ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเฟลว์ ยิ่งสูง ยิ่งเสียว  (อ่าน 1563 ครั้ง)

Babyshark

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไอเฟลว์ ยิ่งสูง ยิ่งเสียว
« เมื่อ: 07 เมษายน 2018, 00:45:23 »

ครั้งแรกที่ นวดB2B หลังจากหาข้อมูลมานาน วันนี้ใจมันอยากขึ้นหอไอเฟลว์ eta03

พอมีเวลาว่าง เลยต้องลองสักหน่อย   ก่อนไปดูจากรูปสนใจน้องไอเฟลว์ อยู่แล้ว ไกล้ถึงร้านPRบอกไอเฟลว์ไม่ว่างแล้ว wq เหลือน้องแค่2คน นึกในใจจะกลับก็ใช่ที่ PR บอกลองไปดูน้องที่ยังว่าง

พอเข้าไปในร้าน PR ก็มาแนะนำครอส เรียกน้องๆออกมา เห็นปุ๊บ  mbvc เฮ้ยไอเฟลว์ มาไง
นึกในใจ วันนี้ได้ปีนหอไอเฟลว์สมใจล่ะ 

ถึงห้องน้องก็ชวนคุย  พอน้องถอดเสื้อผ้า หลงรักเลย  ขาว เนียน น้องก็พาไปอาบน้ำ
น้องก็ขัดๆๆ ถูๆๆไป  ชวนคุยไป น่ารักดี    mbvc     

พอมาที่เตียง น้องก็เริ่มนวดให้ นวดโอเคเลย  นวดด้วยมือ ก็คุยกันไปสัพเพเหล่ะไปเรื่อย น้องคุยเก่ง 
   ถึงงานแนวรุกก็ใช่ย่อย บดบี้ ขยี้ มังกรจิ้ว ดูดโคน ฮุบปลาย

มังกรจิ้ว ที่มันโด่อยู่แล้ว    น้องทำพี่ฝ่ายเดียว น้องขาดทุนความเสียวนะ

จัดไป....หกเก้า  น้องดูด พี่เลีย  dgd แฟร์ๆๆ hgjhg
  ใช้ท่านี้แหละ น้องมาใช้มือมาช่วย แต่ผมอึดหน่อย  เลยต้องจบด้วยท่าจำลอง

เสร็จ น้องก็อาบน้ำให้อีกรอบ   ก่อนออกห้อง น้องบอกขอกอดหน่อย  ได้ยินแล้วใจมันขึ้น mbvc

เป็นครั้งแรก  ที่จะไม่ลืมครับ ประทับใจงานบริการมาก GF เต็ม10  หลงรักเลย pongz

# ขอบคุณ PR HAREM  ที่ตอนรับอย่างดี

น้องไอเฟลว์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2018, 10:25:56 โดย Babyshark »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: ไอเฟลว์ ยิ่งสูง ยิ่งเสียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 เมษายน 2018, 17:10:58 »

คอนเฟิร์มของดีบ้านฮาเรมทีเด็ดเลยครับ หน้าสวยหุ่นดีงานตามใจต้องน้องไอเฟลครับผม hgjhg mbvc

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2018, 15:46:47 »

;khhg  ขอบคณครับ  น่ารักดี eta04

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เมษายน 2018, 00:19:38 »

ครั้งแรกที่ นวดB2B หลังจากหาข้อมูลมานาน วันนี้ใจมันอยากขึ้นหอไอเฟลว์ eta03

พอมีเวลาว่าง เลยต้องลองสักหน่อย   ก่อนไปดูจากรูปสนใจน้องไอเฟลว์ อยู่แล้ว ไกล้ถึงร้านPRบอกไอเฟลว์ไม่ว่างแล้ว wq เหลือน้องแค่2คน นึกในใจจะกลับก็ใช่ที่ PR บอกลองไปดูน้องที่ยังว่าง

พอเข้าไปในร้าน PR ก็มาแนะนำครอส เรียกน้องๆออกมา เห็นปุ๊บ  mbvc เฮ้ยไอเฟลว์ มาไง
นึกในใจ วันนี้ได้ปีนหอไอเฟลว์สมใจล่ะ 

ถึงห้องน้องก็ชวนคุย  พอน้องถอดเสื้อผ้า หลงรักเลย  ขาว เนียน น้องก็พาไปอาบน้ำ
น้องก็ขัดๆๆ ถูๆๆไป  ชวนคุยไป น่ารักดี    mbvc     

พอมาที่เตียง น้องก็เริ่มนวดให้ นวดโอเคเลย  นวดด้วยมือ ก็คุยกันไปสัพเพเหล่ะไปเรื่อย น้องคุยเก่ง 
   ถึงงานแนวรุกก็ใช่ย่อย บดบี้ ขยี้ มังกรจิ้ว ดูดโคน ฮุบปลาย

มังกรจิ้ว ที่มันโด่อยู่แล้ว    น้องทำพี่ฝ่ายเดียว น้องขาดทุนความเสียวนะ

จัดไป....หกเก้า  น้องดูด พี่เลีย  dgd แฟร์ๆๆ hgjhg
  ใช้ท่านี้แหละ น้องมาใช้มือมาช่วย แต่ผมอึดหน่อย  เลยต้องจบด้วยท่าจำลอง

เสร็จ น้องก็อาบน้ำให้อีกรอบ   ก่อนออกห้อง น้องบอกขอกอดหน่อย  ได้ยินแล้วใจมันขึ้น mbvc

เป็นครั้งแรก  ที่จะไม่ลืมครับ ประทับใจงานบริการมาก GF เต็ม10  หลงรักเลย pongz

# ขอบคุณ PR HAREM  ที่ตอนรับอย่างดี

น้องไอเฟลว์

กราบขอบพระคุณ การบ้านน้องไอเฟลว์จากพี่ Babyshark นะคะ  รีวิวฉบันนี้อ่านแล้วรู้สึกดีใจ อบอุ่น เหมือนตัวเองนวดกับพี่เองเลยอะ อิอิ  ขอบคุนที่รักบ้านฮาเรมนะคะ ครั้งต่อไปเรียกใช้บริการได้อีกเสมอค่ะ น่ารักที่สุดเยย  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 เมษายน 2018, 00:20:41 »

คอนเฟิร์มของดีบ้านฮาเรมทีเด็ดเลยครับ หน้าสวยหุ่นดีงานตามใจต้องน้องไอเฟลครับผม hgjhg mbvc

จุ๊บๆ  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่