-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่..อีกครั้ง ...  (อ่าน 1829 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่..อีกครั้ง ...
« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 15:09:33 »

กราบสวัสดีพี่สมาคมชาวเวปทุกท่านครับ  ขออนุญาติ ส่งการบ้านซักหน่อยครับ ตอนแรกตั้งใจจะไปเขียนในกระทู้เก่า แต่มันยาวไปแล้ว  เลยขอเขียนในกระทู้นี้ครับ
Episodes 01. ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่...อีกครั้ง..
 อะไรที่มันเยอะไป มากไป ก้อไม่ดี   eta30 eta30 ผ่านปีใหม่มาแล้ว ผมก้อตั้งใจว่าจะ ลด และ ละ   การเที่ยวลงบ้าง  dsgjsd dsgjsd  ถึงแม้จะเลิกไม่ได้แต่ขอ ลดๆหน่อยก้อยังดี  ..แต่ก้อไม่รู้จะทนได้สักกี่น้ำ   fdgdfdf fdgdfdf ..หนึ่งอาทิตย์ผ่านไป ...พอไหว.... พอไหว .  eta30 eta30 .อาทิตยที่สอง  อืม เริ่มชักไขว้เขว    ouiy ouiy อาศัยอ่านการบ้านพี่ๆท่านอื่นประทังชีวิต   .   ljhgf ljhgf ...กลางอาทิตย์ที่สาม  เสียงโทรศัพท์ .....เจ้าเพื่อนโทรมาบอกว่า  พี่เย็นนี้ไปรับผมที่สนามบินหน่อย ทุ่มครึ่งนะ  ....เออๆๆ... วางโทรศัพท์ไป   เอาแล้วดิ  เลิกงานห้าโมง กว่าจะถึงทุ่มครึ่ง เหลือเวลาอีก เกือบตั้งสองชั่วโมง ไปไหนดีหว่า  eta32 eta32  ไปเดินห้าง คนเดียวไม่ดีมั้ง  ...นั่งกินเบียร์รอคนเดียวก้อไม่ใช่ที่..  ว่าล่ะไปหาอะไรทำฆ่าเวลารอที่ใกล้ๆสนามบินดีกว่า      eta03 eta03  นึกออกละ มีอยู่ที่หนึ่ง ไม่ได้ไปนานล่ะ  แอบเห็นมีเด็กน่าตาใสๆ มาใหม่ อยู่คนหนึ่ง ขอแวะไปดูหน่อยแล้วกัน    jljhl jljhl  สิบนาทีต่อมาก้อมาถึงประตูหน้าร้านลิลลี่มาสซาส   ก่อนก้าวเข้าประตูไป บอกกับตัวเองอีกครั้ง   ท่องไว้...วันนี้ ตรูมานวด ๆ นวดเฉย eta22 eta22 ...บรรยากาศร้านก้อยังเหมือนเดิม พี่แว่นคุงก้อยังมาทรงเดิม  ขอดูน้อง น้องๆ ก้อออกมาแนะนำตัว  พอถึงตาน้องใหม่  กะลังจะเล็งเก็บรายละเอียด  หวัดดีค่ะพี่  แวป สองวิ หายไปล่ะ  เอ้ย   eta20 eta20 หน้ายังไม่ทันดูเลย เห็นแต่ชุดขาวแวปๆ     wq wq ...อื่มนะ เอาฟ่ะ เสี่ยงดวงเอาไปลุ้นเอาในห้องแล้วกัน  ...บอกพี่แว่น พี่ๆเอาคนนี้แหละครับ ...จ่ายตังเสร็จ เดินไปรอน้องในห้อง  ซักพักน้องก้อเข้ามา  ...น้องตัวเล็ก มาในชุดขาว  แต่ไม่ใช่ชุดนักเรียน ..คิดในใจ.ตรูพลาดล่ะ  ...ก้อชวนน้องคุย นวดไปสัมภาษณ์น้องไป .... น้องบอกอายุยี่สิบแล้ว แต่ดูหน้าน้องถ้าบอก สิบแปดนี่ผมเชื่อนะ   ...