-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนหล่ะปูนครับ 20เสียงอีกครั้งครับที่ไหนน่านั่ง  (อ่าน 2581 ครั้ง)

frontosa

• บุคคลทั่วไป

รวมพลคนหล่ะปูนครับ 20(ซาว)เสียงอีกครั้งครับที่ไหนน่านั่ง  uiuo อย่าให้แพ้ครับ ลงชื่อหน่อย เผื่อจัดมีตติ้งเล็กๆครับ

ของผม  ก็ เดอะลีฟ เดอะรูม ล้านเหล้า สนุกนึก บางอ้อ  ouiy รุ้สึกว่าจะชอบเดอะขึ้นต้นนะ  /jhtdc

jaydai

โพสห้องนัดหมายเลยครับ......

วัน-เวลา สถานที่ แล้วอาจได้เจอกานนนน.... kjhg

frontosa

โพสห้องนัดหมายเลยครับ......

วัน-เวลา สถานที่ แล้วอาจได้เจอกานนนน.... kjhg

ดีครับ   pongz  แต่ขอ20เสียงว่าที่ไหนอยากไปมากสุดเด่วจาได้นัดครับ ไปด้วยกันนะครับท่าน jaydai  fdgdfdf

jaydai

ไม่ถึงหรอกครับ 20 เสียงหน่ะ.....

ถ้าสัก 5-10 คน อาจพอได้อยุ เชื่อผมจิ....

silverleaf

ถ้าว่างขอติดตามท่าน ๆ ไปด้วยครับ

อยากศึกษาวิธีจีบสาว ๆ ครับ

แค่ภาพที่พี่ frontosa ถ่ายมาที่ล้านเล่าก็แจ่มแล้ว

konsiafan

pongz  ขอโหวต The Leaf  ครับ

frontosa

ไม่ถึงหรอกครับ 20 เสียงหน่ะ.....

ถ้าสัก 5-10 คน อาจพอได้อยุ เชื่อผมจิ....

ท่าน jaydai ผมหมายถึงโหวตครับไม่ใช่ 20 คน lkkjjh ผมหมายถึงการซาวเสียงดูครับว่าที่ไหนดี dsgjsd

ส่วนผมเดอะลีฟอีกคนนะ 5555 /jhtdc

frontosa

ถ้าว่างขอติดตามท่าน ๆ ไปด้วยครับ

อยากศึกษาวิธีจีบสาว ๆ ครับ

แค่ภาพที่พี่ frontosa ถ่ายมาที่ล้านเล่าก็แจ่มแล้ว

โห่ท่าน Silverleaf พูดงี้ผมไม่กล้าไปเลยผมไม่เก่งหรอกครับ ผมเก่งแต่ปากแซ่วสาวไปงั้นนะแหล่ะคร๊าบจีบไม่เป็น  ส่วนใหญ่กินแห้วเหมือนกัลลลล jljhl 

มาแชร์กันดีกว่าครับ อยากพบปะหมู่เฮาจาวหล่ะปูน  ghfg  ขอ 5 ท่านครับ ลงชื่อเลย แต่อาทิตย์หน้าไม่ว่างนะครับ ไปลาว ครับบุกลาวเหนือครับ ห้วยทราย - หลวงน้ำทา เด่วจามาส่งการบ้านเน้อ อิอิ

jaydai

ท่าน jaydai ผมหมายถึงโหวตครับไม่ใช่ 20 คน lkkjjh ผมหมายถึงการซาวเสียงดูครับว่าที่ไหนดี dsgjsd

ส่วนผมเดอะลีฟอีกคนนะ 5555 /jhtdc

อ๊ะ...พรุ่งนี้เลยไหม เดอะ ลิฟ ด้วย แต่มีบางคนบอกอยากไป สนุกนึก.... jljhl

silverleaf

พี่ ๆ ไปร้านไหน ก็ช่วยบอกตำแหน่งที่ตั้งด้วยนะครับ

เดี๋ยวหลงทางครับ

frontosa

อ๊ะ...พรุ่งนี้เลยไหม เดอะ ลิฟ ด้วย แต่มีบางคนบอกอยากไป สนุกนึก.... jljhl

ใครหรือครับท่าน เจได lhgfr

chocokizz

ทะไมหนูโหวตเดอะรูมอ่ะ

ชอบเดอะรูม

เจได บินทู ยังเปิดอยู่เป่า

jaydai

ทะไมหนูโหวตเดอะรูมอ่ะ

ชอบเดอะรูม

เจได บินทู ยังเปิดอยู่เป่า

The room มะปายย....
คราวก่อง หัวเน่าแก๊งลำพูน แห่ง cmx ไปอาราวาด เอาไว้ เดวจาไปซ้ำรอยเดิมอีก

ส่วนบินทู ยังเปิดอยุ(จิงๆ เปิดๆ ปิดๆ ตามสไตด์เจ้เขาหล่ะ มีอารัยรือ....)

avanza

.,mn ไ่ม่ได้ไปลำพูนซะนานนม  ไม่รู้เป็นยังไงบ้างเน๊าะะะะ

chocokizz

อยากแวะไปหาเจ๊จิ๋ม

silverleaf

ตกลงวันนี้ไม่ไปกันใช่ไหม??

jaydai

ตกลงวันนี้ไม่ไปกันใช่ไหม??

มะรุงั๊บ.....

แต่อยากเหน สเตปเทพ ซิลเวอร์ลิฟอ่ะ ถ้าจะไปก็โทรมาเน่อ ให้เบอร์หลังไมด์ไปแย้ว....

ปล. ถ้าจะชวนก็เลี้ยงด้วยนะ ผมบ่อจี้.......... kjhg kjhg kjhg
ปล.2 ผมอยากกินเบียร์สิงห์อ่า...... เขิน

silverleaf

อ่านะ  จัดไป  สนุกนึก

เปิดโต๊ะรอเลยจ้า เดี๋ยวตามไป

ขอจัดการเรื่องเบอร์โทรศัพท์แปบ

kant

ขอล้านเล่าครับ(อยากเจอน้องอ้อม)

jaydai

จบการมีตติ้ง...

สรุป ผมก็ได้เจอกะท่าน ซิลเวอร์แล้วหล่ะครับ....

งั้นขอเล่าหล่ะกานน(เหล้าก็กระดกไปเยอะด้วย อาจมีสับสนบ้าง บางช่วง บางตอน)
ตอนแรก หลังจาก ที่ ท่านซิลเวอร์โทรหา ถามผมว่า "ท่านเจได จะไปไหม ไปสนุกนึกกัน"
ผมก็ตอบไปว่า "โอเค ไปครับ เดี๋ยวเจอัน ครับ" ไปถึง โทรหาท่านซิลเวอร์ อีกครั้ง
ท่านซิลเวอร์บอกว่า "กำลังจะถึง เข้าไปเลยบอกว่า จองไว้แล้ว ถามพีจีคนไหนก็ได้"
ถามตั้งกะ คนยืนหน้าบาร์ ยัน พีจีช้าง สรุป....ไม่มีใครรุจัด  ljhgf

ยืนดูดบุหรี่หน้าร้านรอ สักพัก ท่านซิลเวอร์มาถึงเลยได้รูจักกัน แล้วก็ไปนั่งที่โต๊ะ พอดีท่านซิลเวอร์
เอาเหล้า 100P มา บอกว่า เหลือมา แล้วก็สั่งกับแกล้ม มิกเซอร์.....

นั่งอยู่ เกือบๆ 2 ชั่วโมง สั่งเบียร์ให้พีจีมานั่ง(สเตปท่านซิลเวอร์บอกว่า เดี๋ยวน้องเขาก็มานั่งคุย)
สรุป ..... ยุ่งไข่ครับ เลยย้ายร้าน ไปร้าน เดอะลิฟ ข้างๆ กัน เหนบอกว่า พีจีช้างรุจักกัน

ไปถึง สั่งโปรช้างมาเลย และแล้วก็นั่งกินกัน สองคน เช่นเคย แต่ดีที่ เด็กเสริ์ฟมานั่งกินด้วย
เพราะพีจีช้าง หลังจากสั่งเบียร์แล้ว ไม่มากิน ด้วยเหตุผลที่ว่า พีจีมีหน้าที่เชียร์ ไม่ได้มานั่งกิน
แล้วไม่อยากบอก เด็กเสริ์ฟที่เหน ตอนแรกนึกว่า ผัวพีจี(แต่ที่ไหนได้เปนผู้หญิง หรือ ทอมนั่นเอง)
เรานึกว่า ท่านซิลเวอร์จะงานเข้า แต่ก็ไม่เข้า เด็กเสริ์ฟมานั่งกิน จนหมดโปรฯ ครับ

แล้วก็กลับกัน(ตอนนี้ผมมาถึงบ้านหล่ะ...เหอะๆ) เลยมาพิมพ์การบ้าน ให้ได้อ่านกัน

สรุป ท่านซิลเวอร์ จืน จิงๆ (ผมเชื่อแล้ว) และมุขที่บอกกันในเวป ท่านซิลเวอร์ก็เอามาใช้จนหมด
อยากเจอเทพลำพูนครับ โดยเฉพาะเทพไม้ ท่านซิลเวอร์ฝากบอกว่า ใช้มุขเทพไม้ แต่ไม่ได้ผล
 kjhg kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 09:13:48 โดย ตาเจ »

silverleaf

ท่านเจได เอามาประจานแต่เช้าเลย

อายอ่ะ  เขิน

jaydai

อยากเจอเทพลำพูนครับ.....

ท่านซิลเวอร์มะช่ายเทพอ่า...... uilo

waterman09

อยากเจอเทพลำพูนครับ.....

ท่านซิลเวอร์มะช่ายเทพอ่า...... uilo

เขิน...วันนี้ไหมท่านเจได..มีแหล่งใหม่อ่ะไปลองกันกำป่ะฮ่าๆ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 14:56:34 โดย ตาเจ »

silverleaf

น้องใหม่ขอไปด้วยคนได้ไหมครับ แหล่งใหม่

suksao

สรุปว่า คนตั้งกระทู้หาย

เดี๋ยวมันจะกลายเป็นกระทู้แบบ ของ  a2009 อะไรนั้นอ่ะ  คนตั้งกระทู้หายไปไหนไม่รู้แล้ว แต่กระทู้ดันมีคนตอบไปตั้ง 5 หน้า

frontosa

สรุปว่า คนตั้งกระทู้หาย

เดี๋ยวมันจะกลายเป็นกระทู้แบบ ของ  a2009 อะไรนั้นอ่ะ  คนตั้งกระทู้หายไปไหนไม่รู้แล้ว แต่กระทู้ดันมีคนตอบไปตั้ง 5 หน้า
ผมไม่ได้หายไปไหนเฮียไม้ผมไปแอ่ว เชียงราย เชียงของ ลาว แม่สายมา ไว้จาส่งการบ้านครับ55555 ;khhg

partyboyz

ลำพูนอีก 1 เสียงครับ ส่วนบุญ '47  uiuo

แต่ไม่ทันแล้วสินะ ไว้งานหน้าน่อ... uilo

Edit เพิ่มเติมข้อความ

cmuPuza

jljhl  เทียนหมดไปกี่เล่มอะค่ะ เทพเจได เทพซิลเวอร์

partyboyz

้เอิ่มมม เมื่อวันศุกร์นี้กลับไปเที่ยวลำพูนดู ไปเจอร้าน Wood Stock มา ตรง 3 แยก แถวถนนคนเดิน ฝั่งเหมืองง่า แวบแรก ฟีลแบบริเวอร์ไซด์เลย เพราะว่าเล่นเพลงสากล แต่ วง สุดท้ายดันเล่นเพลงไทยล้วนซะนี่

อยากไปนั่งดูเด็กๆสาวๆก็แหล่มเลยครับ แต่ระวังไว้นิดนึง เพราะว่าผู้ชายก็เยอะครับ โดยรวมผมให้ 7 นะถ้าไม่ติดเด็กน้อยเยอะไปหน่อย โปรก็เบาๆ ลีโอ 160 บาท น้ำแข็งเล็กถังละ สิบบาท ครับ

mormor1973

จุ๊กั๋นดีน่อ