-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกระปู๋เชียงใหม่เปิดแล้วค่ะ เส้นสันทราย-ดอยสะเก็ด โดยน้องข้าวฟ่าง 084-4490490  (อ่าน 72874 ครั้ง)

jame_0449

• บุคคลทั่วไป

kjhgf  วันนี้จะมีน้อง บีม บินตรงมาจาก กทม อีก 1 คนค่ะ พรุ่งนี้ทำงานใด้เลยเป็นมืออาชีพ ฝีมือระดับแนวหน้าเลยค่ะ รอดูการอัฟรูปน๊ะค่ะ  [poiuy

mommamman

bluezoda

วันนี้อยากไป ๆ มี พี่ๆ คน ไหน ว่าง ณ บัดนาว บ้างเอ่ย ไปด้วยกันๆ
เผื่อได้รู้จัก พี่ๆ ทาง cmxseed บ้าง  ijn

asset

jame_0449

เปิดตัวน้องใหม่ สดใสน่ารัก นิสัยดีขี้เล่นเป็นกันเองค่ะ น้องบีม [b2b]

jame_0449

เปิดตัวน้องใหม่ สดใสน่ารัก นิสัยดีขี้เล่นเป็นกันเองค่ะ น้องบีม [b2b]

jame_0449

lunaG

น้องบีมน่ารักดีครับ ว่าแต่ไม่มีน้องขนุนถ่ายแบบนี้บ้างเหรอครับ อย่างเห็นจัง  yhb

Lymarin

เอ่อ  อยากถามว่า  แล้วน้องฟางข้าวนี่  บริการนวดด้วยไหมครับ oijuhgfd

nengnt

jame_0449

[poiuy น้องข้าวฟ่างเป็นเจ้าของคลับค่ะ ต้องคอยรับสายลูกค้า ดูแลลูกค้าที่จะเข้ามาเที่ยว เชียร์สรรพคุณเด็กเลยไม่ใด้นวดค่ะ   uhgv

jame_0449

[poiuy บัตรลดพิเศษเฉพาะผู้ดูแลเวป ทางคลับจะฝากป๋าชลไปให้จำนวน 6 ใบ น๊ะค่ะในงันงานเปิดร้าน งานนี้สงสัยต้องคัดกันอีกแล้วค่ะ อิอิ... ขอโทษด้วยที่ไม่ทราบมาก่อนจริงๆว่า คนดูแลเวปเยอะมากค่ะ  uhgv

mana

wq ถ่ายรูปทางเข้ามาให้หน่อยจิ ไปหลง ตรงสะพานลอยคนข้ามหรือปล่าวครับ

jame_0449

ใด้เลยตามสั่งค่ะ พรุ่งนี้จัดการให้เลยค่ะ อิอิ...พอดีว่าจะทำอยู่แล้ว 55 มีคนมากระตุ้นพอดี ขอบคุณค่ะ

adssurvey

น้องๆมีอยู่ประมาณกี่คน ครับ หรือเท่าที่เห็นในรูป หรือว่ามากกว่านั้น ครับ

jame_0449

9876 พาท่านไปขึ้นสวรรค์กับน้องข้าวฟ่าง ตามเรามาค่ะ  jhg

jame_0449

9876 พาท่านไปขึ้นสวรรค์กับน้องข้าวฟ่าง ตามเรามาค่ะ  jhg

jame_0449

jame_0449

jame_0449

zero_1

คราวนี้จะได้หาเจอกันซะที  ijn

lunaG

แผนที่ชัดเจนมากครับ มวลหมู่สมาชิกไปกันถูกแล้วนะครับ

ส่งการบ้านด้วยนะครับ อิอิ

homecray

jhg jhg มีใครที่สู้น้องเอ๋ได้บ้างมั้ยครับ

paholkarn

uyhgb อ่ะโห .... แผนที่ ชัดเจน มาก

ขอบคุณ น้องข้าวฟ่าง นะคับ

jame_0449

คนที่ฝีมือเทียบกับน้องเอ๋ใด้ ก็มีน้องเจน ชึ่งจะมาวันที่ 15 นี้ สาเหตุที่เอารูปน้องเจนออกจากเวป พอดีน้องเค้างานเข้านิดหน่อยค่ะ วันที่ 15 น้องเจนมาแน่นอนค่ะ ส่วนวันนี้น้องหนึ่งก็จะมาถึงเช้านี้ตามที่ตกลงกันใว้ แล้วเราจะเอารูปขึ้นให้ใหม่ เพราะน้องหนึ่งนัดแล้วไม่ค่อยมาเลยไม่กล้าประกาศ เช้านี้หวังว่าคงมาค่ะ  แต่ตอนนี้เราก็มีมืออาชีพอยู่อีกคน น้องบีม เป็นเพื่อนน้องข้าวฟ่าง มาช่วยงานแค่เดือนเดียว เชิญไปประลองฝีมือกันใด้ค่ะ เพราะหลังจากนี้ไป จะมีเด็กใหม่มาเรื่อยๆ ที่คลับเราจะทำสัญญาตกลงค่าจ้างเป็นเดือนหมดสัญญาแล้วเด็กก็จะกลับ แล้วก็จะมีเด็กใหม่มาแทนหมุนเวียนแบบนี้ตลอด

