-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Buzz Clubลำพูนใครไปนั่งมาแล้วครับเป็นไงบ้าง  (อ่าน 2213 ครั้ง)

kant

• บุคคลทั่วไป

ร้าน Buzz club ลำพูนใครไปนั่งมาแล้วเป็นไงบ้างครับ

j007

Re: Buzz Clubลำพูนใครไปนั่งมาแล้วครับเป็นไงบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 08:08:26 »

ไม่ได้ไปนั่งนานแล้วครับ...

เมื่อก่อน buzz เปนเทค แต่ต่อมา ทำไปทำมาปรากฏว่า นั่งด้านนอกดีกว่านั่งด้านใน(ด้านในเปงเทค)
เพราะด้านนอกจะเปงลาน คล้ายๆ ร้านเหล้าทั่วไป มีดนตรีสดเล่น ค่อนข้างโอเค สำหรับการพาสาวไปนั่งกิน

ส่วนอาหาร ผมไม่แน่ใจว่า เปลี่ยนกุ๊กแล้วหรอืยัง เพราะเมื่อก่อนที่นี่ทำต้มยำ(พวกแป๊ะซะ) อร่อยมากกกก...
 dsgjsd

gon47

Re: Buzz Clubลำพูนใครไปนั่งมาแล้วครับเป็นไงบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 10:27:18 »

บริการหวยมากๆๆ เด็กไม่มาดูแลลยจะเอาของทีต้องขอเหมือนไปขอเขากิน

suksao

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 19:23:21 »

บริการหวยมากๆๆ เด็กไม่มาดูแลลยจะเอาของทีต้องขอเหมือนไปขอเขากิน

เทพบัสคลับ อีกคน มาอัพเดทแล้ว

ท่าน kent อย่าลืมอัพเดทข่าว ล้านเล่า นะครับ

เทพนั่งเทียนอย่างผม จะได้เอาเรื่องไปแต่งได้อีก

ขอบคุณคร๊าบ  ;khhg

kant

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 20:36:12 »

ท่านไม้ผมไปล้านเล่าไม่บ่อยครับขอให้ท่านไม้ช่วยแนะนำด้วยได้ข่าวว่าท่านอยู่ประจำที่ล้านเล่านะ(เด็กบอกมา)

riviara

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 09:05:48 »

ไม่เคยเข้าไป ได้แค่เฉี่ยวๆ

CM-X-Man

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 11:58:37 »

ผมเป็นคนลำพูนครับ ชอบเที่ยว กิน แต่ไม่ดื่ม  uiuo  ร้าน Buzz Club  ผมก็ไปบ่อยนะครับ บริการก็ปกตินะ แต่เวลาสั่งอาหารจะได้นานหน่อยเพราะลูกค้าเยอะ  vbnn ก็ไม่เป็นไรฟังเพลง ดูสาวโต๊ะข้างชิลๆ  09876
ส่วนมากลูกค้าจะเป็นพวกวัยรุ่น 20อัพ แบบมีอันจะกิน แซป สก๊อย ไม่มี สาวเชียร์ ต่างกรรม ต่างวาระครับ ที่จะมาสนใจเรา ถ้าเราคุยสนุกเค้าก็จะกันเองกับเรา แต่ถ้าหื่นเข้าไปก็นะ  jljhl  ราคาอาหารผมไปกินกะเพื่อน 2คนก็ ไม่เกิน 500 อาหาร 3อย่าง เบียร์ 1-2 ขวด ถ้าโปรก้อ 500 -600  ;kljj บรรยากาศในร้าน ก็ โอเค มีคนเล่นกีต้าให้ฟัง ส่วนมากจะแนวอินดี้ไปเยอะ  fsdg พนักงาน หรือสาวเชียร์หิ้วไม่ได้ นั่งได้บางครั้ง ถ้าชอบใจคุยนอกรอบ พาเที่ยวกันเอาเอง ครับ  uiuo

gon47

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 09:57:24 »

ขอผ่านไปเลย