-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเซียน นกป บ้านไหนให้เสร็จสองครั้งบ้างครับ  (อ่าน 1727 ครั้ง)

nitiipea

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

kate99

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อันนี้แล้วแต่ท่านๆครับ สุภาพกับ น้องๆ เข้าไว้ และเราควรทำตัวให้ดูสะอาด เช็คกลิ่นปาก ถ้าขนเพชร ยาว ก้อตัดแต่งเสียหน่อย กลิ่นตัวก้อสำคัญนะครับ ถึงแม้เราจะมานวดซึ่งต้องอาบน้ำอยู่แล้ว แต่ท่านต้องเข้าใจว่า ความประทับใจครั้งแรกที่เจอกันสำคัญนะครับ ถ้าผมไปเที่ยวอย่างนี้ผมจะคิดว่าผมมาเจอแฟนครับ ถึงเราไม่หล่อถ้าเราดูสะอาด และสุภาพ ก็ทำให้มีเสน่ห์ได้ครับ เดี๋ยวน้องๆก้อตามใจเราครับ ครั้งแรกอาจไม่ได้ แต่ถ้าได้คุ้นเคยกันแล้วผมว่าไม่ยากครับ

zelight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

สุดยอดมากเลยครับ  fdgdfdf fdgdfdf

eglanteria

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

จัดไปครับ ต้องลองๆ

xXxBOSSxXx

• *

เก็บข้อมูลครับ