-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายถุงมือทัชสกรีนหนาวติดลบ เล่นIPHONEได้ พร้อมที่จะจัดส่ง 250 บาท ฟรี EMS!!!!  (อ่าน 67 ครั้ง)

kinokuniyaclub

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มาเเนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่ เป็นไอเท็มที่พลาดมิได้สำหรับหนาวนี้
ถุงมือกันหนาวหรือถุงมือทัชสกรีนสำหรับใส่ที่ติดลบ 10 องศา ภายในบุขนสัตว์
แต่ยังสามารถใช้กับโทรศัพท์เคลื่อนที่ iPHONE IPAD ได้โดยที่พวกเรา
ไม่ต้องถอดถุงมือทัชสกรีนออกมานะคะ

ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ร้านค้าเราเอาเข้ามาเนื่องจากว่า เว้นเสียแต่ซึ่งสามารถใช้งานกับมือถือ
ได้เป็นอย่างดีเเล้ว ที่สำคัญที่สุดคือ ความอบอุ่นกับมือจ้ะ
ถุงมือทัชสกรีนนี้ภายในบุด้วยขนสัตว์นะคะ รับประกันอบอุ่นหายห่วง ไม่ต้องกลัวเรื่องมือเย็นอีกต่อไปจ้ะ
เเละตรงบริเวณข้อมือคือจุดที่สำคัญที่สุดที่ ถุงมือทัชสกรีนราคาถูกรุ่นอื่นๆมักจะไม่ยินยอมทำนั่นเป็น
การเย็บขนสัตว์เเบบครึ้ม บริเวณข้อมือ

เพื่อนๆทราบไหมคะว่า การที่รอบๆข้อมือของพวกเรามีการบุขนสัตว์มันจะมีผลให้ลมเย็นไม่อาจจะทะลุ
เข้าไปในมือเราได้ รับรองนะคะว่าถุงมือของร้านค้า japbeauty อุ่นจริง กันหนาวได้จริงๆ
ผลิตภัณฑ์พร้อมส่ง มี 3 สี เพียงแค่นั้นนะคะ รอบนี้ได้สินค้ามาน้อยมากๆเป็น สี ดำ ม่วง เเดง พร้อมส่งค่ะ
ราคาพิเศษ เพียงแค่ คู่ละ 250 บาท พร้อมส่งฟรี EMS ด่วนทันใจค่ะ
www.japbeauty.com
www.japbeauty.net
Line : japbeauty
TEL: 0986676889

Tags : ถุงมือทัชสกรีน,ถุงมือ,ถุงมือกันหนาว