อ่ะๆ ยี่สิบก้อยี่สิบจ้า เพราะชั่วโมงนี้ มีอย่างอื่นที่ดึงดูดความสนใจมากกว่า  ตัวเล็ก แต่อืมวะเฮ้ย....... eta04 eta04  น้องก้อนวดหลังไป มีนั่งคล่อมทับขาด้วย .หุ..หุ..ต้องบอกตัวเอง โปรดฟังอีกครั้ง ...ตรูมานวด ตรูมานวด .... eta22 eta22 ซักพัก น้องบอก พลิกด้านหน้าเลยค่ะ .... มีมานวดขาด้านหน้าบ้าง  สักพักมีแอบเฉี่ยว...  แอบชน เป็นบางครั้ง จนน้องชายใจร้อนของผมเริ่มชักอยากจะไฟ้ลจะน้องเค้า ....  roister roister .เดือดร้อนผมต้องมาเป็นคนกลางเจรจา  fdgdfdf fdgdfdf
  ...ที่นี้เค้ามีคอร์สไรบ้างค่ะ  แย็ปๆ นำไปก่อน
 น้องก้อตอบกลับมีสองคอร์ส ค่ะพี่ คอร์สสี่ร้อยกะคอร์สหกร้อย   ...บลาๆๆๆ
อ้อ  จ๊ะๆๆแล้วคอร์สอิ่นล่ะค่ะ เมื่อก่อนมีคอร์สแบบว่าแปดร้อย สปาไรเงี้ย .. ......
ไม่มีแล้ววค่ะพี่ .....ว่าแย่จัง เสียดายเน้อ ...พี่นึกว่ายังมี ....ว่าแต่ เราไม่คิดลองดูบ้างไหม ......
น้องเงียบ ..(ไม่ตอบเรา ถือว่าเป็นการตกลง.) jljhl jljhl
น้า..น้า...ส่งลูกอ้อนตาม ..น้องทำหน้าคิดซักพักแล้วบอกว่า  .
นู่ชักเฉยๆ นะพี่  นู่ บิ้วไม่เป็น ...
ได้จ๊ะ ชักเฉยๆ ก้อพอล่ะค่ะ ......
น้องก้อเริ่มมาทำระดับหนึ่งให้ ...ผมก้อนั่งลูบขาน้องไป .สักแปป ผมก้อลองอ้อนอีก ...เนี้ย ถ้าพี่ไม่ได้บิ้วมันไม่ค่อยเสร็จอ่ะ ลองบิ้วดูหน่อยมั้ย  นู่ทำไม่เป้นจิงๆ พี่ ...ก้อเหมือนนู่อยู่กะแฟนไง   น้องบอก อยู่กะแฟนนู๋นอนเฉยๆ ..เออนะ เอาน่า ลองซักนิดหนึ่งนะ ...น้องทนลูกอ้อนไม่ไหว ก้อมาบิ้วตามตัวผมให้  บอกได้เลยไอ่เรื่องนอนเฉยๆน้องโกหกแหงมๆ
เพราะลีลาไล่ลิ้นนี่ไม่ธรรมดา มีใล่จากบนลงล่างไปวนจนถึงน้องชาย  scary scary  มือผมก้อเริ่มปลาหมึก  จับหน้าอกน้องน้องก้อไม่ว่าไร มีแต่เสียง อืมมมม...เบาๆ  เปลี่ยนไปเริ่มสำผัสแบบแนบเนื้อดูมั้ง....เสียงน้องเริ่มดัง   ซักพักน้องบอก เนี้ยเสื้อหนูยับหมดแล้วพี่  ....พี่ขอโทษจ้า ถอดเหอนะจ้ะ  ..ผมก้อพูดไปช่วยน้องถอดไป  ในที่สุดก้อหลุดจนได้ ไม่มีเสื้อแล้วรออะไร ..ฟัดอ่ะดิครับ พี่น้อง   dgd dgd..วนหน้าอกก่อนเลย .น้องหลับตาปี๋ ...ผมล้วงล่างมั่ง ...ปากบอก ไม่เอาอ่ะพี่ แต่ไม่มีการหนีแถมดันตัวอีกตังหาก   ... ผมเลื่อนปากจากหน้าอก ไปไกล้หน้าน้อง น้องคีสเฉยเลย ....ผมนี่โคตรได้อารมณ์ นัวกันไป บิ้วกันไป สุดท้าย ก้อเสร็จจนได้ ...........หน้าน้องตอนเสียวนี่ยังติดตาผมอยู่เลย .คิดแล้วยังเสียวไม่หาย .......เหอๆ เกือบจะไม่ได้นวดธรรมดาซะแล้ว....ด้วยเหตุผลบางอย่าง ขออนุญาติไม่บอกชื่อน้องนะครับ  แต่เชื่อว่าท่านน่าจะเดาได้ไม่ยาก คีย์เวิรด์คือ....น้องใหม่...ขออย่าดราม่าด่าผมนะครับ  eta08 eta08