Gigabig

uy65tf วันนี้ว่าจะเข้าไปตอนหัวค่ำครับมีใครไปบ้างเอ่ยเผื่อไปเจอกันที่นันจะได้ทักทายกันบ้างครับ

lunaG

อย่างนี้ถ้าติดใจน้องคนไหน แล้วน้องหมดสัญญาคงได้ตามไปกรุงเทพแน่เลย อิอิ

jame_0449

ก็รีบไปกินก่อนชิค่ะ เดี๋ยวมีใหม่มาก็เปลี่ยนบรรยากาศใหม่ๆ แม้หนูเคยใด้ยินแต่ผู้ชายมักเปลี่ยนไปเรื่อยๆ นี้จะกินน้ำพริกถ้วยเก่าอยู่นั้นเระ อิอิ...

dvdcm

fdgdfdf ไม่ทราบว่าขับมอไชต์ไป จะเปลี่ยวไหมน่า แบบว่าอยู่ใก้ล ขอวีซ่าลำบาก อุๆๆ ต้องมุขมาซื้อน้ำแข็ง กลับไปจะได้เย็นใจ เอิ๊กๆๆ mnb

ไว้จะไปใช้บริการครับ เสียดายมาเห็นเว็บดึกไปนิดเดียว l,l,

jame_0449

jhg มีไฟฟ้าตลอดทางค่ะ และเป็นแหล่งชุมชลทั้งหมดตลอดทางค่ะมาใด้เลย มาตักน้ำแข็งฟรีที่นี้ก็ใด้ค่ะ เย็นทุกก้อน อิอิ... ujn

lunaG

มาตอบแต่เช้าเลยนะครับ

ดูแลลูกค้าดีอย่างนี้ ค้าขายร่ำรวยครับ

วันนี้เปิด Grand Opening ใช่ไหมครับ หวังว่าเย็นนี้คงได้เจอกันครับ

taohoo

ได้ข่าวว่าจะเปิดสาขาที่2แถวหมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์หรอครับอยู่ใกล้ๆที่พักผมเลยเปิดเมื่อไหร่ช่วยแจ้งด้วยนะครับสนใจๆ

homecray

ใช่สาขาสอง น่าจะสะดวกง่ะ รีบเปิดหน่อยนา

shoots

น่าไปทดลอง แต่ไกลจัง     O0 ^-^

it45123

รอไปสาขา 2 เวลามีน้อย .,mn .,mn

jame_0449

ขอขอบคุณคณะผู้ดูแลเวปชาว cmxseed ทุกท่านที่ไปร่วมงานเปิดร้านครั้งนี้ fang-vipmemberclub ยินดีให้การสนับสนุนกิจกรรมของ cmxseed ทุกงานค่ะ ส่วนเรื่องสาขาใหม่นั้นเป็นอาจมีการเปลี่ยนแปลงบ้างนิดหน่อย เปลี่ยนแปลงไปทางที่ดีและให้ความสะดวกกว่าเก่าแน่นอนค่ะ เพราะหุ่นส่วนใหม่ข้อนข้างกว้างขวางในเชียงใหม่ รอดูสาขาใหม่น๊ะค่ะ แต่ตอนนี้หาโอกาศมาหาน้องๆของเราดีกว่า อิอิ...

limpbizkit26

สวัสดีครับฝากข้อความถึงน้องบีมครับงานดีมากๆๆเลยเลยการบริการข้าวฟ้างก็บริการดีมากพอดีผมเดินมาจากปากซอยทางเข้าร้านพอข้ากลับผมบอกน้องเข้ามว่าพักที่อาเขตน้องเอ๋เข้าก็ขับรถเก๋งมาส่งส่วนน้องบีมงานดีมากๆๆๆๆๆๆๆครับข้อบอกบี2บีเป็นทุกท่าเลยสุดๆๆๆๆๆๆๆยอดบอกตรงๆๆครับผมหลงรักเธอครับหากได้ขึ้นไปเชียงใหม่อีกรับรองไปใช้บริการแน่นอน ::)จากหนุ่มAisตอนนี้ก็ยังคิดถึงบีมอยู่เลยเดียวเดือนหน้าขึ้นไปหานะจ๊ะ

noialb

อืมๆ เดี๋ยวจาเเวะไป

nengnt

kolokoso_k

ว่างๆๆจะแวะไปครับ ว่าแต่ว่ามีบริการแบบค้างคืนไหม หรือนอกสถานที่ไหมครับ oijuhgfd

lunaG

ว่างๆๆจะแวะไปครับ ว่าแต่ว่ามีบริการแบบค้างคืนไหม หรือนอกสถานที่ไหมครับ oijuhgfd

นอกสถานที่มีครับ แต่ค้างคืนไม่มีครับ นวดกาปู๋นะครับ ค้างคืนโอ้ววว คิดได้ 555+

hello baby

นั่งรอสาขา2เหมือนกันคับ สาขาแรกมันไกลง่ะคับ

Gigabig

pongz ผมลองมาแล้ว ผมพิสูจน์แล้ว ของเค้าดีจิงๆ อิๆ กลับมาเล่นเอาเพ้อถึงน้องบีมเลยอ่ะคับ

seedsaad

อยากไปมากมาย ขอเก็บเงิน แล้วไปลุยทีเดียวเลย

อาตี๋

เกินรัศมีทำการครับ ไว้รอสาขาสองดีกว่าครับ เย้ ๆ

sakarn45

ขับรถไม่ถึง 30 นาที ต้องหนีเมียไปลอง

seedsaad

ลองไปสำรวจเส้นทางมาแล้ว คาดว่า เก็บเงินได้แล้วลุ้ยเลย

bluezoda

ยังติดใจไม่หายคราวที่แล้วไปมา ดีจิงๆคับ
ว่าจะแวะไปหาอีกซักรอบ เร็วๆนี้แน่นอน... ท่านผู้ใดอยากติดรถไปด้วยกันบอกนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