ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลอนดอน สาวน้อยร้อยลีลา  (อ่าน 2537 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมมาเที่ยวเชียงใหม่คนเดียวเหงาๆ เลยหาสถานที่ผ่อนคลาย... เพื่อนก็แนะนำให้มากัน เพราะที่นี่ขึ้นอันดับ1เลยของเชียงใหม่!

วันนี้เลยได้มาเยือน Office Lady
ได้ข่าวว่า "น้องลอนดอน"มาเยือน ได้ยินชื่อเสียงน้องมานานว่าแรงจัดจ้าน
ไอ้เราก็เหงาซะด้วยสิ... เลยว่าจะแวะเข้าไปดูตัวเจ้าสาวสะหน่อย อิอิ

เข้ามาที่ร้าน บรรยากาศดีครับ ที่จอดรถโอเคร หลบภัยได้ดี ไม่โจ่งแจ้งจนเกินไป
ผมเดินเข้าร้าน พีอาร์ให้ความต้อนรับผมดีมากครับ เป็นกันเอง สุดๆ
จากนั้น พีอาร์ กดกริ๊ง เรียกสาวสาว มาให้ผมได้เชยชม เอาแล้วไง
แค่เห็นหน้า รูปร่างหน้าตา "ใช่เลย ตรงใจเลย"  พีอาร์แนะนำ

น้องหน้าสวย หุ่นดี ขาววววววววว ไฟหน้ากระแทกตาจัด สัดส่วน 34-24-35 157/46 งานดี ไหลแรงส์ จุใจ
ผมฟังดู มันต้องขนาดนั้นเลยหรอ !!! ตัดสินใจ ลองเชื่อ พีอาร์ ดูสักครั้ง จ่ายค่าสินสอด พร้อมเข้าหอเลย
ว๊าวว เธอเดินมาพร้อมรอยยิ้ม ทำให้ผม เริ่มละลาย ใจสั่น กระสับกระส่าย ส่งผมเข้าห้อง
น้องก็บริการดีครับ นำน้ำมาให้ พร้อมถามผม ว่า ไปไหนมา เหนื่อยไหม วินาทีนั้น  !! โอ๊ยยย ลืม เมียที่บ้านไปเลย
บอกเลย น้องเฟรนลี่มาก ครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน น้องเริ่มมาชวนผมไปอาบน้ำ ล้างตัว
เธอลูบไลไปทั่วทุกซอก ของร่ากาย ตัวแนบตัว กายแนบกาย หัวใจร้อนรุ่ม
ผมชักจะใจร้อน น้องก็จัดให้ ไฟหน้าสองข้างลากระรัวทั่วร่างกายผม
โอ๊ยยย ผมไม่รอช้ารีบล้างตัวแล้ว ลากขึ้นเตียง พร้อมฟัด ไฟคู่หน้าแจ่มมาก ล้นมือ กันเลยทีเดียว

บอกเลยคนนี้กี่น้ำก็ได้ถ้าไหวแตกไม่อั้น
สู้ถี่ยิบ... สายหื่นห้ามพลาด
ได้ตายคาอกแน่​ กับน้องลอนดอน

จูบได้​ ทาสีได้​  ร้องเพลงสดได้เพราะมากครับอิอิ​ เอาเป็นว่าทำอะไรได้หมดยิ่งกว่าเมีย

จบคือเจ๋งไหลและไปยาวไม่สะดุดมีแต่ลื่นป้าดป้าดผ่านทุกจุดไม่สะดุดเสียวตลอดตั้งแต่ต้นจนจบ

ทอนกระจายจนลืมทางกลับบ้าน !!!!!

งานอาบน้ำ​ 10/10
งานบิ้ว 10/10
บอดี้​ 9/10
ผิวขาวจั๊วะ เนียนมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2024, 00:32:55 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านน้องลอนดอล สาวน้อยร้อยลีลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2024, 10:08:44 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องลอนดอลนะครับ