-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องลาโง่ มาแชร์ประสบกาม จืนกัน  (อ่าน 6327 ครั้ง)

romanticeman

• บุคคลทั่วไป
Re: ห้องลาโง่ มาแชร์ประสบกาม จืนกัน
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 13:38:10 »

ขอเล่าเรื่องจืนของผมบ้าง  คิดเเล้วมันเจ็บกระดองใจชะมัด

จืน 1 ตอนเรียน ป.ตรี เเฟนเก่าผมออกจะตัวสูง ผิวขาว  น่ารักตามฉบับสาวเหนือ  ด้านบนสะบึ้ม  แต่อย่างว่าล่ะชั่วโมงบินอย่างต่ำ หรือเพราะว่ารักเค้าไม่รู้ ผมทำการสำรวจพท.ทุกจุด แต่ไม่ได้ปิกสกอร์ จนกระทั่งเลิกกันไป  เเม่คุณสุดที่รักก็กลับมาง้อผมอีก  ไอ้ผมก็ควายไม่ปิดเกมส์  ทำเเต่ภายนอก ไมตูไม่ใช้ปืนใหญ่อาร์เซน่อลยิงหว่า  ทุกวันนี้ยังงงในชีวิต ถึงยังไงขอบคุณ เธอยังอยู่ในใจเสมอสาวป่าซาง

romanticeman

Re: ห้องลาโง่ มาแชร์ประสบกาม จืนกัน
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 13:55:45 »

จืน 2  ตอนนั้นไปเที่ยวผับ แถวๆราชภัฎ ชม  (โรดิโอมั้ง  ถ้าจำไม่ผิด)  ไปกับรุ่นพี่ที่เรียนโทด้วยกัน  ไปก็ดื่มเหล้ากัน เต้นอยู่สักพักก็มีน้องคนหนึ่งมาให้ช่วยซื้อ ฮานามิ ไอ้เราก็เเพ้ความสวย  เลยยืนเเบงพันให้น้องไป  จากนั้นน้องเค้าก็มาพร้อมฮานามิ และตังค์ทอน  น้องถามว่าไม่ให้ติบก่า ไอ้เราก็เมาก็ตอบว่า ให้ 100 หนึ่ง แต่ขอหอมเเก้มที  น้องก็บ้าจี้ตอบว่าได้  จากนั้นเราก็ชวนน้องดื่ม เเละคลุกวงในทั้งจูบ ลูบไล้  ซักเด็กของรุ่นพี่ก็มา 2 คน ไม่รู้ว่าควายตัวไหนมาสิงผมให้ไปบอกรุ่นพี่ว่า ช่วยให้เด็กพี่มากั้นน้องฮานามิให้หน่อย  เพราะกลัวว่าน้องเค้าจะเป็นเด็กเสี่ย  หรือไม่ก็เด็กเเซ็ปเเถวนั้น  แต่น้องเค้าก็เเวะมาที่โต๊ะเราบ่อย แต่พอน้องเค้าเห็นเด็กรุ่นพี่มาอยู่ใกล้เรา เค้าก็ห่างๆออก  ถ้าคืนนั้นผมไม่ป๊อดที่กลัวจะโดนตีนและชวนน้องเค้าไปต่อ  คืนนั้นคงจะสบายตัวไปล่ะ   คิดเเล้วก็เสียดาย น่ารัก ตัวเล็ก  ขาวอึม  ljhgf

Xman_EF

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 17:17:37 »

จืนมาหลายคนแล้วครับ zad

จนเพื่อนมันแซวว่าเป็นเกย์ซะงั้น เขิน

เด๋วจัดให้ซะนี่ ghjk

ว่างๆจะมาเล่าให้ฟังนะครับ ouiy

lankhuchong

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 19:08:41 »

ของผม มีสาววิดวะ คนหนึ่ง น่ารักมากมาย คุยกันเจอ กันบ่อยใน pirch แล้วมีวันหนึ่ง ผม ไปกินเหล้าเทคทาม ร้านประจำ สมัยอยู่ในซอยหลังเอื้องผึ้ง กาดเชิงดอย

สักพัก ตร ลง พอดีวันนั้นมี บอล ทีมชาติ อังกฤษไรสักอย่างเนี้ย ผทเลยเดินไปถามเธอว่า ไปไหนต่อ เธอบอกเดี่ยวซื้อเบัยร์ไปกินที่ห้องดูบอล กะเพื่อนเธอ

