-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาจากเที่ยว แล้วรู้สึกผูกพันกับหมอนวด ..  (อ่าน 1871 ครั้ง)

knorinz

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta07

หลังจากได้ไปเที่ยว นกป อ่าง มา เป็นทุกครั้งเลยหลังเสร็จกิจ เราจะรู้สึกผูกพันกับหมอนวดเป็นพิเศษ ..
ยิ่งคนไหน บริการซะ GF ยิ่งรู้สึกดีสุดๆ จนอยากบอกว่า เราเป็นแฟนกันมั้ย

มันเกิดความรู้สึกว่า เราอยากจะรับผิดชอบกับการกระทำของเราที่เพิ่งทำไป

ทำยังไง ที่จะไม่คิดอะไรเลย อารมณ์ประมาณเหมือน วันไนท์ ..

หรือ สรุป เราแมร่ง ดีเกิน ไป ... ?

ฟ๊าคคคค  piuyty

ท่านเทพทั้งหลายบอกผมที นี่เป็นสัญญาณของความหายนะ ใช่หรือไม่

ผมควรจะรับมือกับความรุ้สึกแบบนี้อย่างไร !!?

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: กลับมาจากเที่ยว แล้วรู้สึกผูกพันกับหมอนวด ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 เมษายน 2014, 14:01:10 »

.,mn  หยุดไป ใช้บริการ ใช้เวลาอยู่กับเมียให้มากขึ้น

ในกรณี ไม่มีเมีย ใช้เวลาช่วงงดนี้ หาสาวจีบดูครัช

PumpkiN_KinG

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: กลับมาจากเที่ยว แล้วรู้สึกผูกพันกับหมอนวด ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 เมษายน 2014, 01:48:18 »

ถ้ามีกำลังทรัพย์มากและเวลามากพอ

ผมแนะนำให้ไปซ้ำกับน้องเค้าจนพอใจ เขินนนนนน

แต่หากยังไม่หายผูกพัน

แนะนำให้ไปลองน้องคนใหม่ๆ ไปเรื่อยๆครับ fdgdfdf

หากขาดทั้งทุนทรัพย์และเวลา

ขอเสนอแนะให้คิดถึงคุณงามความดี

ของผ.บ.ท่านสมัยที่เราไปไล่จีบเค้า บ่อยๆครับ pongz

toc-680

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2014, 12:49:53 »

อย่าแม้แต่จะคิดครับ พยายามตัดใจเถอะครับ เที่ยวก็คือเที่ยว เสร็จกิจ จ่ายตัง จบข่าว

knorinz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 เมษายน 2014, 13:55:07 »

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ตอนนี้ลองใช้วิธีงดเที่ยวดูครับ ค่อยรู้สึกดีขึ้นหน่อยครับผม  ljhgf

fanta500

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2014, 18:52:10 »

ถ้าคิดถึงน้องเค้ามากลองชักว่าวให้เสรจ เด๋วหายคิดถึงเอง555555555 kjhg