-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดอโรมาในสปาที่ไหนดี ชอบลุ้น  (อ่าน 1370 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นวดอโรมาในสปาที่ไหนดี ชอบลุ้น
« เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 17:04:05 »

ผมเป็นคนที่ชอบทั้งนวดไทย และนวดออย ทั้งนี้แล้วแต่อารมณ์ และสถานที่
วันไหนเมื่อย อยากหายเมื่อยก็นวดไทย
วันไหนอยากผ่อนคลาย หรือนอนหลับก็นวดออย
ผมชอบนวดในสถานที่ที่สะอาดแบบตามสปา แม้ราคาจะสูงกว่าร้านวดทั่วไปบ้าง แต่หากระดับราคาอยู่ประมาณ 2 ชั่วโมง สัก 800-900 บาทก็กำลังดี
เวลาไปกรุงเทพ ผมชอบไปนวดที่ Healthland โดยซื้อคูปองเล่มละ 7,500 มีคูปองนวดอโรมาชั่วโมงครึ่ง 10 ใบ

ในเชียงใหม่ มีสปาแบบนี้ที่ไหนบ้างครับ
ผมเคยไปนวดที่ วนาลีสปา ถ.ศิริมังคลาจารย์ ก็นวดดี สถานที่ดีครับ มีหมอฟรีแลนซ์เยอะ บางคนทำงานกลางวัน และตอนเย็นมานวดพาร์ทไทม์ ที่นี่วินัยจัด เรื่องระดับไม่อนุญาติให้มี แต่เมื่ออยู่กันสองคน มีอะไรใครจะไปรู้จริงไหมครับ
ใครมีที่ไหนแนะนำอีกบ้าง

แบบนี้ ลุ้นดี

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: นวดอโรมาในสปาที่ไหนดี ชอบลุ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 23:38:35 »

ผมเป็นคนที่ชอบทั้งนวดไทย และนวดออย ทั้งนี้แล้วแต่อารมณ์ และสถานที่
วันไหนเมื่อย อยากหายเมื่อยก็นวดไทย
วันไหนอยากผ่อนคลาย หรือนอนหลับก็นวดออย
ผมชอบนวดในสถานที่ที่สะอาดแบบตามสปา แม้ราคาจะสูงกว่าร้านวดทั่วไปบ้าง แต่หากระดับราคาอยู่ประมาณ 2 ชั่วโมง สัก 800-900 บาทก็กำลังดี
เวลาไปกรุงเทพ ผมชอบไปนวดที่ Healthland โดยซื้อคูปองเล่มละ 7,500 มีคูปองนวดอโรมาชั่วโมงครึ่ง 10 ใบ

ในเชียงใหม่ มีสปาแบบนี้ที่ไหนบ้างครับ
ผมเคยไปนวดที่ วนาลีสปา ถ.ศิริมังคลาจารย์ ก็นวดดี สถานที่ดีครับ มีหมอฟรีแลนซ์เยอะ บางคนทำงานกลางวัน และตอนเย็นมานวดพาร์ทไทม์ ที่นี่วินัยจัด เรื่องระดับไม่อนุญาติให้มี แต่เมื่ออยู่กันสองคน มีอะไรใครจะไปรู้จริงไหมครับ
ใครมีที่ไหนแนะนำอีกบ้าง

แบบนี้ ลุ้นดี
หมอฟรีแลนซ์ที่วนาลี สวยไหมครับ แล้วพออยู่สองต่อสอง ท่านเคยได้ระดับบ้างไหมอ่ะ... fdgdfdf

starblink

• *
Re: นวดอโรมาในสปาที่ไหนดี ชอบลุ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 09:20:27 »

หมอฟรีแลนซ์ส่วนใหญ่บุคคลิกดีครับ ที่วนาลี ยังไม่เคยจัดระดับครับ แต่นวดดีครับ

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 11:18:32 »

วนาลีนวดดีจริงๆคับ หมอมีอายุนิดนึง ผมเพิ่งมาเมื่ออาทิตย์ก่อน โปรโมชั่น 1500 เหลือ 800 แต่เรื่องระดับไม่ได้ลุ้นแน่นอนเพราะไปกับ ผบ.
อ่อ ผมไปสาขา ศิริมังคลา ซ7 ครับ

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 15:19:46 »

pongz โอเคร ครับบบ ไว้ลองไปลุ้นดู..

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 14:21:32 »

ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ ผมเป็นอีกคนที่ชอบไปลุ้นเอาดาปหน้า ตามร้านสปา หรือนวดแผนโบราณต่างๆ สมัยก่อนมีร้านนึง บิวตี้ นวดแผนโบราณ จะเป็นหมอ ฟรีแลนซ์ อายุไม่มาก จัดว่าสวยเลยครับ
เจ้าของร้านสั่งห้ามเด็ดขาด แต่เมื่ออยู่กัน 2 ต่อ 2ใครจะรู้ ถามว่า น้องนวดพิเศษมั้ย ตอนแรกทำท่าเหมือนไม่เอา ซักพัก แก้ผ้าเราเองเลย คิดละฟินมาก เด่วนี้ไม่มีแล้ว ร้านนี้  eta07

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 11:30:07 »

เคยมีครับอยู่ที่ปากซอยนิมมานห้าหรือสามนี่แหละครับ เดี๋ยวนี้เปลี่ยนชื่อร้านไปแล้ว คนนวดเปนสว.ผิวขาวหน้าตาพอใช้ขณะที่นวดอยู่ของผมแข็งอยู่นานมาก พอใกล้นวดเสร็จพี่เขาคงทนไม่ไหวพูดออกมาว่าแข็งแรงจังนะคะ ผมถามว่ายังไงครับพี่ พี่เค้าบอกเห็นมันตั้งขึ้นมานานมากเลยน้อง แล้วพี่เขาก็ขำแบบเขินๆแล้วเล่าว่าเคยเจอแบบนี้เป็นปกติลูกค้าชายแต่ไม่แข็งนานขนาดนี้ คือผมมักจะมีอารมณ์กับmilfอยู่แล้วครับผมเลยลองบอกพี่เขาว่า พี่นวดให้ได้ไหมครับ พี่เค้าบอกอืมก็ลองดูแล้วพี่เขาก็ปิดม่านคือในห้องนั้นเป็นห้องรวมมีเตียงสามเตียงแต่วันนั้นมีผมนวดอยู่คนเดียว  ก็นวดให้ครับสบายๆเสียวๆจนน้ำพุ่งจากนั้นก็ให้ตามราคามาตรฐานครับพี่เค้าบอกอย่าบอกใครนะน้อง
สรุปก็คือต่างกรรมต่างวาระอ่ะแล้วแต่ครับผมว่ามันก็ลุ้นดี

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 20:35:13 »

eta08ผมก็ชอบลุ้นครับต้องขอบคุณมากครับที่ชี้แนะ dsgjsd

haniba

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2016, 08:49:16 »

รอลุ้นอยู่ห่างๆ