ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจัสมิน งานนี้มีแต่ทอน  (อ่าน 1792 ครั้ง)

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องจัสมิน งานนี้มีแต่ทอน
« เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 11:05:34 »

เนื่องด้วยวันอาทิตย์ขนาดที่ผมกำลังนั่งเคลียร์งานค้างอยู่ที่บ้าน ได้มีโทรศัพท์โทีเข้ามาจากพี่เฒ่า
โดยมีใจความว่า "เห้ยไปฟีนิกกัน" ด้วยความสงสัยนานๆแกจะโทรมาชวนที ผมเลยตกปากรับคำนัดเวลากันไปช่วงเวลา2ทุ่มกว่าๆ พอไปถึง ทางร้านก็เรียกเด็กมาโชว์ตัว กัน6-7คน คนที่ผมถูกใจที่สุดก็คือน้องจัสมิยนี้แหละครับ น้องเป็นไปตามคอนเซ็ป สวย คม นมโต แต่ผมก็ทำนิ่งๆไว้ก่อนเพราะจะให้พี่เฒ่าเลือกก่อน แต่พี่เฒ่าก็ไม่เลือกซักที ผมเลยบอกให้พี่เฒ่าเลือกให้ผม พี่เฒ่าก็เลือกน้องจัสมินให้เหมือนรู้ใจน้องชายคนนี้จิงๆ pongz

พอตัดมาที่ห้องน้องจัสมินเฟรนด์ลี่มากครับ คุยสนุกเป็นกันเอง ก็เลยชวนน้องนั่งคุยเล่นกันซักพัก น้องก็ชวนผมไปอาบน้ำจะได้มาสนุกกันต่อ บนเตียง ผมก็เลยจัดแจงถอดเสื้อผ้าตัวเองอย่างรวดเร็วแล้วก็หันไปมองน้อง โอ่วววววววววววววน้องจัสมินหุ่นดีกว่าที่เห็นต้อยโชว์ตัวอีกครับพี่น้อง ไฟหน้าน้องสวยมากคือมันใหญ่แหละทรงนมสวยจริงๆ  eta04
กลับมาเรื่องอาบน้ำต่อน้องอาบน้ำให้แบบธรรมดาๆไม่มีอะไรพิเศษ
แต่พอขึ้นเตียงน้องนวดหลังให้ นวดพอใช้ครับ เพลินๆเพราะน้องคุยสนุกจริงๆแต่พอเริ่มบิ้วน้องลงลิ้นครั้งแรกเท่านั้นแหละครับ ผมนี้ขนลุกเลยครับ มันได้ฟิวดีจริงๆ ส่วนผมก็เริ่มสำรวจตัวน้องบ้าง น้องผิวดีจริงๆครับ ไฟหน้ายังแน่น ช่วงล่าง อย่างฟิต สเปรย์ดี อารมณ์แฟนจริงๆ น้องจัสมินนี้สายไฟเตอร์ตัวจิง
สรุป งานตามใจยังไงก็ได้งานนี้ผมกล้าพูดเลยว่า ทอนเต็มๆ ถ้าน้องจะสวยขนาดนี้งานเทพขนาดนี้ เอาใจผีบ้าไปเลย ฟินขนาดที่ว่าไม่ได้ส่งการบ้านเป็นปีต้องยอมกลับมาส่ง ไม่ดีจริงไม่ส่งการบ้านนะครับ

หน้าตา 8.5/10
ไฟหน้า 9/10
รูปร่าง 8/10
ช่วงล่าง 8.5/10
งาน 9.5/10 หักอาบน้ำไป0.5ไม่งั้นเต็มๆ
งานนี้มีแต่ทอนจริงๆ .,mn

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2017, 16:58:27 โดย Phoenix Club »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: น้องจัสมิน งานนี้มีแต่ทอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 12:13:47 »

หายไปนานเลยนะครับท่าน...น้องจัสมินนี่สวยขนาดไหนนะถึงทำเอาท่านมาส่งการบ้านได้....  hgjhg hgjhg

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 13:16:15 »

หายไปนานเลยนะครับท่าน...น้องจัสมินนี่สวยขนาดไหนนะถึงทำเอาท่านมาส่งการบ้านได้....  hgjhg hgjhg

ผมบอกเลยว่าฟินจิงครับ ท่านdrjj ต้องลองครับ

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 13:47:54 »

อ่านการบ้านน้องจัสมินแล้วชบาฟินเลยครับท่านผีบ้าห้าร้อยแบบนี้ต้องขออนุญาตลอกการบ้านแล้วครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 14:44:02 »

อ่านการบ้านน้องจัสมินแล้วชบาฟินเลยครับท่านผีบ้าห้าร้อยแบบนี้ต้องขออนุญาตลอกการบ้านแล้วครับ

น้าชบา อย่ารอช้า ขนาดผีบ้าห้าร้อย นานๆส่งการบ้านที ยังฟินเลย hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 15:46:15 »

ผีบ้ามันโม้ จริงๆ มันอยากขึ้นกับน้อง... ถึงขั้นถามหา KY
พี่เฒ่าเลยว่า วันนี้พามาเลือกสาวๆ ผู้ชายให้ไปกินวันอื่น 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2017, 16:56:42 โดย Phoenix Club »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 15:53:05 »

ว่าแต่รอบนี้มาแปลก แกเขียนการบ้านเกินสามบรรทัดเป็นด้วยเหรอ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มกราคม 2017, 16:21:08 »

ผีบ้ามันโม้ จริงๆ มันอยากขึ้นกับน้อง... ถึงขั้นถามหา KY
พี่เฒ่าเลยว่า วันนี้พามาเลือกสาวๆ ผู้ชายให้ไปกินวันอื่น 555

งานนี้ผมว่าพี่เฒ่าหวง...มากกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2017, 16:56:59 โดย Phoenix Club »