ผมก็เลยออกตัวว่าไปด้วยได้ไป่ะ เธอก็บอกไปดิ พอนัดแนะกัน ก็ไปถึงหอเธอ ก็ขึ้นไปที่ห้องเธอ เจอ เพื่อนผู้ชายเธอ 2 คน นั่งกินเบียร์กันไป สักพัก เพื่อนผู้ชายเธอบอกว่ากลับละ

ง่วงนอนว่ะ ไอ้เราก็ บอกว่า งั้นเดียวก้กลับเหมือนกัน เธอก็บอกว่า อย่าเพิ่งดิ กินเป็นเพื่อน หน่อย ไอ้เราก็ชอบเธอยู่แล้ว ก็ กินต่อสักพัก เบียร์หมด เธอก็นอนบนเตียง เราก็นั่งข้างๆ เตียง

มองดูเธอ สักพักก้เลยอยากลอง ค่อยๆๆ ยืนหน้าไปใกล้ๆหน้าเธอ  เธอคว้าคอ มาจูบ เลย จูบกันสักพัก เป็นอะไรไม่รู้ ผีคนดีเข้าสิง  ลุกขึ้นแล้ว บอกว่ากลับละ เฉยเลย

ตอนขับรถออกมา ก็งงตัวเอง ออกมาทำไม อีกวันโทรหาเธอก็ไม่รับโทรอีกเลย และก่อไมไ่ด้เจอ อีกเลย ยังงงอยู่ทุกวันนี้ว่าทำไม เฮ้ออออ oijuhgfd

พ่อคู๊ณ  !!!!

ย้อนกลับไปได้ใหม่อีกครั้งนี่ ไม่รอด สามท่า จัดไป  ujh
รู้งี๊กลับหอตั้งแต่ตำรวจลงละใช่ป่าวท่าน ไปต่อห้องน้องเค้าให้คาใจไปตลอดชีวิต อิอิ
ง่าาาาาาาาา   น่าเห็นใจจิงๆ  แมนมาก

lankhuchong

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 19:10:47 »

zad zad

ของผมเคยมีอยู่ตอนนั้นคบกับแฟน(เก่า) แล้วมีเรื่องทะเลาะกันบ่อย ก็ไปคุยปรึกษาปัญหากับเพื่อนแฟน เค้าอยู่แม่แตงแต่เรียนที่ พานิชเอกชนที่หนึ่ง ในเชียงใหม่นี่แหละ
ถ้าเค้ามาก็ไม่มีที่อยู่ก็เลยรับมาอยู่ที่ห้องผม ผมกับแฟนอยู่คนล่ะที่แฟนอยุ่บ้านผมอยู่หอ ก็มีพาไปกินข้าวมั่งไรมั่ง วันนั้นเค้ามาหาผมตอนเย็น พรุ่งนี้มีเรียนจะไปนอนหอเพื่อนแต่แวะมาหาผมก่อน ไปรับเสร้จก็มาที่ห้องเปิดคอมไว้ ก็เลยแหย่ดูหนังโป๊ มะ เค้าก็บอก มีก็ดูผมเลยเปิดแล้วไปเข้าห้องน้ำ อาบน้ำออกมานึกว่าจะปิดนอนดูบนเตียงผมอยุ่นั่นแหละ เราใส่ผ้าขนหนูไปนั่งข้างๆก็ไม่อะไร ก็เลยถาม นางเอกสวยมะ ก็บอกสวยดี เราก็ไม่รู้จะพูดไงต่อเลยเดินไปใส่เสื้อผ้า แล้วก็นุ่งดูหนังจบ แล้วก็ไปส่งเค้าที่หอเพื่อน
มาไม่ใช่ครึ้ง 2 ครั้งมาเป็น 10 ครั้ง แต่ทำไมตูไม่เอาวะ เป็นตอนนี้หน่อยมะได้หรอ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh
เป็นตอนนี้ก็จัดหนักสิคับ

superman

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 01:54:05 »

เป็นกำลังใจให้เสมอ  ก่อนเป็นเทพได้ก็ต้องผ่านเหตุการณ์อย่างนี้มาทุกคนแหละครับท่าน .,mn

pittycat

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 01:16:19 »

fsdg   ความจืนจงสถิตกับสมาชิก

ninja9_99

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 08:41:35 »

ขอเปงกำลังใจ  ถือเปงบทเรียน อนาคตคงไม่จีนๆๆๆ นะอ่ะ   piuyty

Makettingmanager

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 17:53:39 »

