-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อคนที่ไปร่วมงานครับ meeting 7 นะครับ นับถอยหลังพบกับความ......ได้เลย  (อ่าน 16018 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป

หง่ะท่านอาตี๋ไหงตามมาหมั่นไส้ผมด้วยเนี้ย หึๆๆขนาดผมไม่ได้ยุ่งกับเด็กท่านเลยนะเนี้ย (หึๆๆๆโดนป๋ากั้นอยู่เอื้อมไม่ถึง) ไว้วันงานผมจองข้างๆท่านอาตี๋นะครับ

arttee

หง่ะท่านอาตี๋ไหงตามมาหมั่นไส้ผมด้วยเนี้ย หึๆๆขนาดผมไม่ได้ยุ่งกับเด็กท่านเลยนะเนี้ย (หึๆๆๆโดนป๋ากั้นอยู่เอื้อมไม่ถึง) ไว้วันงานผมจองข้างๆท่านอาตี๋นะครับ
:-*ไม่ไหว ไม่ไหว ตาcmman573เนี่ย พี่น้องผองเพื่อน ในวันงานควรหลีกเลี่ยงตาคนนี้ให้ดี น้องๆตาโอเลยเนี่ย

mcfly

ผมนี้จิโดนเจ้า อ่อนด๋อย แทงจนเป้นรูพรุนเลย cxz

cmman573

ผมนี้จิโดนเจ้า อ่อนด๋อย แทงจนเป้นรูพรุนเลย cxz
หึๆๆๆพี่เสี่ยผมว่า ปล่อยมันแทงอ่ะถูกแล้ว เห็นท่านเปิ้ลเตือนแบบไม่แน่ใจว่า แฟนน้องเป็นเด็กเสริฟที่นั้น หึๆๆๆ

mcfly

หึๆๆๆพี่เสี่ยผมว่า ปล่อยมันแทงอ่ะถูกแล้ว เห็นท่านเปิ้ลเตือนแบบไม่แน่ใจว่า แฟนน้องเป็นเด็กเสริฟที่นั้น หึๆๆๆ

อีกคนคับ ไม่ใช่คนนี้

cmman573

อ้าวเหรอครับ หึๆๆๆ งั้นวันงานพี่เสี่ยคงจาให้ผมนั่งข้างๆพี่นะครับ เพราะท่านอาตี๋ กะป๋ามอมไม่ยอมให้ผมเข้าใกล้อ่ะ ฮือๆๆๆๆๆ

mcfly

อ้าวเหรอครับ หึๆๆๆ งั้นวันงานพี่เสี่ยคงจาให้ผมนั่งข้างๆพี่นะครับ เพราะท่านอาตี๋ กะป๋ามอมไม่ยอมให้ผมเข้าใกล้อ่ะ ฮือๆๆๆๆๆ

น้องเขาเป็นคนเล่นเกมคับ  ljhgf

อีโต้

เขิน ใครมีของดี จะแย่งให้หมดเลย

cmman573

หึๆๆๆเดี๋ยวผมสงสัยต้องให้พี่เสี่ย ไปส่งสำรวจน้องก่อนงานวันเสาร์อีกรอบแล้วละ คร่าวนี้จาไปจองน้องไว้ก่อน

lunaG

จองกันใหญ่ ๆ หรือผมหาปิ่นโตไปงานคงจะดี  dsgjsd

mcfly

จองกันใหญ่ ๆ หรือผมหาปิ่นโตไปงานคงจะดี  dsgjsd

เอาไปเลยคับ หนุกหนานดีคับ ::)

manspringer

เขิน ใครมีของดี จะแย่งให้หมดเลย

ด้วยคนคร้าบบบบบบบบบบบบบ iyor

Lostman133

ผมขอแจมด้วยคนครับพี่น้องครับ

yothekop

อ่า พึ่งเข้ามา ครับ เต็มรึยังครับ พอจะมีที่ว่างให้ผมซักที่ไหมครับ อยากไปด้วยจัง

lunaG

อ่า พึ่งเข้ามา ครับ เต็มรึยังครับ พอจะมีที่ว่างให้ผมซักที่ไหมครับ อยากไปด้วยจัง

ปิดรับไม่ตั้งแต่วันที่ 25 แล้วครับ ไว้รอชมภาพความเสียว กับคำบอกเล่าของท่านเทพทั้งหลายเนอะ