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 15:40:33 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่..อีกครั้ง ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 15:10:50 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 16:09:25 โดย drjj »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่..อีกครั้ง ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:02:01 »

ชอบๆ ซีรี่มาใหม่แว้ววววว jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 20:31:21 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Jo9999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ปีใหม่..นับหนึ่งใหม่..อีกครั้ง ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 21:56:03 »

นี่แค่นับหนึ่งนะ หัวใจจะวาย pongz

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2016, 16:45:25 »

ลีลาและสำนวนเด็ดๆให้ได้ลุ้นแบบนี้มีท่านdrjjคนเดียวที่ทำได้เยี่ยมมากจ้ะ

Greentea

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2016, 19:41:32 »

หลอกล่อได้ร้ายกาจ สุดท้ายก็ได้ขย้ำ อิอิ วิชานี้ท่านได้แต่ไรมา  ttu ttu

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 09:14:11 »

ลีลายิ่งกว่าเมสซี่เจ ซะอีก ว่าแต่ท่านdrjj คิดเหมือนเจ้าพ่อกบเลย เวลาตั้งใจจะไปนวดผ่อนคลายเฉยๆทีไร แม่เจ้าครั้งนั้นทอนกระจาย บ้านนี้เจ้าพ่อกบก็ไม่ได้ไปเยี่ยมนานมากละ ยังมีช้างเผือกซ่อนอยู่อีกเหรอครับ ว่าแต่พี่แว่นคุงแนวการแต่งตัวยังเหมือนเดิมไหมครับ เจ้าพ่อกบยังจำแกได้ดีอยู่เลย kjhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:13:33 »

ชอบๆ ซีรี่มาใหม่แว้ววววว jljhl
eta08 eta08 ดีใจที่ท่านพี่เฒ่าชอบนิยายที่ผมแต่งครับ .... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:14:43 »

นี่แค่นับหนึ่งนะ หัวใจจะวาย pongz
ท่าน Jo9999 ไม่คิดจะเปลี่ยนแนวไปลองลุ้นดูซักหน่อยหรือครับ .... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:15:58 »

ลีลาและสำนวนเด็ดๆให้ได้ลุ้นแบบนี้มีท่านdrjjคนเดียวที่ทำได้เยี่ยมมากจ้ะ
ขอบคุณมากครับท่านอา... eta08 eta08 .ยังไม่ได้ส่งอีกหลายเรื่องครับ.. fdgdfdf fdgdfdf

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:16:54 »

หลอกล่อได้ร้ายกาจ สุดท้ายก็ได้ขย้ำ อิอิ วิชานี้ท่านได้แต่ไรมา  ttu ttu
แอบจำมาจากท่านชาเขียว นั่นแหละคร้าบ    jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:18:05 »

ลีลายิ่งกว่าเมสซี่เจ ซะอีก ว่าแต่ท่านdrjj คิดเหมือนเจ้าพ่อกบเลย เวลาตั้งใจจะไปนวดผ่อนคลายเฉยๆทีไร แม่เจ้าครั้งนั้นทอนกระจาย บ้านนี้เจ้าพ่อกบก็ไม่ได้ไปเยี่ยมนานมากละ ยังมีช้างเผือกซ่อนอยู่อีกเหรอครับ ว่าแต่พี่แว่นคุงแนวการแต่งตัวยังเหมือนเดิมไหมครับ เจ้าพ่อกบยังจำแกได้ดีอยู่เลย kjhg
พี่แว่นคุงเหมือนเดิม ..เพิ่มเติม ช้างเผือก ครับ ... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 13:01:58 โดย drjj »

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:22:04 »

hgjhgการบ้ายเยี่ยมมากครับอ่านแล้วฟืนเลย

sorawat60

• 3ส
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 13:33:36 »

ใบ้อีกนิด นะท่าน

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 13:54:13 »

เยสๆๆๆๆ

Jo9999

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 มีนาคม 2016, 14:05:07 »