ไม่เคยจีนครับแต่เคยหล่นบ่อยแสดงจริงเจ็บจริง!!!!!! lkkjjh

NUDT

ห้องลาโง่ มาแชร์ประสบกาม จืนกัน
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 20:13:40 »

ทุกประสบกามจะเป็นบทเรียนสอนให้เราพัฒนาตัวเองครับ

เป็นกำลังใจให้ทุกคนสู้ต่อไป ss

BgatoonJ

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 12:15:00 »

พึ่งได้มาดูห้องนี้
ผมก็ขอเล่าประสบการณ์อย่าไงดีสักเรื่องที่ว่าสักเรื่องเพราะมันมีเยอะ

แต่เรื่องนี้ดูค่อนข้างเป็นคนดีเลยอยากเล่า 5555

วันนั้นกิ๊กผมชวนไปกินกินเหล้าที่ร้านชื่ออะไรไม่รู้ แต่จำได้ว่าตอนนี้คือบางแสนของพี่เบนซ์
ไปถึงก็นั่งปั๊ปน้องที่เป็นเพื่อนเรียนกะกิ๊กก็เข้ามาปั๊ปเล่นหูเล่นตา ชนแก้วซะ  ไอ้เราตอนนั้นก็คนดีโครต เสือกไปบอกกิ๊กว่า
น้องคนนี้แปลกๆๆนะมองพี่ตลอดมาคุยนู้นนี่ชนแก้วตลอดเลย ชวนเต้นตลอดเลย กิ๊กผมเลยคุมจัดเลย
แต่ไม่แค่นั้นน้องคนนั้นก็พยายามอยู่ดีแล้วพอดีเพื่อนสนิทแฟนผมก็มีปัญหาเค้าเราต้องไปหาที่เงียบๆคุยกันผมจะไปด้วยก็ไม่ได้เพราะรู้สึกคุยกันเรื่องหญิงๆมั้ง
ผมก้นั่งอยู่นั้นน้องคนนั้นก็มานั่งด้วยขอเบอร์ด้วย รู้สึกว่าผมให้ไปนะจำไม่ได้แล้ว

แต่ประเด็นมันอยู่ตอนที่ขากลับทุกคนเมาเละผมต้องไปส่งด้วยไปถึงก็ไปนอนอัดที่ห้องหนึ่ง แล้วหอนั้นเผอิญน้องคนนั้นก็อยู่หอนั้นห้องเค้าพักคนเดียวหรือ2คนจำไม่ได้แต่วันนั้นจำไม่ได้แต่ไม่เห็นนะ  เพราะน้องเค้าอ้อนให้ไปส่งที่ห้องครับ

ไปถึงก็ตามคาดไม่มีคนน้องเค้าก็รีบปิดห้องจะจุ๊บผมแต่หอมสำเร็จไปแล้วแต่จุ๊บผมหลบเพราะกลัวจะดีไม่ไหวเพราะน้องเค้าแรงอ่ะ แรงความหมายผมคือเปรี้ยวก็น่ารักครับ

ฮึ๋ยสรุปคือรีบออกจากห้องไปเลยตอนนั้นกิ๊กผมหลับไปแล้วครับ

สรุปแล้วผมงงว่ากูจะหลบทำไมวะ

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 01:50:15 »

ชอบห้องนี้จัง
ทำให้รู้ว่ามีเพื่อนร่วมเผ่าพันอยู่อีก

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 14:52:01 »

มีน้องร้านขายดอกไม้คนนึงอกหัก เล่น msn กันเปิดกล้องน่ารักดี ชวนไปกินข้าว แล้วไปส่งที่หอ น้องขอตัวนอน ห้ามทำอะไรน้องเค้านะ

ด้วยความเป็นพระเอกก็ไม่ทำอะไรนั่งดูเฉยๆแล้วก็กลับ

กลังจากนั้นทัก MSN ไปไม่ตอบอีกเลย แสดงว่าผมจืนจริงๆ

sameekal

• **
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 15:22:37 »