ถ้ามี mini meeting ก้อมาแจมกันนะครับ  uiuo

yothekop

ใครจะสละสิทธ์ บอกผมนะครับ  ;khhg

cmman573

Re: รายชื่อคนที่ไปร่วมงานครับ meeting 7 นะครับ นับ
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008, 15:04:36 »

ใครจะสละสิทธ์ บอกผมนะครับ? ;khhg
คงหาคนสละสิทธิ์ยากอ่ะครับ แต่เห็นป๋าชลบอกว่า ถ้ามีผู้ชาย มาในรูปแบบปิ่นโต อาจจาพอให้เข้าได้ แถมเสียแค่ร้อยเดียวเอง แต่ท่านต้องจูบกันโชว์ด้วย
แนะนำให้สองคนนะครับ? ตัวแรก HIKARU? ฉายา ปิ๊คุแมน?  ตัวที่สอง olelemon99? ฉายาปลาไหลไฟฟ้าดึกดำบรรถ์ขนาด 9 เมตร ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2008, 16:20:33 โดย cmman573 »

cooltea79

หุ หุ
ใครจะสละสิทธ์ บอกผมนะครับ  ;khhg
คงหาคนสละสิทธิ์อยากอ่ะครับ แต่เห็นป๋าชลบอกว่า ถ้ามีผู้ชาย มาในรูปแบบปิ่นโต อาจจาพอให้เข้าได้ แถมเสียแค่ร้อยเดียวเอง แต่ท่านต้องจูบกันโชว์ด้วย
แนะนำให้สองคนนะครับ  ตัวแรก HIKARU  ฉายา ปิ๊คุแมน   ตัวที่สอง olelemon99  ฉายาปลาไหลไฟฟ้าดึกดำบรรถ์ขนาด 9 เมตร ครับ

คนที่ 3 cmman573 คับ  คนนี้ เค้าชอบทิ่มแทง คับ

เพื่อมิตติ้ง ท่าน yothekop  คงต้องยอมให้ cmman ทิ่มท่าน หน่อยนะคับ   jljhl  jljhl

cmman573

เอิ๊กงัยแกอีตา Prison_Break  เอาตรูเข้าไปเกี่ยวด้วยเนี้ย อุตาสาห์นำพาไปหาคนอื่นแล้ว ขอยินยันนะครับว่าผมไม่เอาปิ่นโตไปเด็ดขาด หึๆๆ

yothekop

mcfly

ไปหน้างานเสีย 1,000.- คับ

yothekop

ไปหน้างานเสีย 1,000.- คับ

จริงๆนะครับ งั้นผมไปนะครับ

ปล arsenal_fc มารับด้วยนะที่เดิม

cmman573

หึๆๆๆ พี่เสี่ยไม่รับน้องเค้าเป็นปิ่นโต ซักคนหรือครับ

yothekop

47. KKTC 2
48. Cool
49. Koon_5
50. yothekop (จ่ายหน้างานนะคับ)51. ปินโต พี่ ball
และกรรมอีกประมาณ 10ท่าน   

เต็มแย้วคับ งดรับเพิ่ม
[/quote]

ขอบคุณมากครับ คุณ mcfly

arttee

น้องเขาเป็นคนเล่นเกมคับ  ljhgf
แล้วหลังเลิกเล่นเกมส์เสร็จแล้ว jhkll ผมชวนน้องเขามาเล่นเกมส์กับผมต่อได้หรือเปล่าครับท่านmcfly jhkll 555

cmman573

Re: รายชื่อคนที่ไปร่วมงานครับ meeting 7 นะครับ นับ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008, 23:28:42 »

อ้างถึง
แล้วหลังเลิกเล่นเกมส์เสร็จแล้ว jhkll ผมชวนน้องเขามาเล่นเกมส์กับผมต่อได้หรือเปล่าครับท่านmcfly jhkll 555
ได้ครับ แล้วผมจาช่วยคุ้มกันข้างๆท่านอีกเอง ไม่ต้องห่วงว่าจามีใครเข้ามายุ่งหรือคอยแทงข้างหลัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2008, 15:17:58 โดย cmman573 »

sama

ไม่มีชื่อ ครับ สมัครไม่ทัน ช่วงนั้นอยู่ ตจว คิดว่ากลับมาไม่ทัน แต่ตอนนี้มาแล้ว ขอไปแอบดูได้ไหมครับ

mcfly

ไม่มีชื่อ ครับ สมัครไม่ทัน ช่วงนั้นอยู่ ตจว คิดว่ากลับมาไม่ทัน แต่ตอนนี้มาแล้ว ขอไปแอบดูได้ไหมครับ

