนต้องปล่อยพุ่งทะลักทะลายออกมาจนแทบจะล้นแผ่นซีดีอย่างสุดที่จะฟิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2016, 01:34:15 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:40:50 »

**การบ้านสะท้านปฐพี V I P**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2016, 10:39:53 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มีนาคม 2016, 23:41:10 »

**การบ้านสะท้านปฐพี V I P **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2016, 11:17:57 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

FreeFly

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 01:59:12 »

รอติดตามนะครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 02:07:15 »

รอติดตามนะครับ

รอก่อนนะครับ

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 11:47:04 »

มาต่อให้ไวเร็วเข้า ชิส์หลอกให้อยากแล้วจากไปอีกล่ะ

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 15:24:41 »

น่า..ไปลอง...จริงๆๆ... eta04 scary mbvc mbvc

Night Man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 19:44:49 »

eta04 ขอบคุณการบ้านนมเทพครับท่าน playboy

social9

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 20:00:30 »

mbvc น้องน่ารักมากครับ confirm เลย   hgjhg

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 00:12:34 »

pongz การบ้านขั้นเทพมาอีกแล้ว ขอขอบคุณมากนะครับ .,mn

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 01:06:21 »

มาต่อให้ไวเร็วเข้า ชิส์หลอกให้อยากแล้วจากไปอีกล่ะ

jljhl 555+ตอนนี้ผมรู้แล้วล่ะคับอาว่าที่อาบอกว่าน้องซีเคร็ทแน่นมากๆมันคืออะไร(อิอิ)  jljhl

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 01:08:06 »

น่า..ไปลอง...จริงๆๆ... eta04 scary mbvc mbvc

lowwww ต้องมาลองให้ได้เลยครับแล้วจะติดใจ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 01:09:57 »

eta04 ขอบคุณการบ้านนมเทพครับท่าน playboy

lowwww ขอบคุณครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 01:12:00 »

mbvc น้องน่ารักมากครับ confirm เลย   hgjhg

ใช่แล้วครับตัวจริงน่ารักฝุดๆมากเลย

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 01:13:49 »

pongz การบ้านขั้นเทพมาอีกแล้ว ขอขอบคุณมากนะครับ .,mn

lowwww ขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมการบ้านครับท่าน manyou

xnavin

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 22:15:54 »

scary แน่นจริงๆคับท่าน

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:41:28 »

หยอดกระปุก ไปกันเลยครับพี่

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:53:28 »

กระทืบไลท์ ...    ให้ท่าน playboy  พันครั้งเลยครับ   รูปสวยมากมายครับ ... hgjhg hgjhg
ปล.  เค้าอยากได้มั่งอ่ะ.... mnbv mnbv

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 15:28:06 »

กระทืบไลท์ ...    ให้ท่าน playboy  พันครั้งเลยครับ   รูปสวยมากมายครับ ... hgjhg hgjhg
ปล.  เค้าอยากได้มั่งอ่ะ.... mnbv mnbv

hgjhg รูปสวยแบบนี้ท่านเพลย์บอยเตรียมออกแมกกาซีนแน่ๆ

น้องซีเครท คนแก่อย่างลุงไปเจอ ถ้าจะเอวเคล็ดแน่ๆ ljhgf

คนหนุ่มอย่างท่านเพลย์บอย เอวยังดีอยู่่นะ dsgjsd
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 21:02:56 »

scary แน่นจริงๆคับท่าน

eta04 ใช่แล้วคับ โค-ตะ-ระ แน่นฝุดๆเลยครับ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 21:05:37 »

หยอดกระปุก ไปกันเลยครับพี่

eta03 ต้องรีบหน่อยนะครับ เพราะน้องใกล้จะกลับแล้วจร้า

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 21:08:17 »

;khhg ขอบคุณครับท่าน drjj ต้องหาโอกาศมาลองให้ได้เลยนะครับ เพราะน้องเค้าแน่นฝุดๆจริงๆจร้า

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 21:12:30 »

hgjhg รูปสวยแบบนี้ท่านเพลย์บอยเตรียมออกแมกกาซีนแน่ๆ

น้องซีเครท คนแก่อย่างลุงไปเจอ ถ้าจะเอวเคล็ดแน่ๆ ljhgf

คนหนุ่มอย่างท่านเพลย์บอย เอวยังดีอยู่่นะ dsgjsd

eta03 ฟิตร่างกายให้กลับมาเร็วๆนะครับ ผมรอชมการบ้านเด็ดๆสุดฟินจากท่านพี่อยู่จร้า

อาเดี่ยว

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2016, 22:27:31 »

;khhg แน่นๆแบบนี้สเป็คของอาเลยจ๊ะ ชอบมาก!  dgd

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2016, 08:57:59 »

;khhg แน่นๆแบบนี้สเป็คของอาเลยจ๊ะ ชอบมาก!  dgd
อาเดี่ยวเนียนมากฮระ555  kjhg kjhg pongz pongz

Zabb1

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2016, 14:28:12 »

มีแต่สวยๆ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 12:54:35 »

ลับเฉพาะคนรู้ใจ
ทีเด็ดสุดยอดดดดด
จับจองให้ไว 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

tokio666

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2017, 15:47:46 »

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2018, 21:55:01 »

จองได้ ณ บัดนาวววววววว
3 วันเท่านั้นนะจ๊ะ
โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 09:07:13 »

นานๆมาที ช้าอดหมดรอบเน้อ
โทร.0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

CMXtra

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2018, 12:09:40 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

Smart007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 06 มกราคม 2019, 15:01:09 »