ประสบการณ์กินหญ้าของผมมีเยอะเลยครับ วันนี้ขอประจานตัวเองซักเรื่องครับ
ช่วงนั้นเพิ่เรียนจบใหม่พอดีไม่มีแฟนเลยตัดสินใจลองคบกับลูกสาวของเพื่อนแม่
น้องยังเรียนอยู่ปีหนึ่ง
วันนึงเราทะเลาะกันประมาณห้าทุ่มกว่า (ทางโทรศัพท์นะครับคบกันแต่อยู่คนละที่)
น้องก็บอกให้ไปรับถ้าไม่ไปเขาจะขับมอร์ไซมาเอง ผมเลยไปหาที่หอแล้วรับมาที่ห้อง
ก็นอนคุยกันบนเตียงครับ จนรุ่งเช้า เขาก็กอดผม หอมแก้มผม ผมหอมหน้าผากอย่างเดียวเลย
จจกนั้นก้กอดกันจนได้เวลาที่น้องต้องไปเรียนผมก็เลยไปส่ง
แม่งมานึกดูกูควายชิบหาย
หลังจากนั้นไม่นานก็เลิกกันเลย เสียดายจริง ๆ

saphera

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 21:27:24 »

อ่านแล้วสบายใจ มีเพื่อนเยอะเลย ^_^
เล่ามั่ง สมัยเรียน ปี 1 ที่ มช ไปป้วนเปี้ยนแม่ค้าร้านนมหลังมอ จนเค้าชวนไปเที่ยว (ไนท์บาซ่า สมัยนัั้นเด็กดีจัด - -") เสร็จก็ไปที่ห้องเค้า เค้าก็นอนบนเตียง เราก็นั่งเล่นอยู่ข้างล่างเตียงจนหลับ หลังจากนั้นก็ไปนอนห้องน้องเค้าทุกคืนเลย แต่ไม่ได้ทำไรเลย เกือบเดือน - -" จนน้องเค้าจะไปเรียนต่อ ต่างจังหวัด ต้องไปส่ง พอไปถึง น้องเค้าบอก รอแป๊บ อาบน้ำก่อน พออาบเสร็จก็ นุ่งผ้าขนหนูออกมา เดินไปเดินมา เราก็ได้แต่นั่งดูไป ดูมา แล้วก็รอจนเค้าแต่งตัวเสร็จ ก็ไปส่ง แล้วก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย เฮ้ออ... ถ้าเป็นเดี๋ยวนี้ รู้เรื่องตั้งแต่วันแรกละ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh
ลั้ลลา

spooney

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 11:52:04 »

mbvc
ทำไงให้กล้าครับ

kolokoso

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 15:22:13 »

eta08ท่านทั้งหลายทำดีแล้ว

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 10:35:54 »

ตอนนั้นเรียน ปวส.2 เราทำกจิกรรมด้วยกันบ่อย ตอนนั้นเธอน่ารักมาตัวเล็กขาวอวบๆ มีวันหนึ่งต้องไปค้างด้วยกันที่หอเพราะตอนเช้าต้องเตรียมทำกิจกรรมด้วยกัน อาบนำเสร็จก็ดูทีวี เธอก็ใส่ชุดนอนตามปกติเราก็กางเกงขาสั้นพรุ่งนี้ต้องทำกิจกรรมแต่เช้า ผมถามว่าเพื่อนอีกคนไปไหนอ่ะ(ปกติเขาอยู่กับเพื่อน)เธอบอก ไปนอนกับเพื่อนอีกคน
ด้วยตอนนั้นเราก็ให้เกียรตินอนข้างล่างเตียง นอนได้ซักพักเธอบอกว่า มานอนข้างบนด้วยกันสิไม่เป็นไรหรอก เราก็บอกไม่เป็นไร นอนนี่แหล่ะดีแล้วอีก 5 นาทีเราแกล้งหลับเธอเข้ามาจับตัวดู แล้วก็กลับไปหลับต่อ    กลับมาถึงตอนนี้กระผมแมร่งโคตรกระบือเลย

surnite

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2012, 15:38:21 »

เห็นแล้วมีคล้ายๆ กัยหลายคนแฮะ
ผมกลับไปเรียบเรียงก่อนจะมาใหม่นะครับ

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2012, 23:30:26 »

ก็มีบ้างครับ สมัยมัธยม จืนมากๆ
เคยชอบเพื่อนคนนึงตั้งแต่ ป.5 แบบว่าน่ารักมาก เพื่อนๆในห้องก็แซวผมกับเพื่อนคนนั้นมาตลอดจนมัธยม
เค้าก็เคยกุ๊กกิ๊กกับผมพักนึงแหล่ะ แบบละอ่อนๆ
(เค้าค่อนข้างจะเป็นคนอ่อยพอสมควรนะครับ ตอนมอ1 มอ2มีแฟนเป็นเด็กวงโย แบบว่าโทรมมาก
คือรู้ว่าเคยเสร็จไอ่นั่นแหงแก๋แล้ว)

