ผู้เขียน หัวข้อ: Pic : @ น้องน้ำหวาน —-> น้ำหวานสมชื่อ คำนิยามว่าตามใจที่แท้จริง !! New  (อ่าน 2306 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

Update 28 : 02 : 2018

บ้านฮาเรม ——> ขอเปิดตัว  “ น้องน้ำหวาน “ 1 สาว วันนี้ ด่วนค่ะ !!

วันนี้มีเซอร์ไพร์นะคะ เพราะมีสาวคนหนึ่งมาขอสมัครงาน พบเจอหน้าหวานยิ้มหวาน คุยกันแล้วดูน้องตั้งใจมากๆค่ะ พอพูดถึงงานว่ามีขั้นตอนอะไรบ้างน้องก็ตั้งใจเป็นอย่างมาก ถามถึงจุดเด่นน้องน้ำหวาน น้องบอกแค่ว่า ( งานน้องเต็มที่กับลูกค้าที่สุดค่ะ )!!  แบบนี้สบายเลยจร้า คร่าวๆ น้องน้ำหวานยิ้มเก่ง มีลักยิ้ม ผิวขาวออกเหลือง อกตู้ม มีนอยสักบริเวรหลังค่ะ แต่ว่าดูแล้วมีของแน่นอน ใครได้ขึ้นรับรองทอนกระจายจร้า ...
สัดส่วนน้องน้ำหวาน
     ส่วนสูง 160
     น้ำหนัก 50
     รอบ อก 36
     เอว 26
     สีผิวขาวเหลือง
     หุ่นอวบนิดๆ

น้องน้ำหวานพร้อมรับงานแล้ว ตั้งแต่วันนี้ รับงาน 10:00-24:00 น.

ติดต่อขอปลากรอบน้องเพิ่มเติมทักข้อความได้เลยค่ะ
โทร 087-1748583
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2018, 13:21:17 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

Update 28 : 02 : 2018

บ้านฮาเรม ——> ขอเปิดตัว  “ น้องน้ำหวาน “ 1 สาว วันนี้ ด่วนค่ะ !!

วันนี้มีเซอร์ไพร์นะคะ เพราะมีสาวคนหนึ่งมาขอสมัครงาน พบเจอหน้าหวานยิ้มหวาน คุยกันแล้วดูน้องตั้งใจมากๆค่ะ พอพูดถึงงานว่ามีขั้นตอนอะไรบ้างน้องก็ตั้งใจเป็นอย่างมาก ถามถึงจุดเด่นน้องน้ำหวาน น้องบอกแค่ว่า ( งานน้องเต็มที่กับลูกค้าที่สุดค่ะ )!!  แบบนี้สบายเลยจร้า คร่าวๆ น้องน้ำหวานยิ้มเก่ง มีลักยิ้ม ผิวขาวออกเหลือง อกตู้ม มีนอยสักบริเวรหลังค่ะ แต่ว่าดูแล้วมีของแน่นอน ใครได้ขึ้นรับรองทอนกระจายจร้า ...
สัดส่วนน้องน้ำหวาน
     ส่วนสูง 160
     น้ำหนัก 50
     รอบ อก 36
     เอว 26
     สีผิวขาวเหลือง
     หุ่นอวบนิดๆ

น้องน้ำหวานพร้อมรับงานแล้ว ตั้งแต่วันนี้ รับงาน 10:00-24:00 น.

ติดต่อขอปลากรอบน้องเพิ่มเติมทักข้อความได้เลยค่ะ
โทร 087-1748583

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ufa007x3

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • ufa007

ชอบเลย ชอบกินน้ำหวาน 5555 อยากจะกินต้องทำยังไง คาสิโนบนมือถือ :J

• *

ชอบเลย ชอบกินน้ำหวาน 5555 อยากจะกินต้องทำยังไง คาสิโนบนมือถือ :J

ต้องรอน้องกลับมารอบหน้านะคะ รอบนี้น้องมาแค่ 4วันเองค่ะ แต่มาอีกแน่นอนอดใจรอนิดนึงนะคะ อิอิ