ผู้เขียน หัวข้อ: ติดเปียโนจนได้ ทำไงดี กลายเป็นคนรักเด็กไปซะแล้ว  (อ่าน 2786 ครั้ง)

MaskRider

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทำไงดี ติดกับความใส ความน่ารัก ความซื่อของน้องเปียโนแห่งฮาเร็มซะแล้ว ได้มีโอกาสไปเจอน้องมาวันก่อนช่วงค่ำ ลูกปัดเรียกน้อง ๆ มาให้เลือก สะดุดตากับน้องตัวเล็กน่ารัก อยู่สองคน คนนึงบางมาก อีกคนตัวเล็กพอดี ๆ เลยถามลูกปัดว่าวันนี้ใครเหนื่อยน้อยกว่ากัน เลือกคนนั้น เพราะชั่วโมงนี้สองคนนี้ใครก็ล่ายยยยยย

พอขึ้นมาห้องนวด น้องออกไปเอาของ ปัดโถ๊ะ ผบ.ดันโทรมา เลยต้องรีบแง้มประตูส่งซิกให้น้องเงียบอย่าให้เมียพี่ได้ยินเสียงผู้หญิงนะ 5555 ได้ฟิวของการมีบ้านเล็กบ้านน้อยมาก ๆ น้องก็ให้ความร่วมมืออย่างดีเราคุยไป มองหน้าน้องไป น้องก็ยิ้มให้แบบอาย ๆ พอวางสายจากภรรยา ก็รีบไปเจรจากับน้องทันที ได้ความว่าน้องก้าวเข้าสู่วงการที่ร้านฮาเร็มที่แรกเลย แต่ได้มาครั้งละไม่กี่วัน แต่รอบนี้รอบที่สามแล้ว ในใจนึกเสียดาย เห้ย ทำไมเราไม่เคยเจอวะ

อาบน้ำน้องอาบให้สะอาดเรียบร้อยดี ลงไปคุกเข่าฟอกสบู่ให้จนทั่ว น้องหุ่นเพรียว หน้าอกมีตามตัวแบบพอเพียง ผิวเนียน ยิ้มน่ารัก น้องออกตัวว่านวดได้นะ แต่ว่าบอดี้ทูบอดี้นี่น้องยังไม่ค่อยเป็น อ่ะ ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่บอดี้ให้น้องเองดีกว่า 5555

เสร็จจากอาบน้ำ นอนคว่ำให้น้องนวด ก็นวดดีพอใช้ ท่าทางในการนวดไม่ค่อยมาก แต่ความตั้งใจน้องมีอยู่เต็มเปี่ยม ว่านอน สอนง่าย ไม่ดื้อ ครางชื่อให้ด้วย 5555 น้องนวดเสร็จก็บอดี้ตามที่น้องเข้าใจ จนเราทนไม่ไหว มาเดี๋ยวพี่ทำให้ดู หุหุ สอนกันสักพักลองให้น้องทำบ้าง ก็ดีขึ้นนิดนึง แต่ยังเก้ ๆ กัง ๆ อยู่ สักพักคงตล่องขึ้น ไม่เป็นไร น้องน่ารัก พี่อภัยเสมอ

งานบิ้วท์ใช้ได้เลย ฟิลลิ่งดี เป็นมิตรกับช่างทาสี คุยเก่ง นอกจากใช้ปากคุยเก่งแล้ว น้องยังใช้ปากทำอย่างอื่นเก่งด้วย จังหวะสโตรคแต่ละที ซี๊ดเลย เห็นหน้าใส ๆ ปากดีไม่ใช่เล่น

น้องน่ารักขนาดนี้ ก็เลยอยากส่งเสริม เปิดดูยังไม่เห็นมีการบ้าน เลยขอน้องว่าขอเก็บปลาสักนิด เดี๋ยวพี่ส่งการบ้านให้ดีมะ จะได้มีลูกค้ารู้จักขึ้นอีกนิด น้องก็ยินยอมให้จับปลาอย่างว่าง่าย ถ่ายเสร็จให้น้องเซ็นเซอร์เรียบร้อย ร่ำลากัน คงได้มีโอกาสไปซ้ำน้องก่อนกลับวันที่ยี่สิบกว่า ๆ นี้แน่นอน
ถึงจะไม่หล่อ แต่ผมก็ไม่รวยนะครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

;khhg ปลื้มปริ่มมมมแทนน้องเปียโนเลยค่ะ ;khhg

eta08 ขอบพระคุณสำหรับการบ้านเด็ดๆของน้องนะคะ อิอิ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณการบ้านดีๆ ของพี่ maskrider คร้าบ...เปียโนกะขนมพายนี่ เทรนด์สายรังแกเด้ก เบย.... jljhl jljhl jljhl

• *

pongz เด็ดจริงค่ะคนนี้ พีอาร์คอนเฟิมค่ะ อิอิ  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ufa007x1

• แอบหื่น
    • ufa007

อยากจะหันเล่นเปียนโน สักครั้ง  eta03 eta04 eta04 พนันบอลออนไลน์ :J

• *

อยากจะหันเล่นเปียนโน สักครั้ง  eta03 eta04 eta04 พนันบอลออนไลน์ :J

อีกไม่กี่วันน้องเปียโนจะกลับแล้วนะคะ คนนี้ไม่อยากให้พลาดค่ะ สกิลการใช้ปากเทพมากกกก  hgjhg

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **

mbvc เห็นตู้อาบน้ำหลังปากอบ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ ณ ที่แห่งนี้ mbvc

ufa007x3

• แอบจิต
  • **
    • ufa007

อยากจะลองไปเล่นเปียนโนเลย อยากจะรู้เล่นเปียนโนแล้วมันจะเป็นยังไง พนันบอลออนไลน์ :J

• *

mbvc เห็นตู้อาบน้ำหลังปากอบ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ ณ ที่แห่งนี้ mbvc

แค่คิดถึงกันบ้างก็ดีใจแล้วค่ะ อย่าลืมมาหาน้องๆบ้านฮาเรมบ้างนะคะ มาพูดคุยกันพีอาร์ก็ได้ค่ะ ฮิๆ uilo

• *

อยากจะลองไปเล่นเปียนโนเลย อยากจะรู้เล่นเปียนโนแล้วมันจะเป็นยังไง พนันบอลออนไลน์ :J

เสียงกำลังดีเลยค่ะ กดแล้วพริ้วทุกจุด รับรองเพลินค่ะ อิอิ  ttu

• *

jljhl พรุ่งนี้เจอกันนะคะพี่จ๋า เปียโนคัมแบ็คคค อิอิอิอิ