แล้ววันนึงตอนมอ3เค้าเคยมาอ่อยผม ตอนนั้นเลิกเรียน เย็นมากๆแล้ว
บนอาคารเรียนไม่มีใครอยู่ซักคน ผมเจอ เพื่อน ญ.คนนั้น มีแค่เรา2คน
เขาเดินมาหาแล้วบอกว่า ขอกอดหน่อย ทำหน้าจริงจัง

ผมเดินหนีหน้าซื่ออีว่ะ

จำมาจนถึงตอนนี้เลยครับ  piuyty piuyty

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2012, 10:20:02 »

ถ้าเป็นเพื่อนที่คบกันมานานเราก็ไม่รู้หรอกครับว่าเค้าคิดยังไงกับเรา เราอาจจะเสียเพื่อนไปก็ได้ ทำให้เราแสดงตัวเป็นคนดีไม่ออกอาการครับ แต่สำหรับผมส่วนใหญ่จะหน้ามืดกระทำชำเราตลอด  scary
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 00:35:05 »

อ่านของแต่ละท่านแล้ว ตื่นเต้นชะมัด ทำไมผมไม่มีประสบการณ์ให้ตื่นเต้นแบบนี้บ้าง หรือแบบผมนี่แหละ จืนตัวพ่อ  scary

bankjang

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 08:57:23 »

ส่วนตัวเป็นตอนวัยรุ่น  ถ้าตอนนี้รับประกัน ม่ายมีจืน

nunaykub

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 13:39:17 »

เอาลงกันเยอะๆนะครับอยากอ่าน

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 16:57:58 »

มาลงชื่อไว้ว่าเป็นหนึ่งใน ล่าโง่ งับ  jljhl

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 16:33:43 »

ของผม มีสาววิดวะ คนหนึ่ง น่ารักมากมาย คุยกันเจอ กันบ่อยใน pirch แล้วมีวันหนึ่ง ผม ไปกินเหล้าเทคทาม ร้านประจำ สมัยอยู่ในซอยหลังเอื้องผึ้ง กาดเชิงดอย

สักพัก ตร ลง พอดีวันนั้นมี บอล ทีมชาติ อังกฤษไรสักอย่างเนี้ย ผทเลยเดินไปถามเธอว่า ไปไหนต่อ เธอบอกเดี่ยวซื้อเบัยร์ไปกินที่ห้องดูบอล กะเพื่อนเธอ

ผมก็เลยออกตัวว่าไปด้วยได้ไป่ะ เธอก็บอกไปดิ พอนัดแนะกัน ก็ไปถึงหอเธอ ก็ขึ้นไปที่ห้องเธอ เจอ เพื่อนผู้ชายเธอ 2 คน นั่งกินเบียร์กันไป สักพัก เพื่อนผู้ชายเธอบอกว่ากลับละ

ง่วงนอนว่ะ ไอ้เราก็ บอกว่า งั้นเดียวก้กลับเหมือนกัน เธอก็บอกว่า อย่าเพิ่งดิ กินเป็นเพื่อน หน่อย ไอ้เราก็ชอบเธอยู่แล้ว ก็ กินต่อสักพัก เบียร์หมด เธอก็นอนบนเตียง เราก็นั่งข้างๆ เตียง

มองดูเธอ สักพักก้เลยอยากลอง ค่อยๆๆ ยืนหน้าไปใกล้ๆหน้าเธอ  เธอคว้าคอ มาจูบ เลย จูบกันสักพัก เป็นอะไรไม่รู้ ผีคนดีเข้าสิง  ลุกขึ้นแล้ว บอกว่ากลับละ เฉยเลย

ตอนขับรถออกมา ก็งงตัวเอง ออกมาทำไม อีกวันโทรหาเธอก็ไม่รับโทรอีกเลย และก่อไมไ่ด้เจอ อีกเลย ยังงงอยู่ทุกวันนี้ว่าทำไม เฮ้ออออ oijuhgfd

ถ้าไม่ต่อให้จบมีคาใจยันลูกบวชแน่เลย

peccatum123

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 08:35:41 »

มาเก็บประสบการณ์ครับ 55555

kengblue

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 12:28:13 »

อดีตจ้องทำใจครับ

kengblue

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 14:54:53 »

xsoe69

• *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 15 มกราคม 2018, 23:26:29 »

จืนเหล็ก

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2018, 19:50:24 »