-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวเเผ่นกันหนาวเเปะตัวขนาดใหญ่ อุ่นนาน 14 ชั่วโมง ญี่ปุ่นแท้ๆผลิตภัณฑ์เพิ่งเ  (อ่าน 70 ครั้ง)

japbeauty

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รีวิวเเผ่นกันหนาวเเปะตัวขนาดใหญ่ อุ่นนาน 14 ชั่วโมง ประเทศญี่ปุ่นแท้ๆผลิตภัณฑ์พึ่งจะเข้ามาใหม่

สินค้าปัจจุบันอีกหนึ่งตัวที่ ทางร้าน japbeautyขอรีวิวเเกะกล่องให้ดูในวันนี้เป็น
แผ่นกันหนาวเเบบเเปะตัวขนาดใหญ่ ระยะเวลาให้ความอบอุ่น 14 ชั่วโมง
นานที่สุด
สำหรับเเผ่นกันหนาว หรือ เเผ่น ไคโระ(kairo)ที่เพื่อนฝูงๆเคยชินกันดี

แผ่นกันหนาว แบรนด์ Kiribai มีสัญลักษณ์เป็นรูปกระต่าย ที่หลายคนรู้จักกันดี
เรื่องราวของ
บริษัทนี้ ย้อนระยะเวลาการผลิตผลิตภัณฑ์ แผ่นกันหนาว แผ่นไคโระ(kairo) เมื่อ พุทธศักราช2519 บริษัทนี้เริ่ม
ผลิตสินค้าเข้าสู่ตลาดในประเทศญี่ปุ่นแล้วจ้ะ ก็น่าจะราว 40 ปี แบรนด์นี้
 ชาวญี่ปุ่นรู้จักเป็นอย่างดีจ้ะ
ยอดนิยมมากมาย เพราะเหตุว่า คุณลักษณะของแผ่นกันหนาว ยี่ห้อนี้ ให้ความร้อนดี แล้วก็ร้อนนานจ้ะ
วันนี้เลยขอแกะกล่องมาดูกันให้มองเห็นๆว่า
ใบหน้าสินค้าเป็นยังงัยบ้าง
กล่องของแผ่นกันหนาว 1 กล่องจะบรรจุทั้งนั้น 30แผ่นนะคะ

พิจารณานะคะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาวที่ร้านค้า www.japbeauty.com นำเข้ามาขายจะใหม่ เสมอ ไม่หมดอายุ และมีวันบอกไว้ชัดแจ้งค่ะ ตามสไตล์สินค้าเข้าจากญี่ปุ่น ที่มีมาตรฐานการสร้างสุดยอด จ้ะ
ในรูป หมดอายุเป็นเดือนเมษายน ปี 2019 ค่ะ ด้วยเหตุดังกล่าวไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นผลิตภัณฑ์เก่าเก็บนะคะ

พวกเรามาดูกันข้างในดีกว่ากว่ามันเป็นอย่างไรกันบ้าง
ในหนึ่งห่อใสๆจะบรรจุแผ่นกันหนาวแปะตัวขนาดใหญ่ ให้ความอุ่น14 ชั่วโมง ปริมาณ 10 แผ่น
คราวนี้เรามาดู ในเนื้อหา รายแผ่นกันนะคะว่ามันมีเนื้อหาอะไรบ้าง

หน้าซองจะเขียนไว้เด่นชัดว่า ความร้อนที่ให้เป็น 63 องศา ระยะเวลานาน 14 ชั่วโมง แล้วก็ หน้าซองเขียนด้วยว่า  Made in Japan
 แต่เป็นภาษาญี่ปุ่นนะคะ

ราคาขายของทางร้าน japbeauty.com ขายแผ่นละ 70 บาท แล้วก็ ถ้าหากลูกค้า ต้องการสั่งซื้อ
เป็นเเพ็คคือ 10 แผ่น จากเดิม 700 บาท ลดเหลือเพียงแค่ 650 บาทค่ะ
ผลิตภัณฑ์พร้อมส่ง สั่งปุ๊บส่งปั๊บ ถ้าอยากได้เร่งด่วน ทางร้านสามารถส่งทางเเกร็บไบค์ ได้ทันทีนะคะ
ติดต่อ
ได้ตลอด 1 วันถึงที่เหมาะ
www.japbeuaty.com
LINE :japbeauty
facebook : www.facebook.com/japbeautypage

แม่ค้าใจดีมากกกกกกกก

Tags : แผ่นกันหนาว,ถุงทรายร้อน