ท่าน Jo9999 ไม่คิดจะเปลี่ยนแนวไปลองลุ้นดูซักหน่อยหรือครับ .... jljhl jljhl

อยากจะไปอยู่ครับท่าน  แต่น้องมาวันอังคาร เวลาไม่ตรงกัน mbvc

Little Tiger

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 มีนาคม 2016, 14:56:45 »

ตบะแตก eta04 eta04

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 มีนาคม 2016, 12:13:21 »

ผลงานคุณภาพอีกแล้วคับท่าน pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 15:56:43 »

ผลงานคุณภาพอีกแล้วคับท่าน pongz pongz
ขอบคุณมากครับท่าน ;khhg ;khhg

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 20:27:35 »

eta08 eta08 สุดยอดเลยค้าบบบ

blue lemon

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 16:24:32 »

ยังไง   น้องใหม่ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ   พูดแล้วอยากเห็นหน้าน้องคนนี้จุงเบยหวัดดีครับ ;khhg ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 23:21:13 »

ยังไง   น้องใหม่ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ   พูดแล้วอยากเห็นหน้าน้องคนนี้จุงเบยหวัดดีครับ ;khhg ;khhg ;khhg
หายไปนานเลยนะครับศิษย์พี่.. jljhl jljhl สบายดีนะครับท่าน ยังไงจะหลังไมล์ไปนะครับ รับรองท่านต้องหายคิดถึงน้องลิลลี่แน่นอน.. ;khhg ;khhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 23:29:38 »

หายไปนานเลยนะครับศิษย์พี่.. jljhl jljhl สบายดีนะครับท่าน ยังไงจะหลังไมล์ไปนะครับ รับรองท่านต้องหายคิดถึงน้องลิลลี่แน่นอน.. ;khhg ;khhg
เดี๋ยวนะ ถึงขั้นจะหายคิดถึงน้องลิลลี่นี่พี่เฒ่าก็สนใจนะ 555
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 08:05:39 »

เดี๋ยวนะ ถึงขั้นจะหายคิดถึงน้องลิลลี่นี่พี่เฒ่าก็สนใจนะ 555
ก้อว่าจะชวนพี่ blue lemon ไปตามหาช้างท่านพี่เฒ่านั่นแหละคร้าบ....... jljhl jljhl jljhl

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 09:44:02 »

ก้อว่าจะชวนพี่ blue lemon ไปตามหาช้างท่านพี่เฒ่านั่นแหละคร้าบ....... jljhl jljhl jljhl

อ้อ งั้นแล้วไป อิอิ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 12:39:25 »

lowwww ลีลาและลูกออดอ้อนแพรวพราวระดับตัวพ่ออย่างงี้ ข้าน้อยขอคาระวะฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยสักคนนะท่าน drjj
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 มีนาคม 2016, 12:34:22 »

lowwww ลีลาและลูกออดอ้อนแพรวพราวระดับตัวพ่ออย่างงี้ ข้าน้อยขอคาระวะฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยสักคนนะท่าน drjj
ข้าน้อยมิกล้า... มิกล้า... ขอรับ ท่านเพลย์บอย....  ;khhg ;khhg

Empire13

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 มีนาคม 2016, 00:54:08 »

ลีลาลูกอ้อนช่างพริ้วไหวดุจสายลมเลยครับ สุดยอดจริงๆ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 มีนาคม 2016, 13:39:35 »

ขอบใจ จขกท.มากๆ สาย สส.คงชอบกัน ของผมมีแต่ สว.ช่วงนี้กินแต่ของใกล้หมดอายุ ของเซลล์
ร้านลิลลี่ ใกล่้หนามบิน เป็นอีก ลายแทงที่น่าตามไปเก็บ แต้ม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:06:51 »

ขอบใจ จขกท.มากๆ สาย สส.คงชอบกัน ของผมมีแต่ สว.ช่วงนี้กินแต่ของใกล้หมดอายุ ของเซลล์
ร้านลิลลี่ ใกล่้หนามบิน เป็นอีก ลายแทงที่น่าตามไปเก็บ แต้ม
ท่าน FCUK ไม่ลองเปลี่ยนแนวบ้างหรือครับ    eta08 eta08

haniba

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 30 มีนาคม 2016, 12:14:35 »

แวะมาเก็บข้อมูล eta04