ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องเฟิร์น" สาวสวยสไตน์บู๊ ดื้อ สวย ดุ จัดหนักจัดเต็ม แซ่บซี้ดส์ถึงใจแน่นอนค่ะ  (อ่าน 3803 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

มาแล้วจ้าาาา "น้องเฟิร์น"

สาวสวยหน้าคม แม่เสือสาวพราวเสน่ห์ งานสายบู๊ สายจัดหนักจัดเต็ม สัดส่วนเย้ายวน สูง155 /นน.47 /อก34
เรื่องงานไม่ต้องพูดถึง ระดับเทพแน่นอน แซ่บลืมโลกแน่นอนค่ะ

จับจองกันมาได้เลยนะคะ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2017, 10:31:45 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ประกาศศศศๆๆๆๆๆ

กลับมาให้พี่ๆหายคิดถึงแล้วจ้าาาาา น้องเฟิร์น แม่เสือสาวพราวเสน่ห์ กับงานสายบู๊ จัดหนักจัดเต็ม ถึงใจขึ้นแล้วไม่อยากลง ใครที่คิดถึงแล้วแอบถามหาบ่อยๆ ไม่ต้องรอแล้วนะคะ น้องกลับมาแล้วค่ะ ส่วนคนที่พลาดรอบก่อน รอบนี้ไม่ควรพลาดนะคะ เพราะน้องกระซิบมาว่า รอบนี้จัดเต็มกว่ารอบที่แล้วค่ะ อิอิ

น้องรับงานรอบแรกพรุ่งนี้เช้า 10:00น.เลยนะคะ

รีบจองรอบกันมาได้เลยค่ะ
โทร 087-1748583
id line : haremspa

pongz pongz pongz pongz pongz

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่