ผู้เขียน หัวข้อ: MAXIM .... เป็นอีกครั้งที่สำลักแคลเซียม  (อ่าน 6428 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

นานๆทีจะได้มีโอกาสไปสำลักแคลเซียม

เดี๋ยวมาต่อนะครับ ทำงานก่อน อิอิ

ฝากแคลเซียมไว้ 1 รูปก่อนนะครับ

เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 01:13:33 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: MAXIM .... เป็นอีกครั้งที่สำลักแคลเซียม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 13:11:16 »

ฝากไว้อีกรูปละกัน อิอิ

khjhgg khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 01:16:43 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: MAXIM .... เป็นอีกครั้งที่สำลักแคลเซียม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 13:21:30 »

อื้อหือ แคลเซียมดีต่อสุขภาพแบบนี้ กระผมขอปูเสื่อรอชมนะครับผม
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 13:25:27 »

แคลเซียมดีต่อสุขภาพต้องดื่มทุกวันนะฮระ  jljhl jljhl

manyou

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 14:22:00 »

mbvc สงสัยพี่ๆไปฟินกะแคลเซียมน้อง การบ้านออกมาติดๆกันเลย
รอติดตามนะครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 23:07:50 »

fdgdfdf fdgdfdf dgd dgd นึกว่าเราจะอิ่มอร่อยกะแคลเซียมน้องคนเดียว

ยังมีคนอิ่มอร่อยกว่าเราจนสำลักเลยเหรอ eta32 dgd kjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มีนาคม 2016, 12:30:32 »

นานๆทีจะได้มีโอกาสไปสำลักแคลเซียม ที่ยังฟินมาจนถึงทุกวันนี้
ตั้งแต่ทางร้านแจ้งว่าจะมีน้องมาจากกรุงเทพฯ เรื่องงานระดับท็อป ผมก็ชักเริ่มอยากเจอตัวจริง
ยิ่งได้เห็นรูปที่ทางร้านส่งให้ดู กับไปเจอตัวจริงน้องแม็กซิมที่ร้าน ก็ยิ่งอยากสัมผัสงานระดับท็อปเข้าไปอีก

ผมจองน้องรอบบ่าย เพราะผมว่างพอดี เลยจัดการจองกับทางร้านเสร็จสรรพ ไปถึงร้านปุ๊บก็จ่ายค่าคอร์สแล้วก็นั่งรอน้อง
ระหว่างนั่งรอก็ใจเต้นตื่นเต้นจริงๆ แล้วน้องก็มาทักทายพร้อมเดินขึ้นห้องไปด้วยกัน
ถึงห้องก็วางของแล้วนั่งคุยกัน ละลายพฤติกรรม ทำความรู้จักกันซักนิด
...ผมก็ได้รู้ว่า ตั้งแต่เช้าก่อนหน้าผม น้องขึ้นงานไปแล้ว 2 รอบ (ผมเป็นรอบที่ 3) เธอฮ็อตจริงๆ
ซักพักเราก็เปลื้องผ้าอาภรณ์ของแต่ละคน ตอนนี้เราต่างอยู่ในชุดวันเกิดกันทั้งคู่แล้ว
น้องแม็กซิม ... เป็นสาวสวยผิวเนียนขาว หน้าตาน่ารัก หน้าอกทำมาแต่สวยมาก ไฟหน้าสวยงาม ทรวดทรงองค์เอวดีงาม
แล้วผมก็ขอเธอถ่ายรูปโดยจะเอาไปลงการบ้านเพื่อช่วยโปรโมทเธอ ตอนถ่ายก็ให้เธอดูทุกรูปเพื่อเป็นการเซฟน้องด้วย
เธอก็ให้ความร่วมมือดีมาก คอยโพสท่า แล้วยังบอกว่าหนูชอบรูปแนวอาร์ทๆนะคะพี่ (ดูจากการโพสท่าของเธอ ผมก็พอเข้าใจ)
เธอเป็นสาวสวยอัถยาศัยดี คุยเก่ง อยู่ด้วยแล้วสนุกสนานดีครับ

jljhl jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มีนาคม 2016, 12:36:25 »