ไปจิคับ แต่เสีย 1000 นะถ้าจะเข้างานแล้วต้องรอมะติจากกรรมการด้วย

Gashv2

เย้ย จะถึงวันงานล่ะ ผม รบกวนผมขอถาม ว่าจัดที่ ทะเวน ตี้ หรองับ ได้โปรดตอบผมที Plz  uyi

don

fds  งง  งง  งง   fds  20  20  20   fds

arttee

เย้ย จะถึงวันงานล่ะ ผม รบกวนผมขอถาม ว่าจัดที่ ทะเวน ตี้ หรองับ ได้โปรดตอบผมที Plz  uyi
ขออนุญาต ตอบ แทนท่านอื่น >:( ละกันครับ ถูกต้องนะครับ .,mn ดูรายละเอียดอื่นๆที่
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=4123.0ครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ khjhgg

Kim

คนเยอะ จริงๆ  890

แน่น ที่สุดเท่าที่จัดมาเลย

kim  .,mn

dvd6699

inlove inlove เจอกันนะครับ  inlove inlove

notear

inlove inlove เจอกันนะครับ  inlove inlove

ผมไม่เคยเจอตาปลาหมึกตัวเป็น ๆ เลยอ่ะ kjhg

cmman573

หึๆๆ ตำนานปลาหมึก อิๆๆๆ ฟังดูแล้วนึกมโนภาพออกเลย ว่าจาเป็นยังไง

etatae333

ฝนตกแบบบนี้เสียวจริงๆว่าจะไปไหวไหม วันนี้ตกตั้งแต่เย็นยันตี1หว่าละ ยังไม่หยุดเลยนิ

หวังว่ามันคงไม่ตกแบบนี้อีกนะพรุ่งนี้-*- เข้เกียจเปียกโชกไปงาน แมงกาไซผมจะรอดไหมเนี่ย

lunaG

ถอยรถพรุ่งนี้สักคันสิครับ ฝนตกก้อไม่กลัวน้องเปียก อิอิ

etatae333

ถอยรถพรุ่งนี้สักคันสิครับ ฝนตกก้อไม่กลัวน้องเปียก อิอิ

งั้นถอยรถถีบปั่นไปเอา(หนักกว่าเดิมอีก) งิงิ ตามทุน

อับชื้นนานๆเดี๋ยวสังฆังครณังขัจฉามิ จะแดกไข่

ท่าจะต้องเตรียมพาวเดอร์ไปด้วยถ้าตกหนักจริงๆ 55+

cmman573

อ้างถึง

งั้นถอยรถถีบปั่นไปเอา(หนักกว่าเดิมอีก) งิงิ ตามทุน

อับชื้นนานๆเดี๋ยวสังฆังครณังขัจฉามิ จะแดกไข่

ท่าจะต้องเตรียมพาวเดอร์ไปด้วยถ้าตกหนักจริงๆ 55+
อิๆๆๆ ถ้าท่านมาในชุดวันเกิด เสื้อผ้าอาจจาไม่เปียกก้อได้นะครับท่าน หึๆๆๆ เดี๋ยวผมให้อีตา ฮิคารุใส่ไปเป็นเพื่อน
ปล. ล้อเล่นเพื่อความหนุกหนานนะท่าน

JohnyWalkerBlue

ม่ะได้ไปค๊าบ So Sad  uilo

Lostman133

ไปมาแล้วงานจัดได้สุดยอดมากครับ

lunaG

งานดีครับ แต่ต้องกลับก่อนมีเหตุ ๆ ขอบคุณทีมงานผู้จัดนะครับ

เดวรอห้องกระทู้ meeting#7 เปิดเดวไปเม้าท์ 555+  ;kljj

notear

งานดีครับ แต่ต้องกลับก่อนมีเหตุ ๆ ขอบคุณทีมงานผู้จัดนะครับ

เดวรอห้องกระทู้ meeting#7 เปิดเดวไปเม้าท์ 555+  ;kljj

ใช่เลยครับท่านลูน่า kjhg

suphap

ไม่ได้ไปเลยอ่ะ  oijuhgfd