ตามหา น้องออย วราภัสร์ ที่หายไป

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา น้องออย วราภัสร์ ที่หายไป  (อ่าน 705 ครั้ง)

joe.life888 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

irin

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ตามหา น้องออย วราภัสร์ ที่หายไป
« เมื่อ: 19 กันยายน 2023, 16:33:35 »

สืบเนื่องมาจากกระทู้ "สอบถาม น้องดิว ธนว" ผมเลยไปเช็คหาน้องในไลน์+ทวิตร้านวราภัสร์
เลยทำให้ผมเจอรูปน้อง ออย รู้สึกว่าคนนี้น่าสนใจจริงๆ  mbvc ว่าจะมาสอบถามรีวิวจากพวกท่าน

แต่

น้องหายไปแล้ว หายไปเลย อยู่ไหนไม่รู้  eta07 eta07
ไม่ทราบว่า พอดีจะมีใครทราบมั้ยครับว่าน้องเค้าไปไหนแล้ว

Natachon

• แอบหื่น
Re: ตามหา น้องออย วราภัสร์ ที่หายไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2023, 00:48:51 »

;khhg ตาดีไปเห็นที่ ร้าน ดอะริช สปา

irin

• เด็กทะลึ่ง
Re: ตามหา น้องออย วราภัสร์ ที่หายไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2023, 12:04:49 »

;khhg ตาดีไปเห็นที่ ร้าน ดอะริช สปา

ขอบคุณครับ แต่น่าหาโอกาสไปแถวนั้นยากอยู่
หากท่านใดมีโอกาส สนับสนุนน้องเค้า รบกวนรีวิวให้หน่อยนะครับ
 eta08