แล้วเราก็จูงมือกันไปอาบน้ำล้างตัวกันต่อในห้องน้ำ
เรื่องงานอาบน้ำของเธอ ก็ถือว่าเยี่ยมเลยทีเดียว ทั้งแต่อาบน้ำให้ ถูกสบู่ทุกซอกทุกมุม
ทำความสะอาดน้องชายให้แบบหมดจดด้วยมือกันเนียนนุ่มของเธอ
...และแล้ว เธอก็เริ่มจัดการผมตั้งแต่ใน้ห้องน้ำด้วยริมผีปากอันเนียนนุ่มของเธอ
เธอค่อยๆใช้ลิ่นของเธอเล่นกับหัวนมของผม เสียวจนบอกไม่ถูกจริงๆ แล้วเธอก็มาไซร้ซอกคอ
ซักพักก็ลงไปเล่นกับหัวนมผมอีก มือของเธอก็ซุกซนไม่เบา รูดน้องชายผมไปด้วย
แล้วอะไรต่อมิอะไรมันก็ดำเนินไปตามอารมณ์ของเราทั้งสอง....ต้องลองไปสัมผัสเองนะครับ อิอิ
จากนั้นเราก็อาบน้ำล้างตัวจนเสร็จสรรพ ค่อยไปต่อกันที่เตียง อิอิ

ttu ttu

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มีนาคม 2016, 12:40:42 »

ระหว่างนี้ ชมรูปหุ่นสวยๆของน้องก่อนนะครับ

ขอตัวกินข้าว+ทำงานอีกแป๊บ เดี่ยวมาต่อครับ

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 00:38:23 »

ตัดฉากมาที่บนเตียง ถึงเวลาที่เรารอคอยแล้วสินะ
น้องเริ่มเปิดฉากนัวผมก่อนเลย เธอให้ผมนอนลง แล้วก็เริ่มบิ๊วท์โดยการใช้ลิ้นอันอ่อนนุ่มของเธอชะโลมเลียหัวนมของผม
เธอชะโลมเลียมันอยู่นาน มือของเธอก็เลื้อยลงไปรูดน้องชายของผมเป็นระยะ
สเต็ปงานของเธอเรียกได้ว่าดีเยี่ยม สมแล้วที่มาจากกรุงเทพฯ
เธอเปลี่ยนจากจูบและเลียหัวนมของผม แล้วก็ขึ้นมาจูบปากผม (แต่ไม่แลกลิ้นกัน ... แค่นี้ก็ฟินได้เหมือนกัน) มือเธอก็สาวน้องชายผมไปด้วย
เราจูบกันอยู่ซักพัก เธอก็ค่อยๆจูบและใช้ลิ้นอันอ่อนนุ่มของเธอ ลงไปข้างล่าง เลียไข่และท่อนน้องชายผมให้ด้วย ผมฟินมาก บอกตรงๆ
ผมจึงเอ่ยปากขอทำให้เธอบ้าง ผมขอใช้ท่า 69 กับเธอ ให้เธอบิ๊วไข่ของผม ส่วนผมก็ขอทาสีของเธอ
น้องสาวเธอดูสวย สีอาจจะไม่ชมพู แต่นิ่มและสวย ผมเปิดน้องสาวเธอออก แล้วจัดการทาสีอย่างนิ่มนวล
ผมทาสีให้เธออยู่พักใหญ่ๆจนเธอครางเบาๆ เธอก็ดูดไข่และจัดการกับน้องชายผมไปด้วย
พอมาถึงตอนนี้ ผมจึงขอบิ๊วท์ให้เธอบ้าง ผมให้เธอนอนหงายลง แล้วผมก็ค่อยๆบิ๊วท์ให้เธอ
เริ่มจากค่อยๆจูบปากเธอก่อน เธอก็ไม่อิดออด ให้ผมจูบปาก (แต่ไม่แลกลิ้น) กันพักใหญ่ๆ
ผมก็ค่อยๆไซร้รอเธอ จูบคอเธอเบาๆ จนลงมาที่เนินอกที่สวยงามของเธอ
เนินออกของเธออาจจะไม่ธรรมชาติ แต่รูปทรงสวย และใหญ่มาก ที่สำคัญ ไฟหน้าของเธอเป็นสีชมพูอ่อนๆ เหมือนของสาวแรกรุ่นเลย
ผมจับเนินอกของเธอ มันเต็มมือมาก แล้วก็ชะโลมเลียและดูดไฟหน้าของเธอเบาๆ รสชาติมันช่างหอมหวาน จนฟินไปตามๆกัน
เธอจับมือผมให้ผมบีบเนินออกเธอต่อไป ผมก็ตามนั้น บีบเนินออกของเธอพร้อมกับดูดไฟหน้าอย่างกับเด็กดูดนมแม่
ผมค่อยๆจูบลงมาข้างล่าง แล้วก็แยกขอเธอออกเพื่อขอทาสีต่อ เธอก็ให้
ผมแหวกกลีบดอกไม้อันสวยงามของเธอช้าๆ แล้วใช้แปรงที่ผมเตรียมมา บรรจงทาสีเธอเบาๆ
ผมทาสีเธออยู่พักใหญ่จนเธอครางเป็นระยะ มือเธอก็ลูบไล้ผมและหัวผมไปด้วยช้าๆ เราต่างคนต่างฟิน
ตอนนี้อารมณ์เรามาถึงจุดพีคแล้ว ผมจึงเอ่ยปากขอให้เธอจัดการผมซะเลยดีกว่า
ผมนอนหงายลงเหมือนเดิม เธอขึ้นคร่อมผมด้วยท่า WOT
(จำลองนะครับ ... ไม่สอดใส่ ... ผมไม่เน้นเปิดออฟชั่น เพราะชอบความตื่นเต้นของท่าจำลอง มันฟินกว่าจริงๆ ^^)
เธออยู่ในท่า WOT และใช้ท่าสาหร่ายห่อกล้วยแล้วตอนนี้ เธอค่อยๆขยับจังหวะช้าๆ ค่อยๆเป็นค่อยไป
มือผมก็จับเอวเธอเพื่อคุมจังหวะของเราทั้งสองให้ตรงกัน ไม่ช้าไม่เร็วจนเกินไป ... จนเราค่อยๆยับจังหวะขึ้น
เราต่างคงต่างเสียว น้องแม็กซิมจับแขนของผมเพื่อให้ผมบีบไฟหน้าของเธอต่อไป ในขณะที่เธอก็จัดการ WOT (ท่าจำลอง) กันต่อ
ผมฟินมากตอนนี้ เมื่อได้เห็นใบหน้าของเธอที่กำลังเสียว พร้อมกับเสียงครางเบาๆ ... เราค่อยๆเร่งจังหวะขึ้น
น้องแม็กซิมใช้ท่าจำลองได้เหมือนกับว่าเรากำลังมีอะไรกันมากๆ ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ผมจึงจับเอวเธอเพื่อเร่งจังหวะ เธอก็ขย่มรีบทันที
...ท้ายที่สุด ผมก็แพ้ให้น้องแม็กซิมคนสวยคนนี้ไปโดยปริยาย จนถึงกับหมดแรงต้องนอนซักนิด เธอก็เช็ดทำความสะอาดให้หมดจด
เราจูงมือกันไปล้างตัวในห้องน้ำ เพื่อให้ร่างกายสดชื่นกระปรี้กระเปร่า สเต็ปงานอาบน้ำของเธอก็ดีเเหมือนตอนแรก
เธอล้างทำความสะอาดให้ทุกจุดด้วยมืออันอ่อนนุ่มของเธอ เราก็คุยเล่นหัวเราะกันต่อ

