ผู้เขียน หัวข้อ: ค๊อกเทล สาวใต้หน้าคม นม 38  (อ่าน 2934 ครั้ง)

tata-t

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ค๊อกเทล สาวใต้หน้าคม นม 38
« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 13:25:10 »

จากที่ตามการบ้านหลายๆท่านมานาน วันนี้มีโอกาสเหมาะ เลยกะตามลอกการบ้าน แต่ว่าใครดี เลยแอบตามการบ้านพี่เฒ่าไม่เคยผิดหวังจริงๆ คราวนี้มาตามลายแทงน้องค๊อกเทล เลยจองกับ pr สุดหล่ออารมดี ไป พอถึงเวลานัดหมาย น้องเดินมาด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม ทักทายแบบเป็นกันเอง มีแววทอนแน่ๆงานนี้  dgd dgd dgd
                    ตัดมาที่ห้อง น้องพามานั่งคุยที่เตียง พอให้หายเหนื่อยก่อน น้องคุยเก่ง สายเอนเตอร์เทนเลยก็ว่าได้ ชวนคุยนั่นนู่นนี่ ลืมไปเลยว่าเหนื่อยจากไหนมา และแล้วน้องก็เริ่มรุกโดยการไซร้คอเบาๆ ค่อยๆปลดกระดุมเราทีละเม็ด ทีละเม็ด พร้อมกับล้ินที่ค่อยๆลงมาตามตัว ซี๊ดสุดๆ แบบนี้ก็ได้เหรอะ คิดในใจ 555 ต่อด้วยถอดกางเกงให้ พร้อมกับลิ้นที่ไหลไปตามขา ขนาดถอดเสื้อผ้ายังขนาดนี้ ... ถึงตาปลดน้องบ้าง โอ้วววว นม 38 เต็มๆมืออออ เอวเป็นเอวตูดเป็นตูด หุ่นดีมากก ..... หืมมมมข่มใจ กลั้นความหื่นไว้ scary scary scary
                   ต่อที่อ่างดีกว่า น้องพาไปลงอ่างเริ่มสบายใจหลังจากภาวะตึงเครียด อยู่นาน นอนคุยในอ่างแบบสบายๆ น้องก็หมุนตัวมานั่งด้วย ว้าว ได้โอบกอดน้องจากด้านหลัง พร้อมกับลูบไล้ ไฟหน้าแบบ 38 แน่นๆฟินอย่าบอกใคร จากนั้นน้องก็เริ่มลวนลามเราต่อ นั่นไงแววทอนตอนแรกปรากฏแล้ว เลียตั้งแต่ขาถึงคอ แถมสเปรย์ในน้ำให้ด้วย ........ ลองเอง...... ไม่อธิบาย บอกเลยว่าต้องลอง  อิอิอิอิ ลิ้นเทพมากขอบอก ไม่ไหวๆเดี๋ยวแพ้ในอ่างเลยขอร้องน้องให้หยุด แทบขาดใจ ต้องพามาต้อที่เตียงละ แค่อ่างนี่ก็คุ้มละเนี่ย 555 eta03 eta03 eta03
                 ตัดมาที่เตียง นอนคว่ำท่ามาตรฐานรอน้องมา อยู่ๆก็กระโดดมาคร่อมหลังพร้องลงเจลไปทั่วหลังค่อยๆนวด น้ำหนักมือดีมาก ผ่อนคลายกันเลยทีเดียว เกือบเคลิ้มหลับไปอยู่ดีก็มีสัมผัสใหม่นุ่มๆ ลงบนแผ่นหลัง น้องค่อยให้ล้ินละเลงบนแผ่นหลัง วนไปจากขาขึ้นมาถึงหู แทบขาดใจ อยากจะพลิกแต่น้องก็กดไว้สุดทรมาน ลองเองละจะรู้ อิอิ ลิ้นเทพมากกกกกบอกเลยจากนั้นถึงเวลาสำคัญได้โอกาสพลิกแล้ว น้องจัดเราอย่างต่อเนื่อง ใครชอบสายรุกห้ามพลาดบอกเลย น้องลิ้นตวัดไปมาตรงจุก ไล่ลงมาทั่วตัว หืมมมมมมม ฟินมาก ลงมาสเปต่อ แทบจะแพ้ละเลยขอน้องผลัดกันบ้าง หึๆๆๆๆ   ได้เป็นฝ่ายรุกน้องไม่หวงตัว ค่อยๆสำรวจไปเรื่องๆ พร้อมเสียงน้องคลอเบาๆ ซี๊ดมาก เลยจัดการ ............... ต่างกามต่างอัณฑะ ......... ได้ทุกท่าลีลาเด็ด ลองเอง 5555
  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

ถนอมน้องหน่อยนะครับจะได้อยู่กะเรานานๆ อิอิ  pongz pongz pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2016, 13:29:53 โดย tata-t »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-1
Re: ค๊อกเทล สาวใต้หน้าคม นม 38
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 15:12:27 »

คารวะท่าน tata-t สองจอกขอบคุณการบ้านดีๆครับ

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1
Re: ค๊อกเทล สาวใต้หน้าคม นม 38
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 20:59:18 »

ฟินกับน้องค็อกเทลอีกคนแล้ว ผมนี่เพิ่งเข่าอ่อนกับน้องค็อกเทลมาเลยครับ วันนี้โดนน้องจัดไปสองรอบ ลิ้นน้องเทพสุดๆเลย อิอิ

jljhl jljhl
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

tata-t

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 21:10:58 »

ฟินกับน้องค็อกเทลอีกคนแล้ว ผมนี่เพิ่งเข่าอ่อนกับน้องค็อกเทลมาเลยครับ วันนี้โดนน้องจัดไปสองรอบ ลิ้นน้องเทพสุดๆเลย อิอิ

jljhl jljhl

งานดีต้องมีซ้ำ อิอิ

tata-t

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 21:12:45 »

คารวะท่าน tata-t สองจอกขอบคุณการบ้านดีๆครับ

lowwww lowwww  ถ้ายังไม่เคยสปาลิ้นไปลองครับ อิอิอิ ghjk

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2016, 21:14:06 »

jljhl jljhl

งานดีต้องมีซ้ำ อิอิ

เดี๋ยวผมไปซ้ำน้องค็อกเทลสุดเอ๊กซ์คนนี้อีกแน่นอนครับ วันนี้โดนลิ้นน้องจักหนักไป ความสุขถึงกับพุ่งทะลักเลย

jljhl jljhl
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2016, 10:15:16 »

ฮ็อทฮิตแรงเว่อ งานถึงใจสุดๆ
อกกลมนมเด้งหุ่นแซ่บเหลือหลาย
จับจองโทร.0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888