-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปติดตามผลมาให้แล้วน่ะครับ  (อ่าน 1553 ครั้ง)

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไปติดตามผลมาให้แล้วน่ะครับ
« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 11:17:05 »

จากกระทู้นี้ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=92248.0

เมื่อพฤหัสที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้ไปซ้ำมาให้แล้วน่ะครับ แต่วันนั้นไม่สะดวกส่งการบ้าน เลยมาส่งวันนี้

วันนั้นไปตอนประมาณ สี่โมงเย็น เข้าไปถึงร้านเจอน้องครับ น้องยิ้มให้ ผมก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ในใจคิดว่าคงได้นวดกับน้อง แต่ไม่เลยครับ ออกมาเป็นนวดกับป้าอีกคน
เรื่องนวดก็ปรกติครับ แต่ที่ไม่ปรกติคือ

ระหว่างนวดไปนั้น ผมก็ได้ยินน้องคุยกับหมอคนอื่น ประมาณว่า มีลูกค้าก่อนหน้าผม มาถึงร้านเห็นน้องก็เลือกที่จะนวดกับน้องอย่างเดียว ทั้งๆที่ยังไม่ถึงคิวน้อง น้องอธิบายก็ไม่ยอม จนลูกค้าคนนั้นออกไป
น้องก็นั่งคุยได้สักพักหนึ่ง ก็เปลี่ยนเสื้อผ้าออกร้านกลับบ้านเลย ป้าหมอของผมก็ยังบ่นเลยว่า น้องเป็นอะไรทำไมวันนี้รีบกลับ ยังไม่ปิดร้านเลย

สรุป ร้านนี้นวดตามคิวครับ ขนาดผมไปยังได้นวดกับหมอคนอื่น อย่างที่ผมบอกรอผมคอนเพริมก่อน
ค่าใช้จ่าย นวดตัว 1 ชั่วโมง 150 บาท

ปล. ลูกค้าท่านนั้นจะเป็นสมาชิกจากที่นี้ ที่แกะลายแทงออกหรือว่าอย่างไรก็ตาม ท่านไม่มีชั้นเชิง
และก็ไม่ฟังผมเลย อย่างนี้แหล่ะที่ผมกลัว "พระเอก"

rawit007

• แอบหื่น
Re: ไปติดตามผลมาให้แล้วน่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 14:03:16 »

kjhg ยังไม่ได้ไปพิสูจน์เลย ดับไปซะละ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: ไปติดตามผลมาให้แล้วน่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 14:30:17 »

พระเอกรีบกลับไปก่อน
ส่วนนางเอก ใจร้อนไปนิ๊ด

rapee

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 16:14:41 »

sexxes

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2014, 19:48:39 »

ผมพูดตามตรงเลยน่ะครับ ใน PM หลายๆท่านหาสถานที่เจอแล้วครับ และท่านทั้งหลายก็คงเห็นแล้วว่าร้านมันไม่ได้มีอะไรเลย ผมถึงอยากย้ำว่า "ขอผมไปถามน้องเค้าก่อน ว่ารับงานแบบนี้ไหม" ถ้าท่านไหนไปแล้วได้บริการเหมือนผม ก็มาย้ำแทนผมทีล่ะกัน เพราะผมก็ไม่ค่อยมีเวลาไปซ้ำ

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 09:38:41 »

dsgjsdสาเหตุที่ท่านเทพทั้งหลายไม่อยากบอกข้อมูลลึกๆก็เพราะว่ากลัวพวก"พระเอก"นั้นไงไอ้พวกพระเอกพวกนี้มันเป็นพวกเห็นแกตัวคิดเอาแต่ได้เห็นแก่ตัว...ขอโทษนะครับที่แรง

tanana

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 10:13:03 »

นี่แหละที่เค้าไม่อยากส่งการบ้านกันทำอะไรที่มีเชิงหน่อยเป็นป่าวตามเค้าตลอดยังบื้ออีก

nump

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2014, 20:24:03 »

พระเอกเยอะเกิน

skunnoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2014, 10:56:00 »

แนวนี้ต้องลุ้นครับ มันคือความสนุกที่ได้ลุ้น... jljhl

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2014, 11:24:52 »

เค้ากลัว พระเอก อ่ะ  eta07
สุคุง คนเดิมครับ