ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน + N ฟี่เวอร์ + สุดยอดฟิวแฟนกันฟินทั้งชั่วโมง  (อ่าน 1712 ครั้ง)

jakrin999

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

บ่ายแก่ ๆ วันนี้เลยข้าน้อยได้มีโอกาสแวบออกจากบ้านไปท่องโลกกว้างเมืองสองแคว ข้าน้อยได้สืบทราบลายแทงขุมทรัพย์แห่งเมืองสองแคว
คือร้าน Visa club นั้นเอง ไม่รอช้ารีบดิ่งตรงเข้าร้านอย่างด่วน
พอได้ไปนั่งคุยกับน้อง พีอาร์สุดหล่อ ข้าน้อยบอกว่า " ขอแบบใหม่ๆสดๆ พึ่งครั้งแรก"
น้องพีอาร์จัดให้ทันที เรียกน้องใหม่มา แว๊บแรกที่ได้เห็น น้องฟี่เวอร์ บอกเลยว่าข้าน้อยอยากทรมานน้องสุดๆ ไม่รีรอ ข้าน้อยรีบควักเงินจ่ายอย่างไว สักพักน้องเดินมารับหน้าตายิ้มแย้มเดินควงแขนพาเข้าไปประตูสวรรค์ ทันทีที่ปิดประตูห้องปุ๊ป น้องบอกว่า " ให้หนูถอดให้ไหมค่ะ " ข้าน้อยนิฟินเลย ถอดให้มือนึงก็ลูบไล้ น้องชายเราเล่นเสียวโคตรๆ ตัดมาที่ห้องน้ำ น้องถูให้อย่างดีถูกซอกทุกมุม สะอาดเอี่ยมอ่อง อาบไปคุยโน้นนี้ไป ชิวๆเพลินๆมาก เสร็จแล้ว ตัดมาที่เตียงเลย น้องให้ข้าน้อยนอนคว่ำ เอานมบอดี้ตั้งแต่ บน ยัน ล่าง เสียวสุดๆ และ ก็นอนหงายเท่านั้นแหละ โอว.. แม่เจ้า มาทั้งนมทั้งลิ้น วินาทีนั้น ฟินลืมเมียไปเลย ผมก็ไม่ยอมแพ้จับน้องนอนหงาย อ้าขาออกและก็โชว์พลังสายเบริน น้องเค้าร้องคราง เอามือขยุ้มหัวข้าน้อย จนได้พ่ายแพ้ข้าน้อยไป 1 ประตู หลังจากนั้น สเตปเทพน้องก็มาเลย สปาลิ้นใกล้ๆน้องชายเสียวสุดทีน ทั้งลิ้น ทั้งมือ สุดท้ายผมก็ได้แพ้น้องไป 1 ประตูเช่นกัน
ปล. ต้องขอขอบคุณพีอาร์สุดหล่อไม่ทำให้ผมผิดหวังจริงๆ

สรุป
เนื้อตัว 9/10
งาน   10/10
อาบน้ำ 9/10

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2016, 09:15:11 โดย pr.valentine »

jakrin999

• แอบหื่น

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

• *

จองด่วนครับ ก่อนที่จะพลาดความเสียวสุดฟิน

clubhit

• ว๊องแมน
  • *

mbvc eta04  น่าลองครับ

• *

mbvc eta04  น่าลองครับ
จัดเลยค่ะพี่ ของดีมีมาไม่บ่อย  eta11 eta11

Indymanlp

• เด็กทะลึ่ง

บร๊ะเจ้า  eta03 eta03 eta03