-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า...ลูกพีช ..การกลับมาของดาวในตำนาน  (อ่าน 3029 ครั้ง)

oneonem26 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ฉันเดินหลงทาง อยู่กลางผู้คน สับสนวุ่นวาย
หันไปหาเธอ..ไม่เจอผู้ใด เมื่อเธอมาจากฉันไป
ยืนมองท้องฟ้า ไม่เป็นเช่นเคย
ฤดูร้อนไม่มีเธอ เหมือนก่อน
เหมือนเก่าขาดเธอ ...เห้อเหอ...เฮอเฮ้อ... เห้อเหอ...

บ่อยครั้งที่ใจ เปิดออกไปไม่ลืมเรื่องราว
ฉากเก่าย้อนมา เดินผ่านไปไม่เป็นเช่น..เดิม

สวัสดีชาว Cmxseed ทุกท่าน ;khhg ;khhg  เข้าสุ่เมษาหน้าร้อนกันอีกแล้ว  ฟังเพลงนี้ที่ไร มันช่างเข้ากับบรรยากาศร้อนๆแบบนี้ทุกทีสิน่า ...แต่สิ่งที่หน้าร้อนปีนี้ไม่เหมือนเดิมคือ ...การโคจรหวนกลับคืนมาอีกบทหนึ่งของตำนานแห่งสุดใจ   น้องลูกพีช หลังจากน้องถูกมือมืดที่มองไม่เห็นลักพาตัวออกจากวงการไป ดาวในตำนานปรากฎกายทั้งที ผมก้อต้องขอตามไปดูกันสักหน่อยละ เดียวจะคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง .. ก่อนอื่นต้องของออกตัวก่อนว่า ชื่อการบ้านอาจจะซ้ำ  fdgdfdf fdgdfdf  แต่เหตุผลคือ หลังจากขื้นงานกะน้องแล้ว เออคือมันใช่วะ นิยามนี้ตรงกับตัวน้องเป็นที่สุด   ไม่เสียแรงที่รอคอยน้องมาเกือบสองปี  ตำนานก้อคือตำนาน ..ขอเวลาไปทอดปลาแปป เดี่ยวมาต่อครับ .. jljhl jljhl .[/
size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2019, 12:51:01 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *

น้องลูกพีช  สาวตัวเล็ก เหล็กดัดฟัน อายุเพิ่งจะยิ่สิบต้นๆ  หน้าตาอาจจะธรรมดา  แต่จ้องมองดีๆ โคตรจะน่ารัก สะดุดตาตั้งแต่แวปแรกที่มอง มีเสน่ห์ดึงดูดในแบบของน้อง ขาวเนียนนุ่ม  โดยเฉพาะตอนน้องทำปากเจ๋อๆ คือแบบโคตรจะเซ็กซี่ ถึงกะต้อง อุทาน ซ๊อตนี้ตายๆ scary scary  เรื่องรูปร่างผมคงไม่อธิบายมาก ให้ภาพมันเล่าเรื่อง  ท่านลองดูภาพนี้กันเอาเองสิ  .. jljhl jljhl.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2019, 12:01:25 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *

ไม่แปลกใจเลยว่าทำมัย Fanclub น้องลูกพีชถึงเยอะ  เพราะน้องลูกพีช ถือว่าเป็นคนที่  service mind สูงคนหนึ่ง ใส่ใจในการบริการ มีความเป็นกันเอง ยิ้มเก่ง คุยเก่ง ทำให้มีความรู้สึกเข้าถึงตัวตนของน้องได้ง่าย อยู่ด้วยแล้วผ่อนคลาย สบายใจ  เนื้องานถือว่าครบเครื่อง นวดเป็น ส่วนงานบิ้วนะเหรอ  น้องเป้นสายหวาน ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป แต่อย่าให้น้องจุดติดบอกเลยนิยามของคำว่าตัวแม่ อย่างไงอย่างงั้น น้องสู้ไม่มีถอย  ตามใจใหลลื่น พี่อยากได้แบบไหน น้องตอบสนองได้หมด ไม่มีถอยไม่มีงอแง  ยิ่งถ้าท่านๆไม่ฟิตไปดีๆ แล้วปล่อยให้น้องพลิกขื้นมาคุมเกมได้  เตรียมตัวเกมกันได้เลย  ...เสร็จแล้วน้องยังมานวดมานอนกอดให้รู้สึกดี เอาจิงๆ หายากนะ  น้องสวยๆหาที่ไหนก้อได้ แต่น้องที่ครบเครื่องในงานบริการแบบนี้ ไม่ได้มีมาบ่อยๆนะ และส่วนใหญ่จะอยู่ให้เราเชยชมแค่ในช่วงเวลาสั้นๆ  ใครสนใจก้อลองไปดูกันได้ ฉบับนี้ คงลากันไปก่อน โชคดีมีทอนทุกท่านครับ  ;khhg ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2019, 13:34:34 โดย drjj »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

น้องคนนี้คุ้นๆแฮะ

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สุดๆๆแล้วครับคนนี้....confirm... pongz

drjj

• V.I.P.
  • *

น้องคนนี้คุ้นๆแฮะ
แอบไปคุ้นตอนไหนคร้าบ...ท่านDanado.. ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *

สุดๆๆแล้วครับคนนี้....confirm... pongz

สุดจัด...ปลัดบอก..จิง..จิง...ครับท่าน น้องมาให้เชยชมแค่สิบวันนะครับใครสนใจคงต้องรีบหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2019, 08:51:15 โดย drjj »

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องหายไปนานมากกกก

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผมคงจำผิดเองครับ แค่หน้าคล้ายน้องคนนึงครับ ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *

น้องหายไปนานมากกกก
กลับมาคราวนี้น้องสวยขื้นกว่าเดิมครับ ...ใครสนใจก้อรีบๆกันหน่อยนะครับ  น้องทำงานวันนี้อีกวันเดียว ไม่รู้จะกลับมาอีกเมื่อไร ....พลาดแล้วเสียดายแทนนะครับ  jljhl jljhl