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 01:19:46 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 00:40:04 »

แล้วเราก็มานั่งคุยกันอีกซักแป๊บ สวมเสื้อผ้าอาภรณ์ ผมสัญญากับเธอไว้ว่าผมจะเขียนการบ้านให้
ผมให้ทิปเธอเป็นใบม่วง 1 ใบสำหรับการบริการที่ดีของเธอ
สำหรับน้องแม็กซิมคนนี้ ใครที่ชอบงานแนวบู๊ แบบที่ท่านอยากเป็นฝ่ายรับ ผมแนะนำเลยนะครับ
สเต็ปงานของเธอถืทอว่ายอดเยี่ยม สมแล้วที่มาจากกรุงเทพฯ
เธอเป็นสาวหน้าตาสวยงาม ผิวขาวเปล่งปลั่ง ทรวดทรงองค์เอวดี มีหน้าอกที่ใหญ่และสวยเป็นจุดเด่น
ขอเพียงเราสุภาพกับเธอ แล้วเธอจะจัดสิ่งดีๆให้เราแน่นอนครับ ... สุภาพกับน้องเข้าไว้นะครับ

ขอบคุณทางร้าน Phoenix Club ที่แนะนำน้องๆน่ารักคนนี้ให้ผมนะครับ
แบบนี้มีโอกาสไปซ้ำอีกแน่นอน
การบ้านอาจจะเขียนบรรยายไม่เก่งนะครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ ^^

mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 01:20:08 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 00:41:55 »

ฝากภาพน้องแม็กซิมอีกซักภาพเป็นการส่งท้ายนะครับ
แนะนำให้ไปพบตัวจริงที่ร้าน Phoenix Club โดยติดต่อกับทางร้านได้เลยนะครับ

mbvc mbvc

manyou

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 10:37:49 »

mbvc ปลาสวยงามจริงๆ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 19:30:30 »

ขอบคุณครับ แนะนำให้ไปชมตัวจริงของสาวสวยคนนี้ที่ร้านได้เลยครับ อิอิ

mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 20:07:48 โดย Besic17 »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 11:16:20 »

hgjhg ฝีมือจับปลาของท่าน Basic 17 เขาเยี่ยมอยู่แล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว