-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแน่ะนำร้านอาหารที่อร่อยๆๆบรรยากาศดีๆๆในเชียงใหม่ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3288 ครั้ง)

weewa

• บุคคลทั่วไป

ช่วยแน่ะนำร้านอาหารที่อร่อยๆๆบรรยากาศดีๆๆในเชียงใหม่ให้หน่อยครับ   พอดีไปเที่ยวกับญาติผูใหญ่
ช่วยแน่ะนำหน่อยครับ

where

มารอเก็บข้อมูลด้วยคน up up uhbgv

coompranang

ไปลองดูได้คับ  ร้านถึงพริกถึงขิง

http://www.chiangmai-live.com/restuarant_detail.php?id=29

kon62

ร้านสิบสองปันนาที่แม่ริมครับ

Disc

the goodviewก็ดีนะครับ fdgdfdf

jittiw123

ร้าน White House อะครับ บรรยากาศดี ราคาไม่แพง

yahoo594

รอเก็บ ข้อมูล ด้วย อีกคน ครับ
พอดีไม่ใช่คนเชียงใหม่ อ่า ๆๆ  9876

jommann

อยากได้ข้อมูลเหมือนกันครับ บรรยากาศเจ๋ง ๆ อ่ะครับ อยากพาแฟนไปเดทมีที่ไหนบ้างครับ

cyberdew

ขอโปรโมทหน่อยครับ The Secret ริมน้ำปิง ครับ บรรยากาศโรแมนติคมากครับ ลองเข้าชมเว็บก่อนได้ครับ

http://www.thesecretchiangmai.com

ในเดือนกุมภาพันธ์นี้ อาหารเครื่องดื่ม ลด 30% เปิดเหล้าก็ราคาพิเศษ (ถูกกว่า 7) ลองมาชมเยี่ยมกันดูนะครับพี่น้อง

kaka123

chan_030

ร้าน ท่าจีนชมจันทร์  บรรยากาศดีครับ อยู่หลัง LCC ครับ ไม่ทราบที่อยู่ก็เข้าไปดูที่หัวข้อชื่อร้านเลยครับ แจ้งที่อยู่ร้านไปแล้วครับ

Makettingmanager

ผาลาดตะวันรอนวิวดีสุดในเชียงใหม่ครับ กู๊ดวิว ริเวอร์ไซด์ Mo c Mo L อินไซด์ปาร์ค ลองแวะไปดูนะครับ ถ้าเกิดอยากมาดูโชว์นางแบบและโคโยตี้ล่ะก็ต้องบางแสนเลยครับ dsgjsd

partyboyz

ผาลาดตะวันรอนวิวดีสุดในเชียงใหม่ครับ กู๊ดวิว ริเวอร์ไซด์ Mo c Mo L อินไซด์ปาร์ค ลองแวะไปดูนะครับ ถ้าเกิดอยากมาดูโชว์นางแบบและโคโยตี้ล่ะก็ต้องบางแสนเลยครับ dsgjsd

ผาลาดนี่ ขาหมูอร่อยดี แต่ กินที่อินไซด์ ดีกว่า แต่มันบดผาลาดนี่อร่อยไม่เหมือนใคร (หรือผมไม่เคยกินที่อื่น) กุ้งแช่น้ำปลากก็มี 6 หรือ 8 ตัว จำไม่ได้ แต่ แหล่มเวอร์  hgjhg

Miss Jingjai

ผาลาดเช่นกันค่ะ บรรยากาศสุดยอด
รอมีคนพาไปเดทจะไปที่นั่นแน่นอน 

Makettingmanager

ผาลาดเช่นกันค่ะ บรรยากาศสุดยอด
รอมีคนพาไปเดทจะไปที่นั่นแน่นอน 

เห็นด้วยอย่างแรง รอมีแฟนก่อนจะพาไปที่นั้นแน่นอน ouiy

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เห็นด้วยอย่างแรง รอมีแฟนก่อนจะพาไปที่นั้นแน่นอน ouiy

LIKE อีก1 เสียง

อีก 1 ที่  กาแล หลังมอ ผมว่าบรรยากาศ ก็ไม่เป็นรองใคร ส่วนรสชาติอาหาร + ราคาก็ไม่แพงครับ
แพ้คำว่า.............รัก