-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวจีน ทำไงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2035 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
จีบสาวจีน ทำไงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2013, 00:32:16 »

เจอสาวจีนในตลาดคนนึง น่ารักมากเลยครับ เค้าเป็นแม่ค้าแต่อายุเพิ่ง 21 เอง อยู่เมืองไทยมาได้สี่ปี

พูดไทยก็คล่องพอตัวแต่สำเนียงจีน หลงเลยครับ ท่านเทพช่วยแนะนำแนวทางด้วยครับ

ว่าจะเริ่มต้นจีบอย่างไร และจีบอย่างไรไม่ให้แห้วครับ

ปล. เคยให้เพืี่อนไปสืบ ก็ได้ใจความว่า ตอนนี้เค้ายังไม่มีแฟนครับ

fanta500

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: จีบสาวจีน ทำไงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 13:22:16 »

ป๋าแนะนำดีมากครับ ไปชื้อของบ่อย ให้จำหน้าได้เลยอิอิ

ส่งยิ้ม จากนั้นดูรีเอฟเฟค

mbanana

Re: จีบสาวจีน ทำไงดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 14:52:02 »

ใช่ครับ จีบแม่ค้า แรกเริ่มต้องคุยเรื่องค้าขายก่อน แล้วค่อยๆไหลไปเรื่องอื่น

fanta500

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2013, 17:11:48 »

piuyty
ใช่ครับ จีบแม่ค้า แรกเริ่มต้องคุยเรื่องค้าขายก่อน แล้วค่อยๆไหลไปเรื่องอื่น

น้องขายไหม  dgd

อะล้อเล่นนะครับ ฮาฮาไปนะ

fanta500

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2013, 08:18:41 »

piuyty

ยิ้มเลยสิครับ เรียกว่าถูกหวยเลยอะครับป๋า kjhg

น้องขายไหม  dgd

อะล้อเล่นนะครับ ฮาฮาไปนะ

แร้ว ถ้า น้อง ตอบกลับ มา ว่า "พันห้า ค่ะ" จะทำงัย
เขินนนนนน

Copyphoto

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2013, 16:43:47 »

จีบ แม่ค้า ก้ ต้อง เข้าไป คุยเรื่องค้าขาย จิ คับ

ไป คุยเรื่องอื่น เสียเวลา ค้าขายเค้า
เขินนนนนน

ถ้าคุยเรื่องค้าขายแล้ว แบบผมจะไปซื้อของร้านเค้าวันเว้นวัน นานเท่าไหร่ถึงค่อยจะจีบเค้าได้ครับ

แล้วคุยอย่างไรให้สนุกครับ คือเค้าเป็นคนที่ถามคำตอบคำ จะคุยอย่างไรดีครับ ท่านเทพช่วยด้วยนะครับ