-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วอนผู้รู้เกี่ยวกับโรงแรมเวียงอิน  (อ่าน 970 ครั้ง)

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครเคยไปบ้าง ผมอยากรู้ว่าเบอร์ไหนเด็ด ๆ
เวลาเราไปเราต้องเปิดห้องไหม ราคาเท่าไร
หรือคนเชียงรายคนไหนมีที่ ออน บ้างช่วยบอกที

ปล. ขอแบบละเอียดเลยนะครับ ขอบคุนครับ

Redfield

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วอนผู้รู้เกี่ยวกับโรงแรมเวียงอิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 15:45:05 »

เคยแว้บไปดูกะเพื่อนอะคับ

ส่วนใหญ่ สว ราคาน่าจะ 1300 นอกตุ้sl 1600 ปีที่แล้ว ตอนนี้ไม่รุ้ละครับ

ถ้าที่อื่นเห็นมีที่  รร เป็ดน้อย(ไม่เคยไปนะคับ) กะอีกที่ Chote ค่อนข้างแพงหน่อยสำหรับ ชร ดูที่สปอนเซอเลยคับ